Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

thanx bạn hoàng!
uh ,nhg mà dù sao thì ảnh nó có sáng lên thì mặt tớ trông vẫn bùn cuời như thường(can tội là chụp vội quá + mồm tớ quá ...rộng) :p
rù rì thì đúng là trông nó khả dĩ hơn thật :D
mà sao hôm nay tự nhiên tử tế thế :) ;;) ?(hỏi khí ko phải chứ....ăn nhầm cái j` ah???? /:) :-? :)) - sozy vì đã nghĩ thế! :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Ý aHoang` là bọn e k có ảnh chụp trc cổng trg TV à 8-| hay để mai kéo cả lũ ra chụp nhá :>

Oày,chị Lan cũng học TV à :)) thế mà e k biết :D
Bà này cũng học TV cô Thảo, cũng P1 Ams 8-| mình như đàn em bà í í 8-| hix :|

:)) chỉ có chinoise là biết tại sao anh nhận ra nữ sinh TV :)) giỏi thật :) Đùa chứ lúc anh reply cư ngợ ngợ ko biết có phải trường TV ko, hehe, hơn chục năm rồi chứ ít rì :p cảnh vật thay đổi nhiểu quá...

Wow mọi người câu bài tốc độ quá, em đuổi theo ko kịp! :D
Em nhìn được cái tường với cái lớp học nên nhận ra là TV :D Yêu trường TV lắm cơ. Yêu nhất là mấy cái cây ở sân trong :D

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Wow mọi người câu bài tốc độ quá, em đuổi theo ko kịp! :D
Em nhìn được cái tường với cái lớp học nên nhận ra là TV :D Yêu trường TV lắm cơ. Yêu nhất là mấy cái cây ở sân trong :D

TV bây giờ còn anh Định tầu với anh Thành săm ko nhỉ?? 0:) Hồi xưa anh học lớp 6B, lớp cá biệt của trường nên nhớ những vụ quậy phá, lên giám hiệu làm kiểm điểm lắm :)

Bọn em chắc toàn học lớp chuyên lớp chọn, làm sao có được những thú vui trần tục đấy :))

hơ,ca nha fong nhanh the,cho em theo voi.moi co may ngay ko len ma thay bai da ngun ngut rui

anh j j dang o fr oi,sozzy anh nha vi lau lam rui em chua co cai anh nao ra tro ca,anh chiu kho cho lay vai bua nua em se co kiem tam 1 cai cho anh xem,nhá.

a quen,thanx anh rat nhieu,vi hau nhu chua ai khen ten em de thuong ca,chi toan bao la nghe ten thay ...buon cuoi thoi,hix hix,hoac kinh khung hon,kho chiu.ten em hay day chu,nhi;)

yeah,tong so bai len duoc 45 rui ,hanh fuc!a quen,tinh them bai nay chac la 46,10 cung la so dep,nhi;)
ma sao ca nha toan dan trung vuong vay,co minh em la dan cau giay thi fai,tui than qua:((
ko sao,bay h thi deu la dan ams het rui,suong:D
con bay h thi chao ca nha nhe'

Thầy Định về hưu lâu rồi anh. Em hồi xưa cũng chả kém, đi học muộn suốt ngày, ngày nào cũng bị đọc tên trước trường :p cô Thúy bây giờ vẫn nhớ tên :"> ngại thật

HEHEHEH Bây giờ TV Hiệu trưởng là bà gì béo béo! Tự nhiên quên mất tên :D
Hiệu trưởng NSL với TV hình như là bạn của nhau hay sao ý, đều béo như nhau! :)):)):))

@Fanh: Mai gặp tao! :|:|:|:|:|:|

HEHEH
EH Bây giờ TV Hiệu trưởng là bà gì béo béo! Tự nhiên quên mất tên
/:)
Hư wa' L-)
Cô Hiệu trg TV bi h là cô Ngân :D

@ aHoang` : hie, chinoise lại chả hiểu :>
Mà e nhớ e chỉ cho anh cái cổng TV mới roài chứ nhỉ :-? cái mái mái nửa Tây nửa Tàu í :biggrin:

Úi mọi người ơi coi ảnh có hay ho ko???
Iem đóa>>>>>>

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
HEHEH
/:)
Hư wa' L-)
Cô Hiệu trg TV bi h là cô Ngân :D

@ aHoang` : hie, chinoise lại chả hiểu :>
Mà e nhớ e chỉ cho anh cái cổng TV mới roài chứ nhỉ :-? cái mái mái nửa Tây nửa Tàu í :biggrin:

chưa chinoise ạ :D anh nhận ra đấy là TV vì cái hàng rào với cái cửa sổ thôi :) Nếu anh ko nhầm thì đấy là phố Hàng Bài, ngày xưa cổng của TV ở phố Lý Thường Kiệt cơ :D

Phạm Phương Anh đã viết:
ko cần đâu a hoàng ơi
em post cho ,em vừa tìm đc ảnh hay lắm

Thanh ơi ,vừa ý nhé ,ảnh hơi bị đẹp ,em gái chị hơi bị xinh (sozy em vì ko xin phép trước) :x:x

em thanh là em ngoài cùng bên trái :x :*
có 1 em nữa cũng rất xinh là em ngọc(ngoài cùng bên phải) ,nhg các anh oiư,em này ở tận CVA cơ,sang đấy mà tìm :)) :)) ;;)

tình hình là cái pix này đã được các anh bên Girls xinh kỳ 2 chiếu cố tới :) em Thanh nổi tiếng thật đấy :D

Thằng Huy, gái F2 cũng có đến nỗi lắm đâu mà mày cứ kêu ầm ĩ lên là kém F1 hhhmmm chú phải bảo vệ gái làng ta chứ! F2 là có truyền thống các em xinh tươi ngoan ngoãn cả ;;) :p

Ối em Thanh đây à :eek: Mái chéo, mốt mốt, xinh quá :| Mà tiếc là em còn bé quá /:)

Anh Chương tập trung 1 em thôi, cứ đứng núi này trông núi nọ là sao? ;;) :D
Em Vy dạo này đâu rồi ko thấy vào câu bài nhỉ? :p

p/s: Huy ơi, bây giờ chị mới nhìn ra cái nick của mày "merde", thằng em bệnh quá! :D

Em Phương ơi, anh có đứng được núi nào đâu mà trông tùm lum :D Sợ các em bé quá mà mình buông lời vàng ngọc ra thì lại ko hay :)) Thiên hạ thị phi ác lắm, mà này, em Phương kiêu lắm nhé, xin mãi nick ko cho, hay em Phương thích anh Chương năn nỉ đây :-?

PS: ừ nhắc mới nhớ, thằng Huy có cái nick merde nghe "thơm" chế :D

Ờ quên, đồng chí Lê Lê Trà My vẫn chưa có ảnh và số đo 3 vòng, đừng để đội thi hành án box francais ra tay nhé, phũ lắm đấy b-)

Back
Bên trên