Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Nick em nó ở trong profile, tại anh ko chịu nhìn kỹ đấy chứ :D Ở ngay phia dưới tên em thôi mà! nnpfantastic86

bạn Hoàng ơi
đao ah? post cái ảnh xấu mù
cứ như ảnh bọn trẻ con đi chụp ảnh kĩ thuật số ấy!!!!

@HUy :gặp mày sao cơ?
Hôm nào tao chả gặp mày ở trường? việc j trông nghiêm trọng thế?

Hê, anh Chương cứ từ từ nào [-x[-x[-x[-x
Chẳng qua, đột nhiên các bạn vào tấp nập nên mới có nhiều ảnh, chứ bình thường, cứ phải cho từ 1-1,5 tuần, các bạn ý post ảnh ngay! :D

Nếu không tự động, để đội thi hành án tại VN vào cuộc! :D
Cho em Huy làm trưởng Đội này nhá! :))

Phạm Lê Huy đã viết:
Hê, anh Chương cứ từ từ nào [-x[-x[-x[-x
Chẳng qua, đột nhiên các bạn vào tấp nập nên mới có nhiều ảnh, chứ bình thường, cứ phải cho từ 1-1,5 tuần, các bạn ý post ảnh ngay! :D

Nếu không tự động, để đội thi hành án tại VN vào cuộc! :D
Cho em Huy làm trưởng Đội này nhá! :))

@ Huy : trưởng đội thi hành án là phải biết đo 3 vòng = gang tay đấy nhá :)) Không những thế còn phải biết thuyết phục phạm nhân mở rộng tấm lòng, để yên cho đo mà ko thắc mắc gì :D Ngoài ra phải có năng khiếu chụp ảnh "đep" như anh mày đây này :)>-

Sao anh Hoàng hay đề cập đến vấn đề 3 vòng thế nhỉ,dễ bị đánh giá lắm đấy.Em sợ anh Hoàng quá! :-s

Phùng Phương Loan đã viết:
Sao anh Hoàng hay đề cập đến vấn đề 3 vòng thế nhỉ,dễ bị đánh giá lắm đấy.Em sợ anh Hoàng quá! :-s

Huy ơi lại thêm em Loan nữa này, thi hành nhiệm vụ đi :))

Hoàng ơi,có cái gì xấu thì nên giấu đi,thế mà sao mày cứ thích phô trương cái mẹt mày ra cho thiên hạ xem thế hả.Post cái ảnh phải nói là xấu nhất thế kỉ,bó tay

Vũ Đình Hoàng đã viết:
Huy ơi lại thêm em Loan nữa này, thi hành nhiệm vụ đi :))

a Hoàng ơi,xin anh nhẹ tay cho :| ;)
e Loan là bạn thân của em đấy anh ạ!!!!! ;;) :x

Thế là đã có người đòi lại được sự công bằng,anh Hoàng ko thể lộng hành,cả bạn Huy nữa.

:))
@Loan: Mày cẩn thận đấy, khi nào nói thằng Minh Hoàng lớp mình thì nên gọi "bạn Hoàng", nếu không, anh Hoàng anh ý tưởng nhầm, chết như chơi! :D:D:D

@A.Hoàng: OK! Em sẽ cố gắng tiếp thu! :)):)):))

Nhà mình cũng lập ra cái gì cho nó vui vẻ đê! Cho thằng Huy lầm đội trưởng đội thi hành án. Anh Hoàng là đội trưởng đội bảo kê :D Chị Phương đáng iu xinh đẹp làm sếp sòng hehehhe Ai ủng hộ dơ tay phát!

Hoàng ơi,có cái gì xấu thì nên giấu đi,thế mà sao mày cứ thích phô trương cái mẹt mày ra cho thiên hạ xem thế hả.Post cái ảnh phải nói là xấu nhất thế kỉ,bó tay
:))
Đọc bài này của Loan giật mình vì tg ai dùng nik Loan poz mắng aHoang` :))
Hóa ra nói bạn Minh Hoàng ;;)

@ chị Phương: e chả biết hội j` nhưng em cứ xin cái chân thủ quỹ ạ ;;) ;))
Có j` cả nhà giúp đỡ em hoàn thành tốt chức năng của thủ quĩ : cầm & giữ tiền ạ ;;)
Cả nhà iên tâm e giữ tiền chắc lắm :> Đưa tiền vào thì dễ chứ rút ra thì khó lắm :D

Thủ quỹ kiêm chủ chi! Được, em ạ! Duyệt cho em chức này ;) ;)

Huy ơi, về sau mọi người ở VN đi đâu nhậu nhẹt cứ gọi em Mai trả tiền nhớ, em ý cầm nhiều tiền lắm đấy! :D

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Thủ quỹ kiêm chủ chi! Được, em ạ! Duyệt cho em chức này ;) ;)

Huy ơi, về sau mọi người ở VN đi đâu nhậu nhẹt cứ gọi em Mai trả tiền nhớ, em ý cầm nhiều tiền lắm đấy! :D

này này ai duyệt cho các cô đấy [-x Mà em Phương đừng có bắt nạt cherie anh nhá /:) Rouen - Lyon có mấy tiếng đi tầu thôi đấy [-x

Hố hố, box francais chúng mình dạo này vui nhể :D Trái tim anh hằng ngày băng giá bỗng trở nên ấm nồng khi các em gái tề tựu về đây :"> Ôi đời thật đẹp khi tạo hóa cho box francais nhiều em xinh thế lày :)) Thôi thì theo thô thiển ý của anh thì trong nội bộ box francais của chúng mình lập 1 hội, anh nghĩ ra cái tên này HỘI MIGNONNE VUI VẺ nhá ;;) Đương nhiên cầm đầu hội này phải là 2 anh zai rồi (anh Hòang và anh ;;)), thằng Huy là thư ký, còn lại các em gái đều là hội viên tiêu biểu. Tiêu chí của hội trước mắt đề ra là anh chị em giao lưu vui vẻ, học hỏi kinh nghiệm, tụ tập chơi bời (đương nhiên là ko lắc liếc bậy bạ b-)). Nếu mọi người đồng ý thì sẽ có hẳn 1 topic riêng thành lập hội, anh và anh HòaNg sẽ sọan thảo điều lệ, tiêu chí hội.
Mọi người ơi, tham gia cho vui, mất xu nào đâu ;;) :D :smoking: Mong mọi người ủng hộ :p
Như anh Hòang thường nói, bien à vous ;) Allez les bleus!

Thằng Chương mày ấn F8 cho cái spelling nó thành ON đê [-x tên người ta là "Hoàng" mà cứ type thành "Hòang", thật là khó chịu đấy :|

Hội gì thì hội, tao chỉ đứng ngoài ngắm thôi, không tham gia đâu, rửa tay gác kiếm rồi, anh Chương làm hội trưởng kiêm luôn chủ chi đi :D

Bien à vous.

Này này, em đã bảo em làm sếp rồi nhớ! Cấm tranh chức của em, chị em cũng phải có tiếng nói chứ nhể?

Cherie của anh là em nào? :-w Anh cứ liệu hồn, CA về Lyon cũng mất có 1 ngày thôi!

Đọc bài này của Loan giật mình vì tg ai dùng nik Loan poz mắng aHoang`
Hóa ra nói bạn Minh Hoàng
He he , nói thế thì dễ lẫn anh Hoàng với bạn Hoàng lém .Thế nên thôi , gọi anh Hoàng thì cứ gọi là anh Hoang , còn nếu gọi bạn Hoàng thì cứ gọi là "ghẹ" đi cho nó khỏi lẫn.
@Fanh,Loan : Này cái này của tao tự ghép đấy , không phải ra hàng đâu , nên dù có xấu nhưng tao vẫn thích (chuyện , cây nhà lá vườn mà :D )

hix mang tiếng là học cùng khối pháp mà em chăng biết ai với ai cả! hay hôm nào mọi người tổ chức offline giao lưu khối Pháp đi, để 05-08 bọn em có dịp diện kiến đàn anh đàn chị luôn, đc ko ạ? ;;) ;;) ;;)

@Chị gái: Đồng ý cả tứ chi luôn!!! =D>=D>=D> Muốn ai làm sếp cũng được, có gi thì cho chị gái làm Má mì, anh Chương làm "Quản gia" :D, em Huy cho làm gì cũng được, hay cho làm thư ký cũng ngon đấy! :))
@A.Hoàng: Cho chérie làm thủ quỹ cũng được, thiệt ai??? :D Được giữ tiền, tốt quá chứ sao! :D
@Em Thanh: Em xem, giờ các anh chị học tiếng Pháp, ở VN chỉ có mỗi 04-07 trên HAO thương xuyên thôi! :(:(:(:(
Các anh chị trên này, toàn ở Pháp cả, off làm sao được hả em? :D:D:D

Back
Bên trên