Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Bây giờ đề nghị cứ đứa nào tham gia cũng phải post ảnh cho cả nhà biết mặt mũi nhé! :D Ko có ảnh thì đuổi thẳng cổ thôi nhỉ? :p ;)

post hình làm gì hả Phương xem xong lại mất cảm tình
anh Hoàng bảo trên này đông P2 mà em có thấy mặt ai P2 mấy đâu nhỉ ???

P2 04-07. mày ko thấy 1 đống thế à Nhã! thôi cả nhà thông cảm, tao đang say rượu. viết linh tình ;))
Anh Hoàng hôm nay bỏ em thế nhớ! Em đang đau khổ thế này mà anh nỡ bỏ em đi ngủ :-w ác vật !

OK! Đã nhận nhiệm vụ của anh Hoàng giao phó!:D:D
Tự nhiên năm nay, cái appareil của mình đc hoạt động! :)):))

ko cần đâu a hoàng ơi
em post cho ,em vừa tìm đc ảnh hay lắm

Thanh ơi ,vừa ý nhé ,ảnh hơi bị đẹp ,em gái chị hơi bị xinh (sozy em vì ko xin phép trước) :x:x

em thanh là em ngoài cùng bên trái :x :*
có 1 em nữa cũng rất xinh là em ngọc(ngoài cùng bên phải) ,nhg các anh oiư,em này ở tận CVA cơ,sang đấy mà tìm :)) :)) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
=D> =D> =D Tuyệt, nữ sinh Trưng Vương quả là danh bất hư truyền, lâu lắm mới vỗ đùi được cái kêu to thế này =D> =D> =D>

Em Fanh phát huy nhé :) cám ơn em ;)

Ối, con Fanh bon chen mất rồi! :(:(
Mày khá lắm, giành cho tao nhiệm vụ khốn nạn nhất! :)):)):))

thoai Huy ơi ,tức j`??? ;;)
mày còn nhiệm vụ "CAO CẢ" hơn cơ!!!!!! riêng cái này thì tao chịu! ;;) ;)
ảnh bạn LLTM đâu hả Huy??? :))

@a Hoàng :đấy ,anh lại thiên vị em Thanh rồi ;;)
anh xem,em với chị Phương cũng TV cả mà chả đc khen bao h ,buồn thế đấy ;;) /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Fanh đã viết:
riêng cái này thì tao chịu!
ảnh bạn LLTM đâu hả Huy???
Có thích Huy lại thay đổi như năm lớp 10 không? [-x[-x[-x[-x
Chớ đụng vào! :|:|:|:|
Cẩn thận đấy!

Nhìn thấy Huy, hãy tưởng tượng đến cái cột điện cao thế, có cái hình gì bên cạnh đấy! :-/:-/:|:|:|

ầy,tao đâu có ý j` đâu mà mày tức thế?
tao chỉ bảo ảnh e Thanh thì tao đã pon chen mất roài
còn mỗi ảnh bạn my thì tao chịu
tao bít là quan hệ 2 đứa ko đc tốt lắm,nên có j` là tùy ở mày thoai ,tao pó tay (vì mày là người cầm máy ảnh).

mà mày đừng như hồi lớp 10 ,chết tao!!! (chết khối đứa nữa)

Uhm sorry bọn em, nhưng mà trong mấy cái cái ảnh còn lại anh không nhận ra được bọn em cũng học TV ngày xưa :D Trình kém, em thông cảm nhé :(

Mà đã vào box này rồi thì như nhau hết, đừng lo nhé ;)

Em Phương Anh hồi trước học cô Xuân, cô Thảo hay cô Hà thế?

Vũ Đình Hoàng đã viết:
Uhm sorry bọn em, nhưng mà trong mấy cái cái ảnh còn lại anh không nhận ra được bọn em cũng học TV ngày xưa :D
)

nói thế là anh H chê khéo bọn em rồi :|

Chị Phương ơi,em với chị lập FC "anti anh Hoàng đê" (lí do là toàn chê chị em mình) :)) :))

mà hồi trước em học cô Thảo ,chị ạ
còn chị?

Em phải thông cảm, anh Hoàng rồi, mắt mờ, ko nhìn ra chứ anh ý ko dám chê bai gì chị em mình đâu! Anh cứ thử chê xem hhhmm ..... :p

Chị hồi trước học cô Thảo & cô Xuân. Chắc các cô vẫn nhớ chị! :p Con ngoan trò giỏi, cháu ngoan bác HỒ mà nại :D Chả mấy khi tìm được 1 em TV, ở đây toàn NSL!

vâng,để hôm nào về gặp các cô thì em hỏi xem sao
tại thỉnh thoảng cô Thảo hay các anh chị học giỏi ra làm gương cho bọn em muh!!!! :p

chị em ta có thể được gọi là "đồng hương" ,chị nhở!!!!! :x :D

Ơ em ơi, chị nhầm nhọt viết thừa chữ "trò giỏi" ở phía trên! :D Cô chỉ nhớ vì láo toét, học dốt quá thôi, chứ chẳng nhớ vì học giỏi đâu.
Em biết chị Đinh Tường Lan giải 3 Miss HAO vừa rồi ko? Học trò cưng của cô Thảo đấy! ;;)

Uhm sorry bọn em, nhưng mà trong mấy cái cái ảnh còn lại anh không nhận ra được bọn em cũng học TV ngày xưa Trình kém, em thông cảm nhé
Ý aHoang` là bọn e k có ảnh chụp trc cổng trg TV à 8-| hay để mai kéo cả lũ ra chụp nhá :>
Em biết chị Đinh Tường Lan giải 3 Miss HAO vừa rồi ko? Học trò cưng của cô Thảo đấy!
Oày,chị Lan cũng học TV à :)) thế mà e k biết :D
Bà này cũng học TV cô Thảo, cũng P1 Ams 8-| mình như đàn em bà í í 8-| hix :|

Oái , thế cái ảnh mà bạn P.Anh chụp vội bị đen nhẻm ý ý , nó đã hết đen chưa ^^ ??
Coi như quà năm học mới tặng bạn Fanh nhá ^_^ !!!

Back
Bên trên