Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

oài,chị làm j` mà ra nông nỗi thế ạ?
thảm quá!!!!! Hix!!!!!

Xời, dễ thôi em, muốn mất điểm CL thì đi 1 vòng lựa mấy đứa có điểm từ 50 trở lên mà chửi. Chửi hết vòng đấy có khi em còn đúng cái trứng vịt như của chị Phương ngày xưa ý :D

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Xời, dễ thôi em, muốn mất điểm CL thì đi 1 vòng lựa mấy đứa có điểm từ 50 trở lên mà chửi. Chửi hết vòng đấy có khi em còn đúng cái trứng vịt như của chị Phương ngày xưa ý :D

hehe ngày xưa tao chửi thế rồi, bọn nó cũng chả dám trừ quá 4 điểm đâu :D

ÊHHÊH Thế thì chắc chị Phương còn làm trò gì kinh hơn thế nữa nên mới bị trừ đến ZERO! :)):)):))

Chị làm gì thế chị gái ới ời?

chị Phương trường hợp đặc biêtk
được 0 điểm là hơi bị độc đây, chị Phương nhờ
lâu lắm ko liên lạc:D

Em Khanh dạo này mất tích đi đâu ý chứ!
Chị có làm gì sai trái đâu, chả hiểu làm sao lại bị trừ kinh khủng thế. Tức quá vào chửi nhau với Admin + Mod, vào BDH khiếu nại hehehe thế là được lên hẳn 16 điểm, sung sướng ghê!

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Em Khanh dạo này mất tích đi đâu ý chứ!
Chị có làm gì sai trái đâu, chả hiểu làm sao lại bị trừ kinh khủng thế. Tức quá vào chửi nhau với Admin + Mod, vào BDH khiếu nại hehehe thế là được lên hẳn 16 điểm, sung sướng ghê!

hehe em chửi có 1 đợt ngắn, anh chửi mấy năm liền cơ :)) dạo này là đỡ ko đụng chạm roài đấy :)) Anh thì kỷ lục 4 là kịch kim roài, chắc đếch có đứa nào dám trừ quá 4 nữa đâu :D

Thằng Hoàng hôm nào tao với mày đi ném đá hội nghị xem thằng nào bị trừ nhiều hơn ko :D :-?

Thằng Hoàng hôm nào tao với mày đi ném đá hội nghị xem thằng nào bị trừ nhiều hơn ko :D :-?

hehe nó khong dám trừ điểm tao nhưng treo nick thì dám đấy :D Lại mất công kiện cáo nhục lắm :)

Anh em với nhau, tao khuyên thật, điềm đạm đê |-)

Oái , bạn Phanh bảo là tự giới thiệu hơi mụn , nhưng tớ còn mụn hơn (vì hoàn cảnh gia đình khó khăn) .
Phải khai báo tí , không anh chị lại bảo vô lễ . Thôi thì cứ đúng form của bạn Khanh dưa ban đầu là ổn òi :
Họ và tên : thôi mọi người bít rùi , nói nick dzậy : Ghẹ , Gù ( còn gọi là GUGHE).
Oái , quên mất cái form rồi , thui giời thiệu lộn bậy tùm lum vậy:
DOB : 9-7-1989
Tại sao chọn tiếng Pháp? Tại vì mẹ nuôi làm đại sứ wán Bỉ nói tiếng Pháp , thế là mình bị lôi kéo :))
Đã đi Pháp chưa : Đi rồi và rất thick ( cả tiếng Pháp lẫn nước Pháp )
Sở thick : game online (chỉ bắn GBWC , ko chơi GBVN).
Đặc điểm nhận dạng : cao , gầy , da hơi đeng , trông hơi ngộ chữ ( mọi ng` bảo thế )
Ưu's điểm : chẳng thấy có ưu điểm gì
Nhược's điểm : tự thấy có wá nhìu nhược's điểm : có nhìu "chất xám" này(còn gọi là chất đeng) , lười này , ..zân zân
Úi , nói nhìu về nhược điểm wé người ta lại coi thường.
Túm lại chỉ có thế!

Chào mọi người!Em là lính mới ạ!Mọi người có gì xin chỉ bảo,đừng bắt nạt mà tội nghiệp,em sợ lắm! :))

04-07 P2 lên đông nhờ......

Oái , bạn Phanh bảo là tự giới thiệu hơi mụn , nhưng tớ còn mụn hơn (vì hoàn cảnh gia đình khó khăn)
Cả nhà xem thế nào ủng hộ em Minh Hoàng thuốc trị mụn trứng cá, chứ nhà em ý hoàn cảnh khó khăn, tội nghiệp, mặt mũi mà thế thì sao đi theo chân các anh zai ở đây lừa gái được hả em? ;)

Em Loan: Chị chẳng bắt nạt ai cả nhưng nếu em ko post ảnh lên để mọi người biết mặt mũi thế nào thì chắc các anh zai ở đây bắt nạt cho chết thôi em ạ! Nên đề nghị em xem xét lại tình hình, post quả ảnh lên phát cho bà con ngắm nghía nhé! ;) :p :D

chào cả nhà,bi h em mới lên .trời ơi,lặn ngụp lâu bây h thấy các bạn fongs ào ào khiếp quá.

chào bạn f.anh,chào bạn loan,em chào các anh chị ạ.sau vài tháng biệt tích bây h em xin phép được trở lại diễn đàn ạ
f.anh ơi,mày viết j mà trâu thế,vượt cả tao rùi.tao đầnh ngậm ngùi hít khói nhìn mày ...đi xa vậy.:D

@Chị gái: Có pix ngay đây! :D

***Chú thích: Bạn Loan là bạn ngồi giữa (nếu tính cả bạn không nhìn vô máy ảnh), còn bạn Phương Anh ngồi ngoài cùng bên trái!

Chị gái thấy lực lượng Pháp 2 đông không? :D Nhờ em Huy đấy! :D
Thấy đội ngũ "successeur" như thế nào?:D:D:D

Phạm Lê Huy đã viết:
@Chị gái: Có pix ngay đây! :D

***Chú thích: Bạn Loan là bạn ngồi giữa (nếu tính cả bạn không nhìn vô máy ảnh), còn bạn Phương Anh ngồi ngoài cùng bên trái!

Chị gái thấy lực lượng Pháp 2 đông không? :D Nhờ em Huy đấy! :D
Thấy đội ngũ "successeur" như thế nào?:D:D:D
ảnh này chị gái em trông dễ thương nhờ ;;) :x
Mà trong ảnh còn có chị minh trang nữa, sao ko rue chị y' lên đây luôn cho zdui ;)

Lê Lê Trà My, tên nghe dễ thương thế, Huy ku em cho 1 tấm ảnh khắc họa chân dung nhân vật đê ;;)

PS: oài, giờ mới phát hiện em Fanh giông giống ai đó mình đã từng quen :D dễ thương :p công nhận số mình may toàn quen mấy em dễ thương :)) Ờ mà em Thanh cho tí pix pủng gì lên giới thiệu bản thân đê

cái ảnh ở trên trông hơi bị bùn cười :))
cũng tại lúc đấy chụp gấp quá ,thế là cứ ngoạc hết cả mồm ra ,mặt mũi lại còn đen nhẻm nữa :)) :|
mà anh Chg này ,sao hồi trước con Mâu nó post ảnh em ,chả thấy anh khen
bây h ,em Thanh vừa post xong,anh đã khen lấy khen để (mà lại khen đúng cái ảnh ko đc đẹp cho lắm của em).Thế là .... thiên vị em Thanh đấy nhá :)) [-x :))
còn ảnh em My thì ,cái này hơi uẩn khúc ......ờ......,Huy ơi,tùy mày đấy!!!!! /:) :-s

Ờ mà em Thanh cho tí pix pủng gì lên giới thiệu bản thân đê
thôi em chẳng dám bon chen trên này đâu, post xong lại bị đuổi ra thì gay :-s , mà dạo này chẳng có cái pix nào ra hồn cả :| /:)

P2 trên này đông ác ha :D

Em Thanh muốn hay ko thì cũng đã bon chen roài, có muốn rút cũng chả kíp nữa rồi em ơi :)) Một là em tự thực hiện nghĩa vụ, 2 là anh Huy sẽ làm thay em, đến lúc đấy mà chẳng may vào cái pix nào xấu thì ráng chịu nhá ;)

Back
Bên trên