Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Anh Hoàng ơi, em chủ trì thôi, còn chủ chi thì có khi phải nhờ anh, nhỉ ;;)

chị Hồng đừng quên là chị nợ em 1 bữa khao mừng nhất khoa đấy

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Huy ơi, chị soi em đc 2 lần rồi đấy :)), 1 là ở GalaF, 2 là hôm miss Ams (đứng cak em giỏi lắm là 1 m 8-}, thế mà ko nhìn thấy chị :)), chắc là mải lắc rồi [-x)
Hôm gala f chị cũng đi hả chị??? ;;) =D> hình như hôm nào chị đi cũng đc chứng kiến màn lắc vô cũng hòanh tráng của anh huy thì phải....
Mà hình như chị với em có một cái ảnh chụp hôm miss ams ,ko hỉu trong máy đứa nào rồi nhỉ 8-| :) :x

máy Caro, Vũ hoặc Hà bi gì đấy :D

"bé" Hoàng không lộn xộn nhé, chuyện nào ra chuyện ấy [-x

Bỏ *****, vụ GalaF thì biết, nhưng mà Miss Ams mà cũng bị soi thì phải xem xét lại công tác bảo vệ "vedette" của bọn bảo vệ mới được!
Ai lại để mấy "bé" paparrazzi như chị Hồng đây "nhòm" được mình chứ nhỉ?
Thế chị nhất khoa gì thế? ĐH à? Khao đê, đang ở VN thì không chối được đâu! :))
Thế khai giảng, chị còn ý định soi em nữa không? :D Chắc em sẽ không lắn hôm khai giảng đâu nhỉ! :D:D:D

:nono: :nono: :nono:
Các bé cứ lộn xộn thế thì nghỉ cả nhé :D :))

Lộn xộn là thế nào??? Oánh chít giờ! Định chạy à! Không ổn roài chị Hồng ạ, em chạy hơi bị nhanh đấy! :)):)):))

Mặc dù đã mọc rễ ở trường 1 năm nay nhg bây h mới thò mặt vào đây ,đúng là vô cùng chậm trễ!
Dạ ,em chào các pác ( lính mới nên phải ngoan!!! ) :D
Mong đc mọi người ủng hộ!!!! Bisous!!!! ;x

Phạm Phương Anh đã viết:
Mặc dù đã mọc rễ ở trường 1 năm nay nhg bây h mới thò mặt vào đây ,đúng là vô cùng chậm trễ!
Dạ ,em chào các pác ( lính mới nên phải ngoan!!! ) :D
Mong đc mọi người ủng hộ!!!! Bisous!!!! ;x

tự kiểm điểm đê [-x Ngoài ra cần có profiles đầy đủ chiều cao cân nặng số đo 3 vòng kèm theo vài tấm hình minh họa :)>-

:D F2 à? Hoan nghênh ngay! Anh Hoàng nói đúng đấy! Ra mắt là phải có vài cái ảnh minh họa đi kèm, em cứ yên tâm post ảnh lên vì các anh zai ở đây toàn ở xa, ko sờ được vào hiện vật đâu! :D Gửi ảnh lên cho cả nhà biết mặt mũi thế nào nhé! ;)

PS: Thằng Huy, nếu em này ko gửi ảnh thì mày kiếm vài cái ảnh của em ý post lên cho mọi người xem gà F2 khóa này ra sao nhé! ;) :p

Ặc, ảnh của "em" này hiếm bỏ bố! Rồi, để có gì em sẽ tìm, nhưng mà phải xin "em" này! :D

@chị gái: Bẹn này thì gà gì, chị cứ đùa! :)) Thế chị không là gà à? :D

@ALL: Thông báo với các bác là phải hoan nghênh nhiệt liệt tinh thần tham gia ác liệt của bạn Phương Anh lớp em! Cả P2 có được 3-4 mống vào HAO, buồn thí mồ à!!!
Các bác đừng có chặt chém bạn ý quá, bạn ý sợ là bạn ý biến đấy! :D Phải hoan nghenhe nhiệt liệt! :D

@Fanh: Khá khen cho mày! :D Chắc hè hết việc, tìm HAO hả? nếu thế thật thì giống tao! :)):))

Ai bảo là các anh ko sờ được hiện vật :D Đề nghị em Phanh tự đưa ảnh lên khắc họa chân dung, lột tả bản thân cho mọi người làm quen 1 cách thân thiện đê ;;) Anh Hoàng đang ở VN nếu thấy hiện vật ngon sờ hộ em 1 suất rồi sang đây kể lại cho em sướng với nhá ;;) Merci bốp cu bác trước :D

Sờ thế thì chán chết! Thích thì việc gì chả làm được, làm 1 chuyến về lại VN sờ bạn ý 1 phát rồi biến :D:D đỡ phải nhờ anh Hoàng, lúc đấy thành đồ "second-hand" rồi! :)):))

Vũ Đình Hoàng đã viết:
tự kiểm điểm đê [-x Ngoài ra cần có profiles đầy đủ chiều cao cân nặng số đo 3 vòng kèm theo vài tấm hình minh họa :)>-

Có cần thiết phải tỉ mỉ thế ko anh? 8-|
ặc ặc... ,vừa vào em đã bị quay như chong chóng thế này,anh ko sợ em bỏ của chạy lấy người ah?
Còn profiles của em thì cũng đơn giản thoai:
Tên/lớp/trường/... đều ở bên cạnh :))
Mặt mũi bình thường,giống mọi người => nếu anh có ý định "sờ vào hiện vật" thì .... [-x :nono:
Còn cân nặng hay các số đo thì.... ,em đâu có thi Hoa hậu ,anh tìm hiểu chi tiết quá làm je`???? /:)

Phần phụ lục :các pác cần j` thì hỏi cụ thể chứ đặt câu hỏi chung chung thì em bít trả lời làm seo? Pó tay!!!

@ Huy : mày ko đc tiếp tay cho "giặc" đâu nhá ,nghiêm cấm post ảnh bừa bãi mà chưa đc sự đồng ý của khổ chủ [-x .Mà tao gít mày bi h, ăn nói cho cẩn thận!!!! /:)
Mà tao vào HAO là vì bị mọi người "dụ dỗ",nhg đc cái cũng vui!!!! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
anh huy phải cám ơn em với con NLinh lớp em vì đã có công " moi" đc lên HAO một nhân 04-07 nữa đó :)>- ;;) cái bà Fanh này là khó dụ dỗ lắm cơ :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Úi em ơi, chả khó đâu em ạ, nó lên net suốt, đầy thì giờ! Chẳng qua nó không biết (hoặc biết nhưng làm ngơ) HAO thôi!
Mà em cho nó cái gì mà nó lên HAO thế? Kẹo à? Để lần sau anh còn biết, dùng cái đấy mua chuộc nó làm bài tập hộ, hoặc nhắc bài gì đó! :D

@Fanh: Ô cái con này, có gì đâu mà ngại, các anh chị đều tốt cả, post cái ảnh lên cho vui cửa vui nhà thôi mà!

@Fanh : Thành thật mà nói anh cũng chả có ý gì đâu, chẳng qua là để box mình thân thiện và nhiều cảm hứng hơn thôi mà :) Ở đây bất cứ bạn gái nào gia nhập cũng đều đã viết 1 bài tự giới thiệu vể tất cả những gì anh nói bên trên rồi, thậm chí còn có thêm phụ lục : có người yêu chưa? Còn vụ sờ vào hiện vật hay ko là do anh Chương đề nghị chứ đâu phải anh [-x Mà em phải nghĩ là được các anh "sờ" đó là 1 niềm vinh hạnh của em [-x Chứ ko có để mốc meo ra đấy chả ma nào thèm sờ đâu :D

1 lần nữa đề nghị em tự kiểm điểm bản thân và chuộc lỗi = cách post ảnh khẩn cấp kèm theo số đo 3 vòng lên đây [-x

Em chỉ đùa thoai mà seo bị chỉ trích nhìu thế? :((

Thoai đc roài,thì để em nêu cụ tỉ về profiles dzay: :D
Tên: Phương ANH (bọn ở lớp hay gọi là Phanh,còn đối với cả họ hàng nội ngoại lớn bé ở nhà thì em "bị" gọi là Miu :x )
Lớp : cái này thì ai cũng bít roài,mọi người nhẩy!!!!
NGày sinh: 2/2/1990 (lí do đi học muộn là vì đc các cô giáo mẫu giáo ưu ái,đc lên thẳng lớp trên,bỏ qua mẫu giáo nhỡ ).Nhg dù đã sinh gần đầu năm nhg vẫn thua NLinh bên P2 05-08 => nó hay đc thể lên mặt .
Cũng vì năm sinh mà mãi mới đăng kí đc vào HAO,vì ban quản lí bảo khai sai tuổi.
Hồi bé đã từng mấy lần suýt chết vì nghịch dại : bị pháo nổ vào người lúc tuổi,hoặc chơi trò j` đấy,xoay vòng tròn đến mức chóng mặt roài bị đập đầu vào chân tủ,toạc mất 1 miếng,còn cả 1 cái sẹo ở trán,...
Lí do học lớp PHáp : hồi hè mẫu giáo nhớn, em mải đi chơi quá nên ko đi xin học => vào trường NAm thành công chỉ còn mỗi lớp P trống => xin vào học lun =>thành lun "1 nhân" của lớp P :))
Sở thik : đc suốt ngày nghỉ hè ,k phải đi học ; hoặc nếu phải đi học thì toàn có dạ hội,k phải làm bài KT (mệt lắm ) :)>-
Khả năng/Tài lẻ : k có j` cả (tức là cái j` cũng bít 1 ít nhg chẳng có j` thật giỏi để đem khoe ,tủi thân thé đấy :(( )
......

Dạ,em chỉ có khả năng nói đến đây thoai,vì k bít nói j` hơn nữa.Có j` cần hỏi ,mọi người cứ hỏi em ạ!!! Em sẵn sằng trả lời để "chuộc tội"
Còn vấn đề post ảnh thì để từ từ,em xem có cái nào tử tế ko đã ,ko sợ làm mọi người đau mắt b-)

@ HUy : tao đố mày dụ đc tao dấy,riêng mày thì..... :))

@anh Hoàng :anh cần số đo 3 vòng j` ah? Vòng cổ,vòng tay ,hay vòng cổ chân....? để em về từ từ rồi đo ạ!!!! ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phanh, anh mới bị đau mắt khỏi, miễn nhiễm rồi em cứ vô tư post đi :) Profiles cũng khá sinh động như sao em cứ né tránh mấy câu hỏi của bọn anh nhỉ? Nào là chiều cao cân nặng, nào là số đo 3 vòng, nào là đã có ny chưa, etc [-x

Dù sao cũng rất cám ơn em và BIENVENUE même si tard =D>

Back
Bên trên