Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Vũ Đình Hoàng đã viết:
thôi xong, mày chạm đúng ổ kiến lửa anh em nhà Kiên cun rồi....

1 phút tưởng niệm cho 1 người đàn ông cam đảm xấu số [-o<

b-) b-) anh Kiên ít online nên em mới ko hỏi đc anh ý
Mà "cun" nghĩ là sao ạ ? :D có phải là cún hông :D, ai cho anh gọi anh Kiên như thế hả b-)

Em vào BBC search rồi :D cám ơn mọi ng :D

Eo ôi, mới định ra tay nghĩa hiệp đã bị dọa, cảm ơn anh Hoàng cứu em khỏi kiếp nạn này :)) :D

Miễn bàn luận, anh ngại động vào ổ kiến lửa lắm :D

@Chương : chú ra tay nghĩa hiệp thì anh cũng hoan nghênh chú, nhưng mà ra tay thì phải nhìn trước ngó sau, cẩn thận mang vạ vào thân :))

Hiền ơi, sang đây bảo anh Kiên dạy hehehe, chỗ tớ cũng ko xa UK lắm đâu, thế ấy đi exchange năm nào? Năm nay hay năm sau? Ko thì tháng 8 về VN đi lên L'espace học cấp tốc cũng dc mà! ;)

iem xin kính cẩn cúi chào các bậc tiền bối khối Pháp ạ ;;)
Em là lính mới vào, chưa bít gì, chưa quen ai nên có gì xin được mọi người chỉ giáo được ko ạ!
trc hết thì em xin phép được làm quen với mọi người nhé, hy vọng rồi em cũng sẽ trở thành một thành viên trong gia đình chuyên Pháp ;;)

ui nhanh nhỉ, hồi nào khóa mình vẫn còn là khóa bé nhất trong trường, bây giờ đã có 05-08 rồi, hic sắp già đến nơi rồi! Nhanh ghê!

Ấy, chị của em làm sao già được? :D
Mặt mũi thế kia mà già! Đúng là hay nghĩ! :))

Hơ, mấy hôm trước đi chơi nên k onl được
Sao k thấy thông báo j` vụ đi off box Francais nhờ 8-|

Cái này phải hỏi anh Hoàng em ạ, chả hiểu bác này sắp xếp thế nào nữa! :D
Hình như thứ 6 hả em?

hehe tùy các chú các cô thui.....

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác cứ tùy thế thì các e cũng chịu bác rồi! :|
Hay nghỉ luôn hả bác?

Bác nói xong là em thấy hợi bị buồn đấy! :D
Thôi, hẹn khi nào bác làm xong Master, về đây khao bọn em cả thể! :D
Lúc đấy thì sẽ phấn đấu sang Pháp, có khi lại ăn mừng với bác ở Moulin Rouge chứ lị! :)):)):))
Bác đang thèm nhỏ dãi kia kìa! :))

nghỉ là nghỉ đợt này thôi, đợi anh mấy hôm kiểu gì cũng phài làm phát hoành tráng :))

Ấy, em Huy cứ từ từ, đâu sẽ có đó, anh Hoàng nhỉ ;;) :D.
Muh trường mình tập trung ngày mấy em nhỉ? để còn đến soi các em 0508 chứ :"> :x, soi em Huy nữa :-" :))

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Ấy, em Huy cứ từ từ, đâu sẽ có đó, anh Hoàng nhỉ ;;) :D.
Muh trường mình tập trung ngày mấy em nhỉ? để còn đến soi các em 0508 chứ :"> :x, soi em Huy nữa :-" :))

ôi chị Hồng, em hâm mộ chị :x

Hay chị thiết kế vụ này đê?

:| thế rốt cuộc ai là MOD box FR nhỉ :D lên danh sách mem của box đi ạ:D bao giờ đi off cho hoành tráng :x :p
ô chị Hồng có cái ava hay thế nhỉ :D 8-|
À mọi người có hoành tráng đợi năm sau cho em bon chen mới :D:D Năm nay làm off nhỏ nhỏ thôi nhé :| :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Mai Trang đã viết:
:| thế rốt cuộc ai là MOD box FR nhỉ :D lên danh sách mem của box đi ạ:D bao giờ đi off cho hoành tráng :x :p
ô chị Hồng có cái ava hay thế nhỉ :D 8-|
À mọi người có hoành tráng đợi năm sau cho em bon chen mới :D:D Năm nay làm off nhỏ nhỏ thôi nhé :| :p

Mấy thằng mod fr lởm vãi đái, cả thằng Thanh lẫn thằng Hà, hay để em Mai Trang làm đê [-x

Thôi, cho em Huy làm, các bác già rồi, để bọn em trẻ khỏe sung sức, làm cho nó vui! :))

20/8 này tập trung chị Hồng ới ời, đến đi, cẩn thận mấy chục mống Pháp soi lại chị đấy! :D Hic, mình mãi vẫn chưa được soi chị Hồng lần nào! :D

Anh Hoàng ơi, em chủ trì thôi, còn chủ chi thì có khi phải nhờ anh, nhỉ ;;)

Huy ơi, chị soi em đc 2 lần rồi đấy :)), 1 là ở GalaF, 2 là hôm miss Ams (đứng cak em giỏi lắm là 1 m 8-}, thế mà ko nhìn thấy chị :)), chắc là mải lắc rồi [-x)

Back
Bên trên