Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Anh Chu'o'ng về có bình an ko?
Hôm nay trời đẹp mà chả tỉm ai đi chơpi được buồn ghê

Thôi xin ng, ng lắm chuyện quá, tu gì hả ng? :)) Hay 2 chị em mình đi tu, cho nó có cặp, đỡ buồn! :)) Có ai tu cùng chưa? Tu ở chùa nào? Thấy bảo Pháp nhiều chùa lắm. Mà thôi, về VN mà tu, vui lắm! :))
@A.Chương: Giờ mới thấy cái mặt anh! Nhìn như Lam Trường! :)) Vãi! :))

Mà WC ở Pháp nó cứ ngon lành thế này đấy hả? Sao chất lượng cái nào cũng NGON như cái nào thế?
Em nhìn WC của anh Việt mà như quay fim, rõ không thể mê đc!

Thích WC rõ là cứ phải nhiều xiền em ạ! Huy đâu, đệ tử chị, bao giờ hát hò tiếp đê! Khổ thân thằng em mấy đêm thức khuya rình conf :)) Ít ra cũng được nghe anh Tuấn hát nhể em giai nhể?

Yeah yeah! Quá hay luôn! :)) Bis bis! Nhưng mà , j'ai le regret de vous informer que je n'ai pas de micro! :)) Câu này mới học được ở L'Espace! Em cũng muốn hát lắm, hay chị Fuong sắm cho em 1 cái, chắc tiền Pháp mà mua mic Tàu thì rẻ thôi nhể! :)
Thế hôm trước là chị có hát đấy hả? Thằng em phải cố gắng học tập mới đc!

Ấy,dạo một vòng mới thấy có box này,chào các chị,các anh và mọi người!!!!!(đúng kiểu mes dames et mesieurs!!:D)
Hân hạnh được biết các bậc tiền bối!!!!

Thôi, bà già Phuơng thì bỏ qua đi các em. Em Phương thì nên đi tự tử đi, ko nên sống nữa, :)):)):)):)):)):))

Khổ thân chị gái em anh Vân ạ, chết sớm quá, em chưa sơ múi được cái gì từ bà này cả, mà nghe tin điệp báo, bà này nhiều cái sơ múi được lắm! :))

Hehe chỉ có 1 múi sơ được thôi em Huy ah muốn sơ thì tranh thủ còn lại thì thôi, già nó teo hết rồi :))

Ừa héng! Mà sơ của quái nhân nó cũng quý lắm anh ạ! Sơ cho hết, không chết rồi nó phí!
Mà anh Chương chắc cũng nhiều sơ lắm hả? Chắc dẻo dai trẻ đẹp thế kia, ko đến nỗi chỉ còn lại mỗi sơ? :D

Lâu lắm rồi em ko thấy anh Chương, anh Chương bận gì ạ?

Chị bận gì đâu em, chị chỉ thấy bây giờ em Khanh nhìn thấy chị online là cứ lờ đi thôi ;)) Em Khanh bây giờ là cứ tàu ngầm làm gì í, nghi ngờ lắm cơ!

thôi đi bà chị ạ
em có bao h nhìn thấy chị on đâu cơ chứ mà tàu ngầm với cà tàu lặn j
chỉ chẳng wan tâm đến em chị j cả
buồn quá
khóc nè:(:)(( huhu

Back
Bên trên