Lớp Pháp khóa 04-07 vô đây đê

Chị invi á? Đâu có đâu!. Chị vẫn nhìn thấy thằng Huy online suốt, hát hò nhạc nhẽo suốt Huy nhờ!

Đương nhiên roài, invi hay không thì kiểu gì chị chả nhìn thấy em onl!
À, dạo này chả thấy tăm hơi đâu, mà lại "nhìn thấy em Huy onl suốt", chứng tỏ chị onl còn nhiều hơn em mà không them gọi thằng em gì cả! :((
Dạo này có conf nào không, chán quá à, hè rồi, mọi người chắc phải rỗi hết chứ! :((
Em mà có mic là em cũng hát đấy! :((

hehehe uh hôm trước, buổi trưa trước hôm chung kết C1 cũng có còn nhưng mà chị phải đi học, ko tham gia được, thấy mọi người nói thế! Mà mày online giờ nào ý chứ, hồi trước thì hay thấy mày thật, bây giò thì cũng chẳng thấy đâu rồi!
Em Huy nhà mình nhảy nhót máu phết nhờ! :D Chachacha với em Minh Trang ;;) Kinh đây!

Bỏ mẹ, đâu ra thông tin đấy thế hả bà chị? Mà tin đấy cũ roài! :D
Em onl bất thường, nhưng mà thường buổi tối! :)
Mà sao chị ko thma gia Miss HAO? Đi cổ vũ cho gà nhà làm gì, trong khi "cựa" của chị cũng "cứng" như ai cơ mà! :)) Đi thi đi, em Huy cổ vũ! Mà hết hạn nộp ảnh chưa? Em Huy chả biết gì nhiều về vụ này đâu! :D

Thì chị nhìn thấy ảnh mày đang nhảy với em Minh Trang mà! Chị thi cử gì, già rồi, ngồi nhìn mầm non tham gia thôi!

Chị Phương ơi,chị ở vùng nào thế,hôm nào em quá giang....:D

Chị ở Seine Maritime - Haute Normandie :D Thế em ở đâu mà xin quá giang huh? Thích thì đến chỗ chị chơi!

Em ở Genève-Suisse,ngay cạnh Ferney-Voltaire của Pháp.....hôm nào em qua nha!!!!À bien tôt!!!:D:D

Oái, Rouen lại nằm ở cái chỗ tên dài loằng ngoằng khó nhớ đến thế cơ à chị gái?
Sang đấy có vẻ thuộc địa lý phết nhờ!
Mà tình hình Miss HAO đến đâu rồi? Em bảo chị cứ đi thi đi, còn trẻ chán, cẩn thận lại được! :D

chào mọi người, vì chưa có bõ cho khóa 05-08 nên em vào đây bon chen một chút, em là hải thanh, dân Tv cũ, chắc năm nay em học P2, chắc ổ đây cũng có ai đó em quen rồi đúng không?

Hị, em Hải Thanh nổi danh quá rồi còn gì! :D
Sao nghe bảo em học Pháp1?

Oài, em ý nổi thế nào hả Huy ? ;;)
Thế năm sau ai dạy Pháp 1 hả em ?

Mọi ng cho tớ hỏi tí, tớ sẽ sang Pháp 1 năm, nhưng mà chả biết chữ tiếng Pháp nào, mà bây h lại ko có thời gian để học, phải học online trên mạng, mà tự học thì khó kinh khủng :((

Vậy có ai biết trang web nào dạy tiếng Pháp hay hay ko? :D dạy cơ bản từ đầu ý :D

sao anh huy lại biết em nhỉ, em tưởng chỉ có dân học trưng vương cấp 2 biết thôi:D
à em nhớ rồi, hình như cấp 2 anh học NSL với chị khanh đúng ko? :-/
lúc đầu em cũng định vào P1 nhung lại thấy bảo năm nay học P2 hay hơn
@ anh việt: em có nổi gì đâu, chắc anh Huy đùa thôi anh ạ :)

Chu Thuc Hien đã viết:
Mọi ng cho tớ hỏi tí, tớ sẽ sang Pháp 1 năm, nhưng mà chả biết chữ tiếng Pháp nào, mà bây h lại ko có thời gian để học, phải học online trên mạng, mà tự học thì khó kinh khủng :((

Vậy có ai biết trang web nào dạy tiếng Pháp hay hay ko? :D dạy cơ bản từ đầu ý :D

Ồ ồ, em Hiền là uker à :D Ngại quá, site dạy tiếng Pháp đàng hoàng thì anh ko biết, có điều có người dạy 24/24 như site em chịu ko? ;;) Đảm bảo dạy từ cơ bản đến nâng cao luôn, dạy từ chưa biết chữ nào đến lúc biết tại sao người ta yêu nhau thì lại nói là Je t'aime :D Anh thì năm sau định xin sang UK thực tập hay là mình làm phát giao lưu nhé b-) Anh dạy em tiếng Pháp, em dạy anh tiếng Anh, okie ko nào?
Anh là anh nghe mọi người bảo dạy truyền khẩu mau tiến bộ lắm em ạ :p Muốn học thì bảo anh sớm để anh soạn giáo án nhe :)>-

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Ồ ồ, em Hiền là uker à :D Ngại quá, site dạy tiếng Pháp đàng hoàng thì anh ko biết, có điều có người dạy 24/24 như site em chịu ko? ;;) Đảm bảo dạy từ cơ bản đến nâng cao luôn, dạy từ chưa biết chữ nào đến lúc biết tại sao người ta yêu nhau thì lại nói là Je t'aime :D Anh thì năm sau định xin sang UK thực tập hay là mình làm phát giao lưu nhé b-) Anh dạy em tiếng Pháp, em dạy anh tiếng Anh, okie ko nào?
Anh là anh nghe mọi người bảo dạy truyền khẩu mau tiến bộ lắm em ạ :p Muốn học thì bảo anh sớm để anh soạn giáo án nhe :)>-

thôi xong, mày chạm đúng ổ kiến lửa anh em nhà Kiên cun rồi....

1 phút tưởng niệm cho 1 người đàn ông cam đảm xấu số [-o<

Hê hê, anh Hoàng nói khó hiểu 8-}

Cuối cùng.. Thanh vào lớp Pháp nào ?? :eek: :eek: Anh tưởng em chỉ đắn đo Pháp 1 và Sinh thôi, thế vào Pháp 2 à :(

Anh Hoàng nói thế, chứng tỏ anh Chương bị lừa hử? Khó hiểu con đà điểu! :))

Back
Bên trên