Lớp Nga đây! Welcome!

To MH: nè nè ai là bé ai là anh thế hả??? Ăn nói phải cẩn thận chứ ko thì tui cho 1 phát bóng vào mặt bi h

To Thảo mèo: làm gì mà học lắm Nga thế hả mày, thế mà tao cứ tưởng là cô Minh bảo đi học Nga cả tuần hehe :))

To Trinh: con p nó ở nhà cả ngày nên ko use điện thoại đâu vì thế đừng gọi vào cho mất công haha :D

ko biết con pit nó phản ứng thế nào khi nghe mình tả về mẹ nó nhỉ?hum qau nó có gọi cho tao nhưng di gọi di động nên ko nói dc nhiều b-)
còn về môn nga thì tại bọn tao học nhiều quá nên bọn mày thấy ghê thôi :(( :(( nhưng ko bằng cái trang đau nó học trâu lắm toàn hỏi thầy hùng những cái gì gì ấy mà bọn tao chả dứa nào biết

Hì Thảo mèo ơi, bạn Trang thì thuộc đẳng cấp khác rùi --> miễn bàn hehe :))

Con p này chắc nó chẳng thấy rì đâu vì đây có phải lần đầu mình nói mẹ nó thế đâu??? Yên tâm đi mèo ạ :D

chỉ sợ 1 hôm nào đáy như bao hôm nào nó lại dở chứng thì chết

Theo mày thì dở chứng là dở chứng kiểu gì thế??? Có đáng lo ngại lắm ko???

@MH : tao mà sợ mày hả..thằng kia..đứng cạnh mày tao còn gần như gấp 2...thế mà pải sợ..haha
Hôm nọ nhìn thấy con Pit sau bao ngày ko gặp.trông nó trắng ra thế mà còn béo lên nữa chứ

thui chị Phương ơi em xin lũi, chị dữ thế thì em pó tay, chửi cũng ko dám lun :((
chị bỏ wa cho em nhá
các pác cẩn thận, P mà trâu lên thì cứ gọi là ... >:)

Hehe, bạn MH nói thế nào chứ, bạn p nhà ta tuy biết võ nhưng mà hiền lắm yên tâm đi keke :))

Con Phương này đanh đá thật, trêu MH cẩn thận BN cho ăn chưởng đấy mày ạ, lại còn cả NA nữa --> be careful :D

lâu lâu ko lên quản lý bọn nhóc này
mất dạy thật
@Mèo: sao mày nói mẹ tao tử tế thế, tao mà là mày thì... yên tâm, mày nói thế chwus nói nữa cũng chả liên wan j` đến tao
@Trinh: anh ko ở nhà, gọi vào các buổi chiều, mà thôi, tốt nhất là nt thôi rồi có j` tối anh gọi laị cho
@Phương: tao trắng ra hồi nào, bố cái con, cứ lôi chuyện trắng với đen ra mà kèn cựa với bẹn MH >_<

Nè sao lại được lên Điều hành viên thế hả p??? Điều hành box Võ thuật hả???

hờ hờ hờ
1 con người xuất chúng
tài năng đầy mình như P thì lên điều hành viên cũng là phải đạo thui :))
đùa, đièu hành box VT
với 1 dồng công việc
và 1 đống người ngang ngạnh
he hehe hình như tỏng đó có mình :))

hik!
@ pit: anh xnoopj form xin visa chưa? em mới CM tài chính xg thui, mà hum nào qua trg gặp lớp mình tí đi!
@ lớp mình ơi, lớp mình học Nga cô Minh vào hôm nào???

tao đâu có định trêu bạn MH cơ chứ nhưng bẹn ý cứ thích khích đểu tao Yến ạ..
@ Pit : tao có nhìn nhầm ko thế hả''điều hành viên' cơ đấy..chắc là người mấy người trong admin nhầm thế nào mới cho mày làm ĐHV...

To Phương: sao mày lại xỉ nhục bạn p lớp tao thế hả??? Bạn ý có " tài" lắm đấy, chứ mày tưởng mày giỏi sao ko được làm ĐHV đi hehe :))

ờ, giỏi :)
chấm dứt chuyện ĐHV nhá :)
@Tr: anh sắp die rồi, nhà anh nghèo wa', ko có $ trong tk >_<

cái gì thế, sao p bảo là vụ chứng minh tài chính ổn ổn rùi??? Thế là sao hả???

heheh
đùa chứ dạo này ở nhà chán quá
BUZZ!
lớp mình ơi, học Nga vào ngày nào the????

ban đầu tưởng là ukie
nhưng à bi h cái chiện nguồn gốc t/c lại bị lôi ra
mie cái bọn tham ô
làm ăn thế nào mà để bọn ĐSQ nó cảnh giác thế
ảnh hưởng đến mình >_<

Back
Bên trên