Lớp Nga đây! Welcome!

Pit ơi ! thế mọi chuyện thế nào rùi..Tao tưởng bây h mày đang tụng kinh ở nhà chứ hả..lần nào điện đều bạn Trân đang học cháu ạ..Lâu ko gặp con gái,...ko hiểu con gái dạo nè thể nào

Con này bon chen thật, con p bạn mày đang ốm đau bệnh tật đấy mà ko đến thăm à!!!

Chẳng bít nó học nhiều đến mức nào nhưng cũng thấy khổ thân, mà gọi điện về nhà chắc chắn là bạn Trân đang học rùi hehe :D

sa'ng nay qua trg, tuong gap cac ban than iu, ai de`..... cha'n cha? bu`n chet!
vua lam xg cai ho so, mai len dai su qua'n vac cai form xin visa ve!
Ma lop mi`nh oi, di choi di, lau ko gap, nho lam!

Sao ai cũng kêu nhớ thế nhỉ??? Mà nè sao Trinh lại đánh ko dấu thế???

Tối qua Dung Tửu gọi là hôm nay ko đi học, thấy mình bảo với nó là mình ko học Nga làm nó chán nản vì gọi cho 1 đứa ko đi học --> mất công :)

@MH: bố cái thằng, tao mà làm theo lời khuyên của mày thì được đặc cách vào prison rùi con ạ
@Phương béo: ai con gái mày, mất dạy, bố mày đang dùi mài kinh sử nhọc nhằn thế này, mày chả hỏi thăm thì chớ...
Visa đi UK thục ra dễ ẹt, chỉ = 1/10 đi US thôi, nhưng vì vụ tài chính này nên P mới lo >_<
anh Sửu hôm qua nhìn mình cười duyên dáng... ;;)
thế hnay ko học Nga ah, phải đạo thôi... :D
mai Pit kí giấy cho cả lớp nghỉ Nga luôn, khỏi phải học cho nặng đầu >_<
chắc ko kịp đi tham quan nữa rùi >_<

Trinh với Hiền rút học bạ chưa?
ngại đến gặp chị Minh quá nên chả có chữ kí để rút học bạ
hỏi Dung tửu hộ cái là bao h đi học Nga để đến trường gặp vậy >_<

@ Pit : Thằng Minh nhờ tao nói với mày là đi thì để lại cho nó con di động nhé

cả em và Hiền đều chưa rút hồ sơ anh ạ!
Sáng nay em qua trường xem đống học bạ lớp mình có mỗi N.Anh là rút rồi thôi! Mà em chỉ phải nộp bảng điểm thôi, chứ ko phải nộp học bạ! Em xin dấu rùi, bao h em đi rùi mới rút học bạ về làm.............. kỷ niệm! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@Phương béo: bảo thằng chó đấy là chị nó để lại cho nó đấy, chị em với nhau cả, lấy rẻ, 4tr5 thôi nhá :D
@Trinh: em điên tình ah? Pv visa nó bắt trình học bạ đấy, còn apply thì ai mà chả nộp bảng điểm
thế cuối cùng Hiền có đi ko vậy?

em thì đi chị P ạ
nhưng mà em cứ thong thả pv thui, có phải đi kiểu vắt chân lên cổ như chị đâu
hehehehe
mà chị 2 để lại cho em con di động đi, xin mãi mama léo cho mua, chị cho em thì em bảo nhặt đc mới mong giữ đc :((
có ai cho em xin 1 cái avatar nhỉ, em nghĩ mài chẳng bít lấy cái nào hay

Chỉnh sửa lần cuối:
To p: thứ 2 học Nga p ạ, thấy hôm qua Dung tửu bảo thía!!!

To MH: lấy ảnh của vợ ra mà làm ava để cả làng còn biết mà mừng cho vợ chồng nhà mày haha :))

@ Trinh & H : 2 bẹn định du học nước nào vậy ? bẹn H cứ lấy ảnh mình lamd avarta là hay nhất ....haha
sao lớp NGa đi học sớm thế...lớp V đến tậm tháng 7 mới học..nên vẫn còn đc chơi dài

Đấy là cô chủ nhiệm bảo đi học Nga thui nhưng ko phải đứa nào cũng đi học mày ạ :D

to P : chị ui cho em xin con DĐ đi mà :((
to Phương : mày ơi đừng khuyên dại tao, tao có xinh như mày đâu mà lấy ảnh mình làm ava ;)
to Yến : ý mày cũng hay, nhưng sợ BN lên HAO làm loạn lên thì chít tao, lúc đó thì mày chịu trách nhiệm nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@MH:ờ, khôn lắm, bảo là con nhặt được cái dđ rồi đánh rơi 4tr5
ko bán dđ đâu, ko đem đi được thì giữ lại, hè về dùng tiếp :x
mày bùn cười thật, sao đi mà bi h chưa thấy động tĩnh j`? tao tường visa đi US là phải cong đít lên mà làm từ lâu rùi í chứ?
mà cũng bít sợ BN ah? thế để ảnh tao nè >_< Ngời ngời B_)

To MH: bây giờ lại sợ BN à, tưởng lấy vợ rùi là quên hết rùi??? Chà, cứ để ảnh NA đi rùi có cái gì thì tự chịu trách nhiệm --> đàn ông con trai là dám làm dám chịu chứ :))

khổ, MH phải chịu trách nhiẹm với NA đi
nghe cứ như MH là thằng sở khanh í nhỉ
nói năng sao àm dễ hiểu lầm thế >_<

cho tao hỏi cái NA và BN là ai thế hả..nghe các bạn nói chuyện mà chẳng hiểu gì cả..chán thía
@ MH : ko dám nhận lời 'xinh ' của bạn đâu..theo tớ thà ông lấy ảnh của mình làm avarta còn hơn là lấy ảnh con Trân..hhaha

ko hiểu các bạn lớp Nga bít tin này chưa nhưng Phương cứ Post lên vậy ;cô Nhung dạy Địa - người mà hs nào cũng quý đã mất vào 4h sáng nay và lễ viếng cô đc tổ chức vào hồi 8h sáng ngày 13/6

Back
Bên trên