Lớp Nga đây! Welcome!

:(( pó tay với chồng thật. Đã bảo lên đây đừng nói chuyện lung tung. Các bạn đừng hỉu nhầm nhé. hihihi vợ chồng nhưng chưa có một ngày nèo làm ex cả :))
Mà vụ CM tài chính của pit ko phải lo đâu. 2 cái nhà đó thừa sức để CM rùi. Chỉ cần bảo bố mẹ lo đầy đủ giấy tờ nhà đất là ok. Còn phần học bạ thì nếu đến trường mà nó ko cho rút thì chịu khó ngồi đó mà mè nheo nó 1 buổi thế nèo cũng lấy đc. Chẳng qua tớ ngại đợi với lại tội gì ko nhờ ông NA.
Sáng thứ 6 này các bạn đi học nga thì phải, ko bít có nên qua ko nữa. Tớ vẫn đang cầm phần thưởng+áo của Châu, lại cả áo của cô+Loan nữa. Chắc phải đến thui.

vợ chồng
kinh wa'
đây đi tu rồi
ko zai gái j` nữa
bảng điểm cần ngay hnay mà đnag thi, đek bít bà ja` văn phòng có cho dấu ko nữa >_<
cm tài chính đi UK ko dễ thế đâu
nó còn hỏi nguồn cơ
bảo là vừa đi tham ô về--> có mấy tỉ đổ vào acc :))
nhà thì nhà chứ
chưa bán thì cũng chỉ là 1 dống gạch với bê tông

hehehe, quên mất
các bẹn hè này có nhu cầu đú đởn ăn diện thì hãy đến với cửa hàng SHARK để đáp ứng nhu cầu quần áo + phụ kiện thời trang hiphop :D
ăn chơi tí cho đỡ nhà quê :D
welcome :x
đ/c: 33B Phủ Doãn
tuần đầu khai trương giảm giá 10%
Nhân viên bán hàng nhìn như Korean luôn :x

To Yến: 20k/buổi. Lớp 12 học 3 buổi/tuần. Nếu ấy thích thì chắc là học cùng buổi với tớ thôi.
To Pit: Sao đi nhanh thế. Loan cứ tưởng sớm nhất là tháng 9 Pit mới đi cơ mà.
Bố khỉ ko hiểu hôm qua mạng Vina bị làm sao mà ko thể nào nhắn tin được => sorry mày nhé mèo

Sao đi nhanh thế
Loan nói cứ như là Pit đột tử í :((
phải sang học trước 2 tháng tiếng nên mới gấp thế >_<
hnay vừa đến công trường đã bị lão Bắc vênh mặt lên đuuổ về
mie cái thằng...

con pit này đúng là ngu
cứ bảo là tìn ngoài luồng
chứ mấy h còn pảo là tham ô
gà hết sức >:)

bố cái thằng
mày định cho tao ở nhà dắt vợ chồng nhà mày vào lớp 13 ah
ngoài với chả trong luồng >_<

Trời ạ, cãi nhau đấy hả. Mà chuyện chứng minh tài chính đúng là cả vấn đề đấy, ko dễ đâu vì nó bắt là khoản tiền đấy phải có trong acc trong vòng bao lâu rùi thì mới công nhận, ko thì nó sẽ nghĩ là đi vay ở đâu rùi gửi vào đấy --> ko đủ tin cậy --> chuyện này phức tạp roài :(

To Loan: uh, tớ cũng muốn học cùng ấy keke, nhưng 3 buổi/ tuần cơ à, ko bít có bị trùng với học thêm môn nào nữa ko đấy. Mà đúng là mạng Vina bị dở hơi đấy, tớ cũng ko gửi mess được keke :)

hè hè
to Yến : ko phải cãi nhau đâu Yến ạ, tao đang an ủi P :p
to P : cố lên nha P, tại mày nc' đến chân mới nhảy, chít là đúng :(
to someone : chẳng bít nói gì nữa cả, cụt ý rùi :((

hik, Pit ơi, anh đăng ký 2 tháng Eng ah???
em kệ, hik mà anh đăng ký lấy visa chưa?
mà bao h anh wa trường lấy dấu đấy???

to hiền: ông an ủi kiểu đấy tui cũng thấy số 1 đấy :D
to p: hôm nào đến trường chơi bóng rổ đê, hôm chủ nhật vừa rùi là sinh nhật chị VA đấy nhưng mà đội ko tập nên cũng ko tổ chức rì cả :(
to trinh: mày đến trường để học nga hà ( tao biết thừa là mày đến trường lấy dấu rùi :) )

hehe lâu ko vào HAO vẫn thấy thé toàn chuyện chứng mihn tài chính với cái khỉ gì đó :-/ :-/ chả hiểu giề cả :))
thế thứ 6 mọi ng có qua trg ko?lâu lâu ko gặp thấy nhớ quá ta
to pit: cô Minh tối nay mới về cơ.liệu mà đén

Sao mày biết là tối nay cô Minh về??? Mà cô Minh đi đâu ý nhẩy, có ai bít ko???

Thứ 6 này ko biết có nên đến trường ko vì chẳng muốn học nhưng muốn đến trường chơi!!! :(

ko lấy chứ kí của chị Minh nữa
lấy dấu trường thôi
chuyện tài chính nói chung cũng tạm ổm rồi, ko đáng lo ngại lắm :D
2 hôm nay ốm lăn ốm lóc, lúc nào cũng ngủ, rồi mơ trượt visa, sợ quá :((

Chắc vì bị ám ảnh vì chuyện visa thui, tài chính ổn là được rùi.

Yến đang còn lo học mấy môn để thi tốt nghiệp năm sau đây, nhất là môn văn vì nếu mà phải học mũ nồi nữa là nắm chắc thi trượt rùi :(

mie hnay đến truongf xin cái dâu thôi mà bị hành lên hành xuống
gần 2 tiếng đồng hồ
damn!

Hôm nay đến trg với pit thì gặp anh Sửu......nghĩ đến cảnh sang năm anh áy dạy mình mà đau nhoi nhói :(( :(( đã thế lại còn phải đứng buôn với anh ấy nữa chứ :((
to pit:may mà tao về đến nhà vẫn ko bị mưa
mai có ai đến trg ko? :-/

Hôm nay tao đến trường cũng gặp anh Sửu đấy nhưng mà hình như anh ý ko nhìn thấy nên ko phải đứng tiếp chuyện với anh ý.

To mèo: đến lúc tao tập bóng rổ xong là gần 6h mà có mưa đâu, mày về lúc 4h thì làm sao bị mưa được!!!

To p: khổ thân thế, đã ốm dặt dẹo lại còn bị hành lên hành xuống như thế à???

To everyone: đề thi tốt nghiệp Anh năm nay dễ lắm, có 1 bài đọc rùi viết câu theo từ gợi ý và trả lời giống hệt 1 bài bò sữa cho mình làm ( ko nhớ là kiểm tra 15' hay 1 tiết nữa :( )

hô hô hô
P ơi, mà qua đc cái vụ tài chính rùi hả?
Có làm như tao dặn ko? lol - tao khuyên cứ gọi là chí ní nhé !!!
hè hè hè
Mà lớp mình cố gắng làm 1 buổi tham quan đi, nhớ lớp quá, chỉ sợ lớp 12 rùi ko đi được, chưa kể lớp mình còn có mấy nhân sắp đi nữa :((
huhuhuhu
tao dạo này toàn mơ thấy cảnh xin visa, lại toàn fail mới đâu chứ
nhưng ko seo, mơ xấu tức là kq tốt
P ơi, mày đừng lo lắng nhìu làm gì cho thêm già

Oạch, đúng là bạn MH " chiết lý " thế cơ chứ haha

Con p nó kêu thế thôi chứ lo nghĩ cái quái gì haha, mà sao bạn nào cũng mơ trượt visa thế??? Công nhận là thấy bảo xin visa USA hơi khó, khó hơn UK thì phải!

Lớp mình chắc chẳng đi tham quan được, với cái kiểu lần trước thì bó tay :(

Back
Bên trên