Lớp Nga đây! Welcome!

To Pit: Loan cũng thấy ông ý bảo là 9tr/khóa. Trông mặt thế thôi nhưng vui tính lắm. Bạn Pit cứ hâm hâm thế nào ý một khi người ta đã dạy hay rồi thì mặt mũi có quan trọng gì đâu. Với lại vợ sắp cưới của ông ý xinh lắm ông ý chẳng thèm nhòm ngó gì bạn Pit đâu mà nó lo.

À quên mất ko hỏi mọi người "động đực" là như thế nào?

Thế ông này dạy giỏi lắm à??? Yến cũng đang định đi học tiếng anh! Thế bi h vào lớp của Loan học được ko???

Động đực là đến 1 thời điểm nào đó, con mèo cái cứ đi lang thang để tìm con mèo đực để làm nghĩa vụ duy trì nòi giống ý mà!!! :))

:))
để làm nhiệm vụ duy trì giống nòi ;))
hay thật
thế nhiệm vụ đấy là j???
@yến: hè mày có đến trg ko?
@ Thảo mèo: hum trc tao qua trg thấy mày ngồi ở Dilmah Ams với 1 thằng ku nào đấy gầy gầy, đeo kính :p :))............. nói ch thấy vui lắm :p

hohoho
các bẹn tranh thủ hè đi học 1 course về GDGT đi
zui phết :))
dạo na`y trẻ con nó nhơn nhanh thật
con gái bố cũng bít đi đú với zai rồi ah?
lại còn hnay đi học về gặp NA đèo MH phóng cpn Wave vèo wa mặt mình nữa chứ
đến sợ >_<

Trời, sao là NA đèo MH mà ko phải là MH đèo NA??? Lạ thật keke :)

@ Trinh: tao có đến trường mà, vẫn phải tập bóng rổ chứ, bi h đang đau chân đây nè!!!

@ Thảo mèo: mày đú với thằng nào thía???

To Yến: Vào học cũng được mà. Bao giờ ấy đến xin học đi. Nói chung là ông ấy dạy cũng hay phết. Ông ấy cho làm nhiều dạng bài lắm.
Không ngờ các bạn lớp mình lại hiểu rõ về vấn đề di truyền nòi giống của mèo thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
chó nhà tao cũng động đực Mèo ạ :))
bao h đihocj cô Chi hả Loan?
thì NA đèo MH mới thànhc huyện để buôn
chứ MH đèo NA thì... xời ơi... chiện cũ rùi, buôn mỏi mồm rùi >_<

:(( sao mình cứ bị lôi lên đây làm nạn nhân thế nhỉ :(( Tớ đèo MH hay MH đèo tớ thì có gì là lạ?

Mà tớ vẫn thấy thắc mắc là sao mà NA và MH lại hay đi cùng nhau thía cơ chứ haha :))

Nè, Loan ui, tớ muốn hỏi lớp cô Chi cơ!!! Nhưng mà ai dạy hay hơn??? Ai dạy cơ bản hơn thía???

To Yến: Nếu ấy học như bây giờ thì nên học cô Chi hơn vì cô Chi dạy cơ bản xong rồi mới đến nâng cao còn ông Hải Jim thì toàn bài khó dã man để đi thi thôi. Nhưng tớ cũng ko biết sang năm cô có dạy những bài khó luôn ko tại vì năm trước bọn tớ học cô rồi. Hay bao giờ cô mở lớp thì ấy cứ đến học đi xem có theo được ko. Mà ấy định thi tốt nghiệp môn Anh hay môn Nga?
To Pit: Dạo gần đây cô Chi cũng cho làm nhiều đề khó nhỉ? Mà cô Chi tháng 7 mới dạy cơ mà. Để gần cuối tháng Loan gọi điện cho cô xem tập trung vào thứ mấy rồi Loan báo cho Pit biết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehehehe
Nghe nói là các bạn đang bàn tán về tớ hả
Xin cám ơn !!!
Với cả tui đèo na thì có j` đặc bịt nhỉ
Có ai thấy khó chịu ko? plz giơ tay lên :))
(Đây là bài đầu tiên tui post lên HAO - ko ai đc chê đâu đó )

lâu lém ko vài lớp mình có nhiều chuyện mới nhỉ?
đầu tiên là đính chính lại chuyện động đực:ko phải là mèo cái đi tìm dai mà là dai đi tìm =D> =D>
@trinh:hôm đó mày cũng đến trg ah?với anh@ah?
@yến:tao có đú với thằng nào đâu :x
các bẹn cứ hiểu lầm làm em ngượng quá
@pit:thế con XX nhà mày là cái ah?con đấy thì thằng đục nào nó thèm
mà sao dạo này MH+NA hay đi đú với nhau thía :))

hihihihi
seo mọi ng` hay nhỉ
tui đi chơi thì mắc mớ gì
tức hả b-)
hohohoho
hum nay đi thăm box game của HAO
thấy GB toàn Noob
chán chẳng bùn đọc nữa 8-}

@MH:thế mày đã serve mấy rồi mà khinh ng? b-) b-) mày cũng toàn chơi gb việt còn j

Oạch, mấy bác bàn tán chiện GB ở đây là ko có em nào bít đâu nha.

To Loan: tớ thi tốt nghiệp tiếng Anh rùi, mà vào lớp của Loan đang học có được ko nhỉ??? Ngữ pháp cô dạy hết rùi à??? Bi h xin vào có được ko???

cứ nhảy vào mà học
chết ai đâu
theo được hết í mà
Y chắc phải học 1 tuần 3 buổi vì ko họcu lớp 11 ở đấy
còn bọn Loan học 1 tuần 1 buổi thôi, đến cuối năm thì mới tăng buổi
Quên vụ GB đi, vớ vỉn >_<
@thảo: con là dạo này đú lắm đấy, chết thật, ko có bố gióao dục là thế đấy >_<

@pit:tao có đú gì đâu,chẳng qua thấy GB cũng hay hay thì chơi thôi,mà lên rìu là anh tao chơi hộ đấy chứ :)) :)) đúng là bò già lắm chuyện :))
à mà sáng nay mày bị mẹ mày quấy rối giâ cs ngủ hay sao mà dạy sớm thế :-/

bố con sáng nào chả...ngọc thể bất an
đùa
bị mama dựng cổ dậy >_<
đang mơ đến đoan nhận bảng điểm Ielts 9
bullshit >_<

Back
Bên trên