Lớp Nga đây! Welcome!

ôi
từ mai bắt đầu chế độ khổ sai
mùa hè của tôi
đi nghỉ mát
đi làm thêm
đi đú
tập bóng rổ
mở CLB
...
bao nhiêu dự định tốt đẹp
than ôi! thời oanh liệt nay còn đâu :((

hik
hồ sơ
chán fe` râu ra, mệt phờ ng
mwua gió mà vẫn phải dẫn xác ra khỏi nhà
nhục như j ý :(

ở nhà 1 tuần rồi chán quá chả biết làm cái quái j cho hết ngày
khổ thân NA đi đú với MH mà cũng bị mẹ mắng ah :)) :))

Hehe, thui được rùi, bạn Loan xinh, ko trêu bạn nữa hehe. Nhưng mà bây giờ đổi tên cũng là cả 1 vấn đề đấy!!! Ko dễ đâu :->

Đúng là nghỉ hè chán ko thể tưởng tượng được, cả ngày thì ol 18/24 roài hichic, làm rì cho hết chán bi h mà đi học thì lại ko có chỗ để đi huchuc :((

nè cảnh cáo các bạn đấy nhé. Tớ tí tởn với MH bao h hả?
Công nhận là hè chán không tả được. Mai lại phải đi phỏng vấn thử, chán không chịu được.
Mà cóc hỉu dạo này mama làm sao mà mình cứ bước chân ra khỏi nhà là có ý kiến. Bao h mọi người đi học Nga thì báo cho tớ để tớ đến chơi với bọn ấy cho zui. Ở nhà mãi chán quá. Mà hôm nay mama lại báo cho một hung tin là 3 ngày tới sẽ ở nhà để "giúp đỡ" mình vụ phỏng vấn visa. :((

@Y: chẳng qua là lười thôi chwus chỗ học thì hiếu dek j`
lên BC mà học :D
@NA: ờ thì visa đi US muh :D ko seo đâu, nói gở mồm có trượt thì đã có Pit đồng hành vào lớp 13 rùi :D

ủng hộ người khác thì chẳng thấy đâu..chỉ giỏi việc trù người khác thui...sao trên đời lại có kiểu người như mày nhỉ Pit ...?????

Chơi với nó bao nhiu năm bi h mày mới bít hả Phương???

To p: Y đang bảo là đi học thêm mấy môn toán, lý, hóa chứ có phải là tìm thư viện để học đâu??? Mà p cứ làm như là mình chăm lắm ý hehe :D

Mặc dù bây giờ đã đi học thêm nhưng vì học buổi chiều nên sáng vẫn chẳng có gì làm. May mà mấy ngày này trời còn mát nên có thể đi chơi được. Hè này chán thê thảm.

Chiều nào ấy cũng đi học hả Loan? Mà buổi sáng đi đâu chơi thế? cho tớ đi với được ko???

ở nhà cho khỏe
đây muón ở nahf còn ko được
bi h chả chăm cũng phải chăm
ai thix thú j` đâu
@ Phương béo: tao sao hả? thái độ ah? Bật chính phủ ah? Láo B-)

@Loan: ông Hải jim luyện thi Ielts 9 triệu 1 khóa, học 1 kèm 1--> con bạn Pit ko dám học vì nhìn cái mẹt... dê wa' :)) nó đnag rủ Pit học cùng :)) chết cười :))
@Yến: mai ném cho P cái máy ảnh để P cho bạn mượn :) thax

phải công nhận là hè này chán thê thảm chả có việc j làm
cả ngày ngồi chơi với mèo
mà nó có chơi với tao như ngày xưa nữa đâu
nó động đực rồi
đêm qua thằng ng yêu nó đến làm ầm ĩ cả nhà :(( :((

Trời ạ, đề nghị Thảo mèo ko mang chuyện mèo động đực hay là cái quái gì liên quan đến mèo ở đây nhé!!! Mùa hè nóng nực nghe đến mèo nóng thêm đấy keke :)

Mai Yến mang lên BC cho nhé, mà mấy h p ở BC vậy??? Chiều mai Y đi tập bóng rổ rồi mang cho nhé :)

đề nghị Yến béo quẳng cho tao cái thẻ BC của tao để tao đi đú lên BC học :))
hè này chán quá, ở nhà chả bít làm j cho hết ngày cả!
@ NA : hình như 10/6 là cô Minh bắt họcr ùi thì phải :-/

keke chiều nay tao lại đi bổ túc tiềng nga lại từ đâu
khổ nghỉ nhiều quá quen cha nó hết
hom nay làm bài thi tốt nghiệp nga mà chỉ dc 7.5 :(( :))
đến trg thấy đông đúc lắm,lại nghĩ lại cảnh mình đi ôn năm lớp9

keke chiều nay tao lại đi bổ túc tiềng nga lại từ đâu
khổ nghỉ nhiều quá quen cha nó hết
hom nay làm bài thi tốt nghiệp nga mà chỉ dc 7.5 :(( :))
đến trg thấy đông đúc lắm,lại nghĩ lại cảnh mình đi ôn năm lớp9

Hehe, đồng chí Hương Trinh ui, làm thế nào để đưa thẻ BC cho mày bi h???

Tao chắc chắn bi h quên hết ko còn chữ Nga nào vào đầu nữa đâu keke, thi khối A còn chưa chịu học toán, lý, hóa nữa là Nga keke :)

Thảo con con chó nhà tao cũng động đưc :))
mai bắt cóc con chó đực nào mà.. lốp căng 1 tí--> con cháu nó hoành tráng :))
quên tiếng Nga đi :D

Đã bảo là ko nói chuyện chó mèo mà, nó động đực là bản năng --> thế mà cũng bàn --> đúng là...

Quên làm sao được tiếng Nga khi mà năm sau vẫn phải học, ít nhất cũng phải cầm cự được huchuc :(

Back
Bên trên