Lớp Nga đây! Welcome!

xin lỗi mọi ng` rất nhiều :((
P ko đi lần này với mọi ng` được rồi
30 bắt đầu học thi
mẹ ko cho đi :((
chúc mọi n`g đi vui vẻ nhé
có j` P sẽ liên hẹ với NA, chuyện tàu xe...

đến bi giờ ngồi ở nhà thì ước nhìu lắm
bao nhiêu chuỵen đâ qua mà ko thể níu kéo lại đc
hôm qua tao đi ra MỸ ĐÌNH xem thả dièu về ốm lun
phen này chưa chắc đi đc với mọi ng
chán thế :(( :((

Ghét trường mình thì Pit thi vào làm gì. Khiếp hôm nọ lúc bọn mình lên nhận giải nhất kéo co bọn A1 nói xấu lớp mình kinh lắm (mẹ già kể).
To Yến: Tớ chưa từng gặp người nào ngang như ấy. Người ta đã nói là ko thích như thế rồi thì thôi chứ, ai lại còn trêu ngươi như thế.

To Loan: keke, chính vì ấy ko thích nên tớ lại càng thích cái tên đấy m Loan nhỉ???

Mà sao em Trinh viết bài rì mùi mẫn thế??? Lớp mình năm nay thế là zui rùi.

To Thảo: tao chỉ ước cho thời gian trở lại để ko phải thi đại học thui --> sợ trượt lém.

Tình hình là rất tình hình!!!

Album ảnh lớp ta về số lượng đã bị bọn A1 qua mặt, huchuc :(( mọi người làm rì đi chứ, chẳng nhẽ lại chịu thua???

kinh thật, lâu lâu ko lên thấy cả đống cái mới mẻ trong topic lớp. Em trinh đã viết dc 1 bài xứng đáng với trình độ văn hóa cao cấp của lớp :p
Hôm bế giảng ngọc cũng dc nghe kể vụ lớp anh ngay sau khi nó sảy ra thi phải, tức ói máu--> đi lên lớp, ko lưu luyến j cái sân trường cả.
Ngọc ko đi tam đảo dc voi mọi ng`, tối mai nhà ngọc đi nha trang ^_^ . Chúc mọi ng` đi chơi thật vui nhá, chụp thật nhiều ảnh vào để giải tỏa bức xúc cho anh Yến.

Trời có ai kể cho tui vụ lớp anh ko vậy??? Tui ko bít rì cả!!!

Mà chiện album ảnh là anh bức xúc hộ lớp mình đấy chứ, ko mang tính chất cá nhân đâu!!! :)

ối dào ôi
đang ôn thi
lên đây tưởng có j` để update
té ra kèn cựa với lớp Anh
kệ nó đi
chán thế
ko đi twan được rùi
lại còn bị nhốt ở nhà ôn thi
ngày nào cũng chỉ 1 con đường đến BC và IDP
đi lệch ra la` chặt chân
:((
đi tong cả cái hè này rùi

Cho chít, ai bảo lười học, bi h bị học kinh quá nên khóc suốt keke. Mà p vẫn lên BC đấy à??? Sao ko thấy nói j???

heheh
nghỉ hè mwois đc mấy hôm mà đã thấy nhớ lớp mình roài
mún đến trg chwoi quá! :D

đến thì cwus đến
ai cấm :D
đến nói chiện phiếm với anh Bắc bảy vợ :))
@Y: P len buổi sang, 8h-12h -_-
sang tuần đi hoc tất cả các buổi sáng rồi
đổi sang len chiều
ngồi đieuf hòa mát lạnh, ko sợ cắt điện hehehe :))

bọn ánh 1 nói gì bọn mình?sao tao ko biết gì cả nhỉ?hay tại bọn nó ghen tức vì ko khỏe = lớp mình?
tao nhớ trgf quá mày ah
tao chỉ muón đến trg thôi nhưng vì lý do sức khỏe nên phải ở nhà :(( :((

được giải thì nói nhiều làm j nữa hả...chẳng bù cho lớp tao đăng kí thi rùi lại ko thi nữa ( do trời nóng quá ) hehe

tao chỉ muón đến trg thôi nhưng vì lý do sức khỏe nên phải ở nhà
nghe đau thuwong thế :)) :)) :))
Phương béo lại sang đây chim lợn rùi
đợi đấy tao chạy sang bên lớp mày góp vui :D
hnay 28-5
trời mưa
các lều trại tiêu roài ah :))

May mà lớp mình ko được chọn ko thì hôm nay chạy đi chạy lại đến chết mất mà trời thì mưa --> may quá!

To Yến: Nếu ấy thích tên đấy thì bảo mẹ đổi tên cho. Chỉ tốn một ít tiền là xong thôi mà, để khỏi gây bực mình cho người khác.

thôi, làm j` mà căng thẳng thế
đủ rồi đấy, Yến stop đi
hôm qua đi xem tuioj nó lều trại thế nào
vắng lắm T_T
lỗ chổng vó
bùn cười, 4h ông Đại hiệu trưởng CVA bắc loa đuổi cả bọn về :))

hiz... lâu lắm không lên hao tưởng có gì mới mẻ hóa ra vẫn thế. Chán :(
Mấy hôm nay chạy lung tung toàn bị mẹ mắng cho té tát. Bây h thì chỉ còn nước ở nhà mà xám hối :(
Mà chẳng hỉu trường mình đã làm xong học bạ chưa nhỉ. Đang cần gấp để làm hồ sơ xin visa. Đợt này mà tớ trượt thì ở lại học cùng các bạn một năm nữa. Vụ hồ sơ này tốn thời gian we' làm mình mất cả thói quen onl. Mọi người hè này có đi đâu chơi ko?

có đi Lona ạ vì lúc đấy chắc chắn p chưa đi :D
Mấy hôm nay chạy lung tung toàn bị mẹ mắng cho té tát. Bây h thì chỉ còn nước ở nhà mà xám hối
tí tởn với MH cho lắm vào :)) May mà bi h BN chán trò này rùi, ko thì NA còn chả cso cơ hội mà ở nhà xám hối í chứ :))
hay wa', NA mà trượt visa, tờ hỏng hồ sơ thì mình dắt tay nhau vào lớp 13 nhé :x

Back
Bên trên