Lớp Nga đây! Welcome!

gian nan khỉ gì, cái số mày nó làm sao í :)) hỏi Huyền Trung í, nó đi công chứng rồi đấy :)) Mà đừng có đi vào đầu tuần hoặc cuối tuần :))

Tối qua xem hoa hậu vui mọi ng` nhỉ, mọi thứ dc dự tính trc đâm ra xem đỡ căng thẳng, giải trí dã man:)). ôi em bò thik cái váy dạ hội đen thêu của ban Mai Phương THuý:(:)P:)):)):))
Con chưa làm tí giấy tờ nào cả mẹ ạ :|, mai sẽ ra trg mua hồ sơ. Còn công chứng công chiếc nữa, khổ quá.

khổ cũng phải làm thôi :)) làm hoặc là ở nhà 1 năm :D
mie đang chat mà cái YM cứ in out liên tục :(( ghét thế

hum qua em đi mua rùi^^, cái trg j mà bảo vệ mặt khó chịu, cô trông xe mặt cũng khó chịu, còn phòng đào tạo thì ai nấy cắm cúi làm việc đến độ ko thèm ngẩng mặt lên lúc đưa hồ sơ cho mình 8-}:))
ở nhà một năm thì khôn vấy anh ạ:)):))

Úi dời hôm qua tao đi công chứng là 1 ngày gian nan vất vả:(( tao phải vác mặt ra khỏi nhà lúc 6h30 và xong đc cái dở hơi ấy lúc 8h hơn:(( cả phòng đông vãi tè lại còn ngồi la liệt bên đường nữa chứ:(( :(( dã man thật
hôm nay tao đi chơi sướng vĩa lâu lâu ko ra khỏi nhà thấy thích thú hơn hắn....tao còn ra Quảng An nhưng chỉ tiêc làko gặp anh trong mộng thôi:((

hehe mày làm thế là nhanh, là khá rồi mèo ạ :D Tao nộp xong hồ sơ rùi :)) nhẹ nhõm lắm :D

hôm nay vừa đến họp lớp ở KTQD, đông vãi đái 90 người 8-}

ôi em bò vẫn chưa đi công chứng dc:((, tự nhiên thấy lo lo quá hik:(
tự nhiên dạo này chả hỉu sao em bò lại ko muốn đi học vội:), cứ càng gần đến ngày đi học lại nảy sinh ra một cái mong muốn đi học cái khác, kỉu vẽ vời nhảy nhót :)) rùi đi học thử toefl xem nó có vui ko (trong khi rõ ràng định thi ielts:))) em fát mệt với em:)).
Dù sao, em cũng hi vọng lớp em ko 90 ng`8-}:)) gấp 4 lần lớp mình :)) kinh thật, đúng là đại học cái j cũng đại8-|

haha có khi lớp em còn hơn 100 người í chứ :)) thôi cố gắng mà làm nhanh cái thủ tục đi :D

anh cũng định học toefl nhưng mà chưa có quyết tâm học nên bi h mới dốt thế này :((

hôm qua vừa đi kiểm tra tiếng anh để phân lớp ở trường ktế :)) làm trong 20' có 35 câu :D cũng ko khó gì cả...:))

1/9 là em về quê rồi các bác ạ, chẳng ol đc :(

con gái ơi NTH 8/9 đã đi học rồi:(( :(( buồn quá mẹ chỉ muốn nghỉ dài dài thôi
tao vùa đi ăn hoc quả dầm về ngon quá 0:) ước j đc ăn nữa

mie gọi con gái ơi nghe rợn hết cả người mèo ạ :))
trường mày đi học sau bọn tao có 2 ngày thôi chứ mấy :)) hehe

ôi sao học sớm thế :(( huhu, cứ tươnngr còn nghỉ dài dài, đang dự tính học bao nhiu thứ:((
mẹ thảo chả gọi con gái ơi thì gọi cái j:)) anh yến đúng là vớ vỉn hehe. Mai anh đi huế hử, đi vui vẻ:*:x
hum nay em bò đi học tiếng anh buổi đầu tiên, vui vẻ lám^^ đúng là tuổi trẻ sống là phải học, học học nữa học mãi:)) khác hẳn với cái kỉu ngồi nhà ngơ ngẩn bùn bùn suốt cả ngày như hâm hâmT__T:))
Mai lại đi học nhảy cổ điển với bạn minh hiền hí hí^^ thik thú quá:*:*:*
Đêm khuya rùi, em mún nói là em yêu cả nhà và chúc cả nhà ngủ ngon:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi học nhảy cổ điển cơ à :D dạy anh với nhá :))
nhưng mà dù sao nghe con gái ơi nó cứ điêu điêu í :))

cuối cùng thì hum nay chưa đi học nhảy dc:( chị em bảo là học nhảy thì đi gần hết các buổi tối, để mỗi bố mẹ ở nhà khổ thân 2 cụ:( trong khi các cụ để mình ở nhà một mình cả ngày chả thấy ma nào khổ thân:((. Đành chờ khóa mới vậy, cho nó giãn giãn bớt ra. Tiếc quá:((
nhưng dù sao thì hè này coi như cũng đã làm dc một vài việc có ích:x

ơ thế ở lớp tao với con tao gọi nhau mẹ con mà mày có ý kiên j đâu hả Y?meij con mình yeu nhau con nhỉ
ớ thế con gái học TA ở đâu thế?mẹ vẵn tưởng con ở nhà thơ thẩn j cơ đấy:))

uầy các bác ơi em vẫn có time để ol :D nhưng chỉ đc 1 tí thôi là phải về nhà để nấu ăn :| hic nằm trên tàu ngủ lăn lóc :)) rồi đi ăn cười luôn...đek đc ngủ trưa...

Mẹ con mày vẫn gọi nhau nhưng mà chẳng hiểu sao cái từ " con gái ơi " tao nghe lại ko lọt tai đến mức đó :))

em bò hôm nào anh ra thì đi học nhảy với anh cũng đc :))

chat chit ghê người >__<
ốm rồi ... lạnh wa'... sắp mùa đông rùi ... chán... bùn... :((

Chỉnh sửa lần cuối:
hí hí, anh bò ko thèm cào bốt bài lại còn chê bai chat chit:* ốm ah, thương thế, đi chụp ảnh rùi lên ym chơi đi cưng^^:*:x
hehe con đi học tiếng anh rùi mẹ ạ, đầu tiên là định đi với thằng hải cho zui, xong sau mới bít cái ông Phương này cũng có tiếng trong đám toefl ielts:) cứ học thử 1 thời gian xem có khá ko thì con cũng đỡ phải ra acet nữa;) còn buổi đầu tiên thì nói chung là vui vẻ cả:x
hị hị anh yến vào trong huế vẫn còn đú đớn net niếc hả:)). nhưng chắc ko thể nào kỉu sáng sớm vào gọi đã gặp dc rùi >__<. Mai 2/9 mà nhà em lại ko có ng`, anh ơi bùn xo:(:)(:)((

Hôm nay lên VimCom chơi.......nhìn ngay thấy e TRinh đi cùng ai ý ;))
Trông # hơn hồi xưa nhiều....đi Tây nên về trông thấy có da có thịt hơn trước...

uiii thế hả ku :D
h tao mới về đến nhà :">
ku gặp tao ở tầng mấy. Hnay tao đi xem film với 1 hội bạn mah :)
uiii đông dã man ý, mah toàn ng` wen thoai, quơ tay 1 lúc ra đc 1 đống Ams!

----------

ý mày là chê tao péo chứ j :((.. uh béo thật mah :(

đấy là nó còn gầy đi bớt so với cái hồi mới về rồi đấy Phương béo ạ :D

to em bò: anh vẫn lên nè, chỉ tại chẳng thấy em đâu để chào thôi :)) đi chơi vẫn phải tranh thủ ol tí để cập nhật tin tức của mọi người chứ :))

đi Huế thấy đẹp quá :D vì mọi khi đi mình còn bé, ko cảm nhận hết đc, bi h lớn rùi thấy tp thay đổi nhiều :D Sẽ cố gắng chụp nhiều ảnh nhưng có thể chỉ là ảnh phong cảnh thôi vì ko có ai đi chơi cùng để chụp ảnh cho :(( bùn...

mà em ơi hôm nay là 3/9 rồi :D sao lúc em post bài em kêu là mai 2/9 ko có ai ở nhà :| bó tay

Back
Bên trên