Lớp Nga đây! Welcome!

Tập xe mà cũng căng thẳng ah?thế ai ai tập cho con gái mẹ thế:))
tao vừa đi đú trời mưa về may mà ko ướt mấy

hoho
bạn Hải iu wy' cua mày tập xe thế nào mà lại thảm thê như thế???
mai có điểm
eo ui, sợ chết mất :((

đùa đúng là em bò :)) có tập xe thôi mà cứ như đánh vật í :))
tập xe máy còn dễ hơn xe đạp rất nhiều, như húp cháo í :))
em ko nên căng thẳng, thả lỏng và tay ga đều thế là xong ;)

hik, kệ mọi ng` có tin ko, hum nay tập căng thẳng quá, đau bụng cả ngày:((

----------

tại lâu ko đi xe đạp, nên mới ko quen với cảnh xe cộ cứ lù lù chồi ra 8-}, hì hì. Tuy nhiên, mai sẽ tập tiếp, quyết tâm bít đi trong vòng 1 tuần:))

mình tập trong vòng 10' là đi ra đường phe phé :))
thôi em bò cố lên :D

hị hị, 2 ngày vửa rồi giời mưa đg trơn+ đau dạ dày kéo dài đã làm ảnh hưởng tới cái plan tốt đẹp kia^^ nói chung thôi, mọi ng` đùng nói đụng tới việc tập xe của e nữa nhá, kẻo em xấu hổ hé hé
mấy nagỳ trời cứ mưa mãi thế này chán nhỉ, haizzz...

Sáng nay tự nhiên chat với minh hiền cu, bàn về một vài cái nghề nghiệp tuơng lai, tự nhiên thấy đầu óc bay bổng hâm hâm. nghĩ về tuơng lai đúng là việc của kẻ thừa time, nhưng mà kể ra ko nghĩ thì lại lo sợ:)

Chỉnh sửa lần cuối:
trời mưa này chán quá bao nhiêu kế hoạch của tao đi tong hết chả thực hiện đc j cả:(( mogn mai sẽ tạnh

ôi giời trời tạnh mày cũng làm quái có kế hoạch gì :)) hình như cứ nhằm trời mưa mà mày có kế hoạch hay sao í :))

to em bò: nghĩ làm gì cho bạc tóc :)) em cứ vô tư như bi h cho anh :D

Các bạn vào link dưới sign tớ vote cho Nguyễn Thu Hà - sbd 784- cựu học sinh L2 03-06 đi thi Hoa Hậu VN năm nay, cảm ơn các bạn rất nhiều
P/s: có thể vote nhiều lần bằng cách vote xong close lại mở cái mới ra :D

bạn hà này cao có 1,63m:(, thực ra thì là thấp quá so với 1 hoa hậu, tớ ko nỡ bầu, về sau nhỡ hoa hậu thật lại đi thi cử thì...hik. Nhưng vì là dân ams thì đành vậy:)

may quá trời tạnh rồi tối nay có thể đi đú với bọn lớp cũ rồi:))

tớ xem xong cái link của bẹn Mạnh đưa... tớ bùn cho 1 thế hệ hoa hậu VN T___T

@ Bạn Trân: me too :D :)) :D
@ Bạn Ngọc: Thanks
@ Bạn Yến: vote thêm tầm 50k cái đc giải Miss Friendly đấy :D

vote thì cứ vote thôi ^__^ ng` wen muh ;)
nhưng mà nói thật cả cái trang đấy thấy có 1-2 chị/bạn tàm tạm T__T

hôm qua tao đi chơi với lớp cũ vui vãi tè chúng mày ah:)) đi đến 11 h về may mà ko bị chửi

chửi gì mà chửi :)) dạo này hầu như ko có ngày nào là tao ko đi chơi cả :)) bi h thi xong rồi còn biết làm gì ngoài đi chơi chứ ;)

Back
Bên trên