Lớp Nga đây! Welcome!

PP NA:(:)x:*
PP ANH BÒ:(:)*:x
mọi ng` đi vui vẻ mạnh khỏe thành công nhé:*:*:*

con Đỉa kia đi buồn thế mày hehe cái giề
Mà không chào tao hả? Oánh chít giờ b-) b-(

Chúc NA và p thượng lộ bình an :D

có gì thì gặp nhau trên net, làm gì mà hẹn hò tận 2 năm sau thế hả NA :D

ủa sao tận 2 năm hả NA :-O
khiếp mình về nhìu wa' bọn bạn nó chán chả tbunf tiễn ... còn đuổi mìn đi nữa :((
tủi wa' >__<
10 năm ko về xem có vồ vập ko nhé :->
thế có khi tớ đi cái nhểy, các bẹn ở nhà học hành cho ngoan, ko thì tớ gặp tớ lại ko nhận là ng` wen đâu :">

yêu anh nhắm... hẹn anh yêu mấy.... tháng nữa nhá... mình gặp nhau :*
Chúc NA đi bình yên, 2 năm nữa gặp lại, :d

Hihi :D:D đang ở sân bay Taipei, đang đợi xe bus về khách sạn. Tình hình là máy tính đang hết pin nên ko vít dài đc. Chúc mọi người ở lại mạnh giỏi :D:D
Thằng Mõ kia, mày chưa chào tao thì thôi, ấy là may cho mày tao chưa hỏi tội mày đấy.

hik, các bạn vừa đi xong ai cũng buồn, đâm ra chả có ma nào post bài, topic xuống tận cùng của trang:((
bi h chắc mọi ng` đều đã đến nơi hết rùi:) chán nhỉ, trc khi mọi ng` đi chưa kịp đến nhà cô minh<em bò xét thấy là dù thik hay ko vẫn cứ nên đến:)>

à ờ tất nhiên là sẽ đến nhà cô Minh :D

9h sáng thứ 3 tuần sau có ai bận gì ko??? nếu ko thì sẽ định đi đến nhà cô vào ngày đó :D Ai lên HAO đọc cái này thì gọi điện hẹn hò các bạn khác với :D

hehe
tao sợ h đấy tao ở Sài Gòn, nhưng vãn đề là tao ko biết có nên đến nữa hay ko :))

theo tao nghĩ thì để đến lúc nhập học xong thì hãy đến chứ đến bi h đứa tạch đứa ko nó cứ thế nào ý...tại vì chưa biết đõ hay ko mà

Đến nơi rồi nhưng lại phải chịu kiếp dial up cho đến 15 tháng này :(
Cả ngày hôm qua ở nhà gật gù, chẳng làm đc cái gì cả. Sáng nay thì tỉnh dậy lúc 7h, ko ngủ đc nữa hik hik...
Trước khi đi tớ mới chỉ kịp gọi điện cho cô Minh có một lần thôi, ngồi buôn với cô 1h rưỡi ak ak :-O Nếu mọi người đến nhà cô thì cho tớ gửi lời chào cô phát nhá.
Thoai, đi ăn sáng đây

thế vẫn quyết định đi thứ 3 ah?bác nào qua đón em phát nhé

thôi, bao h đi để tao qua đón mày cho ;)
ah, h khóa mìn bị xếp là khóa đã ra trường roài... heheh

----------

@ bé Mực ;): dạo này vui chứ :-*

hehe từ hè năm ngoái đến h ko bít chị nào là chị minh rùi :))
mình cũng hơi vô ơn nhỉ >__<
@mèo: vác wave ghẻ ra mà đi đê :d
@ e bò: happy ever ha :x

hehe, nó đang tí tởn lắm anh ạ
có khi từ năm ngóai Minh chị ý cũng chả bít em với anh là ai ý:))

cái thể loại j mà các ông anh bà chị lại cứ nói em tí tởn thế này thế kia thế:)) tuy nhiên, thax mọi ng` nhìu vì đã lo lắng cho em:*:x
Hum nào đến nhà cô minh thì báo chính thức hộ em bò nhá:) hum nay em vừa bắt đầu đi học viết chữ đẹp,mỏi tay đến điên luôn với cái bút nét thanh nét đậm, 3 tiếng đồng hồ 1 buổi 8-}, nên sáng thứ 7 chủ nhật và tối thứ 4 sẽ ko dc rỗi, mọi ng` cố đừng chọn những lúc ấy để đi đâu hộ em>_<

H mới để ý là mình đang ở khóa ra trg:), ở nhà để cái link thẳng đến khóa này lun nên ko thấy rằng mình đã thuộc lớp già:((

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ hờ em bò ơi :)) sao phải đi tập viết chữ hả em :)) định lừa tình bằng nét chữ à :)) hay là nghe nét chữ nết người nên đi thay đổi nét chữ :))

to Trinh ku: làm gì mà mày nói kinh thế :)) cô chẳng quên mày với p đâu :D mà lại toàn học sinh để lại nhiều kỉ niệm chứ :))

to mèo: vẫn đi vào sáng thứ 3. Việc đi 20/11 lại là việc khác. Tối nay tao sẽ gọi đt cho mọi người để lên danh sách xem có tất cả bao nhiêu người đi được, và cũng liên lạc hẹn hò với chị MInh luôn. Mà mày đi xe máy đê, để đắp chiếu đấy ko tốt đâu :D

Back
Bên trên