Lớp Nga đây! Welcome!

Công nhận bài của em bò dài quá :( ko kiên nhẫn để đọc được :(( bi h quen câu bài ngắn rùi đâm ra ko đọc đc huhu :((

to mèo: về lác đác :)) mà chẳng biết bọn nó về lúc nào cơ :D từ lúc mày về thì bọn tao nằm bẹp trên giường để buôn dưa lê, bán dưa chuột thôi :D

hihi, đã bảo bài đó chỉ là cái truyện ngắn ai rảnh hãy đọc;) em bò copy paste chứ cũng ko type. Đọc cái đó xong thấy các anh chị mình ngày xưa thật dễ thuơng:x, ko khôn như bi h:))
HUm nay em bò phải ở nhà một mình gần hết ngày rùi, buồn:(. Có điều ở nhà một mình nên cứ tha thẩn nhớ về mấy chuyện ngày xưa, thời còn đnag đi học í. Cũng chả xa xôi j lám, thế mà như là đã lâu lám lám rồi. NHớ ơi là nhớ lớp học với những cái bàn bẩn bẩn đầy hình vẽ quen thuộc, nhớ cái bảng đẹp đẹp liên xô tài trợ:p, nhớ những cái quạt cứ bật một công tắc là cả loạt cùng chạy như đúng rồi, nhớ lớp trong những lúc học hành ngoan ngoãn, h nghỉ tiết chạy nhảy ngoài hành lang dài dài, rùi buôn dưa lê bán dưa hấu:)) Nhớ những khi em bò ngồi giữa anh yến chị HT cứ nhỏng cổ nghe hai ng` bàn chuyện, thỉnh thoảng chêm vài câu cuời khình khịch...:)) chẹp...:(.

MỌi thứ h xa lám rùi, kí ức cũng chỉ còn là những mảnh vụn, ko thể lắp thành 1 tấm gương hoàn chỉnh cả màu sắc và âm thanh nữa. Ngày đi học lớp 12, chỉ mong chong chóng qua cái lớp này, vì em bò thấy sao nó lâu quá. h thì thèm dc trở lại lúc ấy, thấy lại một lần mấy cái cảnh ấy, sống lại một lần những nụ cuời, những câu chuyện ấy, thấy lớp mình lại túm tụm lại bên nhau tán phét. MÀ h thì đó chỉ là uớc vọng viển vông thôi. đúng là bao h cho đến ngày xưa:(:*

H thì hầu hết đã sắp là sinh viên năm nhất rùi. cái chữ sinh viên nghe nó cứ to to lớn lớn í nhỉ:))

Haizzzzzzz...., đúng là ở nhà một mình chỉ dc cái nghĩ vớ vẩn, mơ mộng linh tinh, chả có tí mục đích nào. Có khi từ ngày mai em bò pahỉ đi tập xe máy, xong rùi sẽ đi tìm hiểu khám phá mới dc;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Ngọc : có copy sang thì cũng từng đoạn ngắn thui.......post nhiều lần mà người xem cũng kiên nhẫn. Chứ tao nhìn thấy ko muốn đọc nữa :D

uh., tập xe máy đi, bạn đỡ phải đến nhà mới gặp đc mày...
tao kết thúc đời HS ở VN sớm hơn mày đấy, đùa chứ hùi đầu cũng nhớ nh lắm :)
@ mèo: mai đi hát ko cưng???

hát gì thế hả mày :)) mày mà hỏi con mèo ở trên này thì chắc tuần sau nó mới trả lời mày :)) tốt nhất là gọi đt hoặc nhắn tin cho nó í :D

hehe, đã bảo là rảnh hãy đọc, post nhìu bài một lúc mạng nó chập cheng ko post dc:p
HUm nay thì vui rùi, nhà cửa đông đúc, ăn rằm tháng 7 mà:x thik thế:))
@phương béo: có điểm ngoại ngữ rùi còn j, chắc là mày đỗ rùi:* nghe nói năm ngoái cũng lấy có 24 25 j đó thôi:)

>_< túm lại là hum nay vẫn chưa tập dc xe máy, mai lại đi về quê để cảm tạ tổ tiên rùi:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ hôm nay đọc lại mấy cái báo điện tử thì té ra Tâm hâm lớp mình thủ khoa ở trường ĐH Ngoại ngữ đó :) siêu ko??? Lại còn 1 trong 2 thí sinh được điểm 10 môn ngoại ngữ nữa chứ :D hâm mộ thật

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
hehe, đã bảo là rảnh hãy đọc, post nhìu bài một lúc mạng nó chập cheng ko post dc:p
HUm nay thì vui rùi, nhà cửa đông đúc, ăn rằm tháng 7 mà:x thik thế:))
@phương béo: có điểm ngoại ngữ rùi còn j, chắc là mày đỗ rùi:* nghe nói năm ngoái cũng lấy có 24 25 j đó thôi:)

>_< túm lại là hum nay vẫn chưa tập dc xe máy, mai lại đi về quê để cảm tạ tổ tiên rùi:)
tao trượt rùi mày ạ........tao đc có 29.5 thui trong khi đó khoa tao lấy 31- cao nhất. tiéptheo là khoa Anh- Pháp lấy 30 . Các khoa còn lại là 29 ......Đây là dự kiến của ông Hiệu trưởng=======> khùng ko chịu đc

tâm hâm thủ khoa hả ;) sợ rui`
@e bò: chiện này a đọc lâu ùi, trên HNcorner na`y co nhi`u chiện hay lắm ấy ^__^ ma` đặc biêtf nhìu cái về HN mà thú lắm :x

Đoàn Lan Phương đã viết:
tao trượt rùi mày ạ........tao đc có 29.5 thui trong khi đó khoa tao lấy 31- cao nhất. tiéptheo là khoa Anh- Pháp lấy 30 . Các khoa còn lại là 29 ......Đây là dự kiến của ông Hiệu trưởng=======> khùng ko chịu đc

đấy là dự kiến thế thôi mày :D cứ hy vọng đi :D

sao dạo này các bạn hay đọc thế nhỉ :)) mình bi h lại chơi game :))

@ yến : dự kiến thế nè khó thay đổi lém........thôi em ở nhà học 1 năm ko thì hôm tới kon P cho vào cái bao tải nào đó đưa sang kia vậy.........có khi làm quả kiếm đc thằng tây cũng hay :)) :)) :)) :))

tao chả nói nữa, nói nhìu lại bị bọn mày mắng là ko hỉu cảm giác T__T
túm lại là đi chơi, đi lượn, đi shopping, đi đú, đi đâu cũng đuwocj, miễn là ra khỏi nhà (đi lấy chồng cũng ukie ^__^)

@ pit : đc như mày nói đã tốt. H tao đi đâu cũng có người đi kèm ý . Bảo sáng mai sang nhà mày chơi......Mẹ tao đã bảo : nếu đi để mẹ đèo đi đón về , chứ ko cho đi xe h nè........Kiểu như thấy tao trượt , tâm trí buồn ,sợ đi xe ko an toàn rùi có chuyện j xảy ra......:(( :(( :(( :((

con phương hâm toàn nói vớ vỉn, chẹp:(.Mà cái trg điên đấy nó lấy điểm theo khoa ah? hik>_<
HUm qua xem dc điểm của tâm trên vietnamnet, đâm ra em bò đã đoán ngay từ lúc đó là thế nào nó cũng thủ khoa+có tên trong mấy đứa 10 ngoại ngữ. CHỉ tiếc cho nó ko có máu liều, ko dám thi ngoại thương>_<lúc xem tiếc ơi là tiếc
Hí hí, thì rõ ràng cái truyện ngắn này lâu đời rùi mà^^ có trên cả hoa học trò rùi, từ thời xa xưa khi báo còn hay kia:))

hơ hơ tiếc gì mà tiếc :)) Tâm hâm thi Ngoại ngữ thì đc thủ khoa nhưng mà thi Ngoại thương chắc gì đã đc thủ khoa như bi h :D Với lại thi ở ngoại thương chỗ ngồi khác, không khí khác nhỡ đâu làm bài ko tốt thế thì sao :D Nói chung ko nên hối tiếc về những gì mình đã lựa chọn :D Đây là bài học của bản thân :)) hehe

sao con gái mẹ lại thơ thẩn thế hả?mẹ có dạy con hâm dơ thế đâu0:) mà kể ra con mẹ cũng..........
mà em Tâm hâm đc thủ khoa hoành tráng quá còn j...về sau bao nhiêu học bổng gọi là cứ đến tay em í trước:)) :))

Chứ còn gì thủ khoa đc lợi phết mà :D nói chung lựa chọn đúng đắn rồi :D

đùa chứ các pác cứ bàn ra bàn vô
p thấy thủ khoa thì cứ khao 1 chầu đã, lợi lộc j` tính sau :D
tối mai bay rồi he' he' he' ^__^

con mẹ cũng sao nào;;)
con mẹ chỉ hơi lãngmạn vì bị ở nhà suốt ngày thôi :))
nhưng hum nay thì hơi hơi vui hơn nhìu:)

hehe, mai đi rồi... lên pai pai các bác thôi. Hẹn ngày tái ngộ sau 2 năm nữa :D:D:D :x

Back
Bên trên