Lớp Nga đây! Welcome!

thì chả có j` làm lại chả thiền 8-} mà đằng nào tao cũng thi ielts hè này, ko thi ở nhà lúc sang phải thi thôi :D thà thi ở nhà rồi sang tranh thủ đi du lịch vui hơn ;)
tao là tao prefer cái YB hơn :D nhưng mà đek có thì thoai :D
@Mèo: chuyện con được cộng điểm thì bố ko wan tâm lắm ^__^ cái chính là giá tày mà như con thì zai nó ... ;)

;) ;) :p
sao top lớp mìn bị đẩy xuống tận dưới nè thế :D
câu kéo lên nào :))
@ cả lớp: ở nhà thế nèo??? Chắc đang chuẩn bị MI12 hả??? Năm nay ko có yb :(( huhhuhu, bùn thúi ruột

----------

Thôi, nghe đồn mai là buổi chào cờ cuối cùng của năm lớp 12 rùi nhỉ. Thế là hết đời học sinh roài :((
Sao tự dưng thấy lạ thế :(( huhuh, tao vừa mới vào Ams thôi mà :(( Nhanh ghê cơ
Nhớ lớp mình quá, nhớ Ams quá!!!
mọi ng thi thật tốt nhé, đạt đc những điều mình mong muốn nữa nhé
Iu lớp mình nh` lắm!!!!

Con Lợn Trân online thì đưa lại cho tao địa chỉ bên UK của mày nhé....để tao còn gửi đồ chứ.........>_<

ah mày yêu wi' :x
Dương Thanh Nghĩa - 186 The Broadway- Dudley- West Midlands - DY1 3DR-
The United Kingdom
gửi cho tao càng sớm càng tốt nhá :D tao cần cho 1-6 đấy nhưng chắc ko kịp roài >__<
+/- vài ngày thoai nhá >__<

Chỉnh sửa lần cuối:
Rồi mùa hè đã qua, trở lại mái trường xưa...
Nhìn lên phía hàng cây, xanh bao la nhớ nhung...
Giờ học sao khó quên, mối tình đầu thiết tha
Ngập ngừng trong ánh mắt, ai thoáng nhìn qua...

Mãi trong ta còn nhớ những phút giây bên nhau
Ngày nào ta chung lối tay nắm tay nhau vui ca
Có bao h ta trở lại, những kỉ niệm xưa êm đềm, phút giây đã qua, trong tim chúng ta vẫn còn nhung nhớ
Mãi xa ngàn xa chân trời, cháy lên tình yêu cuộc đời. Tháng năm đã qua đưa ta về lại bên nhau.
:)<có thể nhớ ko chinhs xác lắm>
Bài này trong phim 12A 4h hùi xưa, ngọc rất thích.
Ngày hum nay, ngày cuối cùng đi học, nghĩ đến bài này thấy thật buồn và xúc động...
Thế là 12 năm học phổ thông đã trôi qua, sẽ ko còn những ngày thangs làm học sinh nữa:(. CHúng ta rồi mỗi ng` sẽ đi theo 1 con đường và có thể chẳng bao h gặp lại nhau:(:((
Tiếc mọi ng` quá:((.
Dù chúng ta có thể đã ko thực sự là bạn thân, nhưng mà cũng chẳng sao cảH chỉ muốn nói là Ngọc yêu mọi ng` rất nhìu, yêu cả "nhà" nga 03 06:*:*:*.

hẹ hẹ cảm xúc dâng trào quá em ui :D

ra trường vẫn lên HAO buôn đc mà lo gì :))
hôm nay chụp ảnh đã luôn nhưng mà ở nhiều máy quá nên ko biết sẽ tập trung làm 1 collection Nga 0306 thế nào đây

Việc bi h ko phải là buồn đau, nhớ về thời học sinh mà là nhìn về phía trước thấy cái kì thi tốt nghiệp đang ở ngay sát mặt í, thế mới đáng sợ 8-}
Nào cùng nhau vượt qua chướng ngại vật áp chót nào :))
FIGHTING

hehehe
post ảnh đi, post ảnh đi!!!
Eo ơi thèm xem ảnh quá :D
ah quên, bao h thi tốt nghiệp hả mày??? :"> :D

đợi tí để cho ảnh ra đĩa đã :D cho vào HAO và photobucket ảnh toàn bị resize khó chịu lắm, rùi sau đó print ra thì xấu mò :D

31/5, 1/6, 2/6 thi :D

ôi thế là hết đi học rồi ah :((
bùn thiu :(
nhanh thât, 12 năm phổ thông (í, mình có 11 năm thoai >__<)
............................. b......u`.......n................................

acac, xí xớn vãi :D p ạ :))

à mà sao p lại phải thi ielts nữa à???? bằng hết hạn roài sao? làm sao nhanh thế đc nhỉ, lạ quá

hôm nay đc nghỉ ở nhà, sung sướng quá :))

hic, đi dự prom rồi, yêu quá :D, mỗi tội cái máy củ chuổi bị virus, mất hết ảnh tui mặc tux rồi, chỉ toàn là ảnh ngày hôm sau khi đã thay quần áo rồi, cũng may là em vẫn bên cạnh :x
Chủ yếu là vào câu bài và khoe chữ kí mứi
Thế thui nhá, chúc mọi người khỏe :x

Mọi người ở nhà nghỉ học rồi à? Chắc là hôm trước ở trường vui lắm đấy, tiếc là mình không đc ở đấy vui cùng các bạn. Tớ cũng thi final test vào 30-31/5, 1-6 này. Mùng 2-6 thì tốt nghiệp, thế tức là cũng khoảng cùng thời gian với các bạn ở nhà.
Thôi thì dù là ở đâu cũng cố gắng qua nốt cái đợt thi cừ này đi rồi còn họp mặt mà đi chơi.
Thế nhá, chúc tất cả mọi người (trong đó có cả tớ nữa) thi cử thành công mĩ mãn. :D :*:x

----------

@MH: Biết cái chữ kí này rồi, khoe mãi cơ :p
Mà chẳng cần ảnh mặc tux đâu, cái ảnh hôm trước đã đủ ấn tượng lắm lắm rồi :))

bằng chưa hết hạn nhưng mà p được có 6.5 >__< thi lại cố kéo lên 7 để còn xin hb :p
hơ bên trường tớ cả lũ cong mông lên ôn thi, chả prom đek j`, đứa nào thi xong cứ tự động về hoặc ở lại, im re như oánh du kích >__<
tuần sau bắt đầu thi roài >__<

thời học sinh có thể đẹp, nhưng là thời bất lực nhất, không được chủ động về tài chính, lối sống. Nhất là chưa được vào club :)). Hê hê tớ thấy các bạn không nên nuối tiếc làm gì nhiều, 18t đi làm thích hơn chứ :p.

ps. chào mọi người 1 câu nữa, lâu quá không gặp ai -_-"

pss. nhung ai thi vao khoi nga dai hoc the :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
hnay cũng có được nghe qua cái prom của trường, as usual, chán lắm :) với cả đang ôn thi đek đi được :D
ah Long ku, dạo này đú lắm rồi. mệt.

hehe các bạn vào xôm nhể :))

to Long: đứa nào thi đại học khối Nga thì ko vào HAO đâu :)) nên chắc là ko có câu trả lời rùi :)) chủ yếu vẫn là những đứa trong đội tuyển, trừ em bò vì em bò thi Anh :D

to p: té ra là định xin hb :D sao ở đâu cũng prom tùm lum thế nhể :) cái Made in 12 lần này bọn nó cũng định làm theo kiểu prom đó nhưng mà làm sao thực hiện đc nhỉ. Con gái thì mặc váy hoặc áo dài, con trai mặc âu phục :))

to H: chẳng hiểu cái chữ kí là gì :)) thông cảm tui dốt lắm :(

to NA: ặc thi cùng ngày gớm, thế tức là cái final exam của NA cũng thi trong 3 ngày nhưng mà thi trước bọn tớ 1 ngày :D bọn tớ thi từ 31/5 đến 2/6

nhắn hộ tao với bọn thi khối nga là nên đổi ý di, vì học xong chẳng được gì ích lợi đâu :D, nhé :D, i'm serious.
gia sư tiếng nga trước của tao (=))) cũng học nga xong phải học thêm 4 năm tiếng anh nữa :D.
dù rất yêu tiếng nga và yêu cô minh nhưng hoàn cảnh phũ phàng :(...

----------

tiện đây tao có khoảng 10gb nhạc nga+media (pictures, movie, đủ kiểu) của mấy thằng nga cùng trường, nghe hay phết :)), ai thích bài gì tao up yousendit 7 days cho hê hê.

Chỉnh sửa lần cuối:
22,24 anh thi toán rồi nghỉ đến 7,8 thi tiếp acc với busi :)
prom trường p ko có màn đấy đâu :D loạn lắm, như đi sàn thoai :D

----------

dù rất yêu tiếng nga và yêu cô minh nhưng hoàn cảnh phũ phàng ...
--> wat a fuckin' hell u r talkin' 'bout :))

Back
Bên trên