Lớp Nga đây! Welcome!

thì đứa nào cũng cong mông lên mà học thi >__<
@Trinh: r u alrite? juz a little bit worry 'bout ur status ... :-/

wat s status dear?
Actually not really fine, but anyway, Everythin' will be ukie ah :(
How r u these days? Sorry bout makin' u worry :D
I hav a lot of works 2 do at that moment! Jas hav bout half month til exam. Revision all the time :(( damn it!
when will u come bak??? I'll bak on 27/6 too late but will b bak uk on 26/9. thus, 3 months :D hopin' havin fun:) I wanna escape :((

@ mọi ng,sorry, dạo này vừa mock xong, nên h mới onl đc :D
ở lớp dạo nì thế nèo??? Còn có 1 tháng nữa là thi tốt nghiệp, 2 tháng nữa là thi ĐH roài nhỉ,thấy ai cũng bận bịu quá :D cố lên nhé.

cả nhà chăm chỉ ôn thi wa' --> topic rớt xuống tận đẩu tận đâu luôn >_<
@Trinh: thing gonna b uki ^_^ my fli (again, damn >_<) 28-6 but juz stay 4 5weeks :d dats 2 long 'coz s'1 w8tin' 4 me here^_^happy 2gether ^.^

ÔI giời, topic rớt xuống hả, khổ thế:(
dạo này bận bịu quá, mà ko bận cũng ko dám vào mạng, mà có dám vào cũng rất phiền vì phải cắm lại vô số cái jắc cắm<máy tính nhà Ngọc bị rút để ngọc tập trung ôn thi T_T>
Dù sao thì, luôn hi vọng vào mọi điều tốt đẹp nhất, everything'll be ok, as it should be:).

I felt not really gud 2day. Everythin' round s rubbish and fukin' damn. Shitty day at all!!!!

calm down little honey :x
đang giai đoạn căng thẳng
1 ng` stress rất dễ lây cho cả họ đó >__<

Hờ, ai gọi NA ấy nhỉ? NA đây nè! Lâu lắm rồi ko lên hao. Dạo này mải đi chơi quá, quên cả onl rồi.
Chỉ còn phải học mỗi 3 tuần nữa thôi là được nghỉ rồi. Mà dạo này đến trường cũng chán chẳng có việc gì làm. Giáo viên thì đến nhàm cái mặt mình rồi đến nỗi cóc thèm giao bài tập nữa.
Hôm trước là May day ở trường, bạn NA có múa hula đấy ;;) Để hôm nào up ảnh lên cho mọi người xem nhá.
Hôm qua là prom của trường tớ nhưng tớ cũng cóc thèm đi, hết tiền roài. Với cả nghĩ đến cảnh phải mặc váy dài quết đất, đi dày cao gót, chát vôi chát vữa lên mặt tớ đã muốn chết luôn rồi. Mà cũng may quyết định ko đi vì đúng mấy hôm nay lại lăn đùng ra ốm một trận tơi bời.
Tuần sau trường tớ có yearbook roài, sốt ruột quá.
Mọi người ở nhà cố lên nhá, đang là thời kì nước sôi lửa bỏng nên topic xẹp xuống là đúng rồi.
Chúc cả nhà may mắn nha!

nhắc đến prom thì nhớ đến cái Made in 12 của chúng ta bị hoãn đến 19/5 :))

nhắc đến yearbook thì 0306 hỉnh như ko có yearbook :))

hôm nọ bọn nó nhắc lớp mình phải nộp 10 ảnh cho Made in 12, thế là Ú mang máy chụp vội chụp vàng mấy cái, mà cái lũ lớp mình cũng đâu có hứng thú chụp ảnh :D chỉ có vài đứa khoái nên chụp :D Tất nhiên là phải có 1 cái ảnh tập thể rùi. Hôm nào bảo Ú up lên cho mọi người xem

À cái vụ HAO bi h mở cái album ảnh các lớp, cần có người phụ trách, có bạn nào xung phong ko??? nếu tớ có làm thì phải sau khi thi đại học xong cơ :D thật ra việc thì cũng ko có gì nhiều lắm, chỉ là xét duyệt ảnh thui mà với lại là xóa bớt ảnh nếu album bị quá tải :) Ai có tinh thần thì đăng kí làm phụ trách nhá.

Oạch hoãn đến 19 cơ ah?tụt cảm xúc quá
lâu lắm mới lên HAO........Lớp mình dạo này chả có j đổi mới cả0:) 0:)
tao thì càng ngày càng tồi tệ suốt ngày bùng học:(( :((
NA vói MH bao h về?cả em Trinh nữa?về sau khi thi di nhé nếu ko về trươc tao ko học dc đâu

nó về trước ảnh hưởng gì đến mày??? mà đc cộng 2 điểm dân tộc Tày rùi còn lo cái giè chứ, bọn tao mới phải lo đây này :))

mày nên tận hưởng đi :D

lớp mình vẫn thế vì ai cũng bận học, bận thi cử mà :D cứ thử thi xong đại học xem có khi topic bùng nổ í chứ, nhất là tao sẽ vào câu thật nhiều bài haha :))

tao hả, 27/6 bay, 28/6 về đến nhà :d
dạo nè tao cũng sắp thi, 22 là thi roài :(( chán hết cả ng`!!

Ờ tớ chắc 10-6 gì đó thì về còn MH thì nghe nói 11-6 về (không biết là bắt đầu về hay về đến nơi nữa?)
Thảo mèo dân tộc Tày ấy hả? Vui nhỉ? Thế mà tớ ko biết đấy. Thôi thế là sướng rồi :D

Tưởng MH 25/6 về? ko phải à? có khi tớ nhớ nhầm sang ngày về của người khác rùi :D bó tay

Thảo mèo đổi sang dân tộc Tày từ hồi cấp 2 thì phải, trước đó vẫn là dân tộc kinh :D chẳng là mẹ nó là dân tộc Tày --> lợi thế đấy :D

Tớ cũng ko chắc đấy có phải là ngày MH về ko nữa :p Khéo có khi chính tớ mới là người nhớ nhầm ấy.
Dù sao chưa nhớ nhầm ngày về của mình là may rồi :p

nhớ nhầm nữa thì có mà thành lú à :))

đùa hôm nay trên báo công bố cái tỉ lệ chọi :( kinh tế quốc dân 1 chọi 4,6
eo ôi trường BK kỉ lục cực nhá 1 chọi 1,6 :)) chú nào thi vào đấy đc màn solo rồi :))

mèo là mèo dân tộc hả con :d gái tày mà cứ như con thì zai nó ... ;)
28/6 p bay, 29/6 về đến nơi, sẽ tu ở nhà 5 tuần thui :D về thế là đủ roài >__<
năm nay ko có yearbuk hả hehehehe đúng là ko có p ở nhà là loạn >__<

ối giời cứ làm như mình V.I.P lắm ko bằng :)) về 5 tuần là sung sướng roài :))

to NA: vừa hỏi lại MH đúng là 11/6 về đấy :D trí nhớ vẫn còn minh mẫn lắm NA ạ :))

hơ hơ các bác về sớm nhểy ^_^
thế hè về có kế hoạch đi đâu ko? ko là p đóng cửa ngồi thiền Ielts đó :D

Nguyễn Lê Trân đã viết:
hơ hơ các bác về sớm nhểy ^_^
thế hè về có kế hoạch đi đâu ko? ko là p đóng cửa ngồi thiền Ielts đó :D
mày nói như đúng roài ý....liệu có thiền đc ko hả?
Mà nghe nói năm nay póng sự cho MI 12 hay lém. Nào là cảnh thầy tuấn vừa đi vừa xếch quần....Bọn nó cho tua nhanh + cho nhạc Đô rê mi vào nữa chứ . Rùi thì thầy cô iu văn nghệ + thầy cô iu thể thao = cách quay cảnh các thầy chơi bi a . Con Trân nghe xong đừng ức chế là ko đc dự nhé:)) :)) :)) :))

Trời ơi tao là dân tộc Tày là chuyện hét sức bình thường sao mà chúng mày bàn tán kinh thế nhỉ?0:) 0:) trường mình cũng có mấy đứa đc cộng điển như tao mà:)) :))
thế các chú ở VN hôm MI 12 định thế nào đấy?
@Phương:lớp mày cũng ko quay phim ah?

Back
Bên trên