Lớp Nga đây! Welcome!

tùy cả nhà, đâu chả đuwcj, nhưng mà lớp mình thì mấy ng` vác được quá bowling chạy loanh quanh :D
@e bò: sao e lại thi TA :-/ ?

hic hay là sáng mai khoảng tầm 10h hơn p đến trường đi, Y hẹn cả lũ lớp mình chờ p ở cổng trường nhé, rùi thông báo đi đâu hay rủ đi đâu để mọi ng còn chuẩn bị. Nhưng mà đi buổi sáng thui vì buổi chiều phải đi học thêm mà :D nói chung gặp nhau uống nước nhẹ nhàng là hay nhất :D

bowling đúng là có khi chẳng đứa nào chơi mất :D

em bò thi tiếng anh vì em í thi đại học bằng tiếng anh chứ có thi tiếng nga đâu ;)

thì bít là thế nhưng mà đang hỏi là sao lại ko thi TN í chứ :-/
sáng mai 10h ở cổng trướng nhá
các bác đừng bắt p đứng đợi nhé, nắng nôi thế này khổ thân p lắm :((

Y nghĩ những đứa sáng mai ở lại sẽ là những đứa ngày kia có thể đi chơi được ;)

để Y lôi bọn nó ra keke

à thôi chết, chắc có khi phải 11h mới thi xong mất 90' 1 môn hay sao í

hờ thế để xem xét lại đã vì mai hẹn đi ăn trưa roài 8-}
TH p ko đến được thì mọi ng` cứ họp quốc hội roài thông wa cái j` đến tối phone cho p, p duyệt phát, kí cái, cộp dấu --> thứ 6 cứ thế mà đi >:)
mà các bác này em mất mobile roài, khỏi liên lạc nhá :x co' j` cứ gọi về nhà vào buổi tối đi :D

tình hỉnh là mọi người bảo là đợt thi vừa roài làm bài ko đc tốt lắm, lại sắp thi tốt nghiệp nên bi h mà đi chơi 1 tí là bố mẹ lấy cớ để nói ngay.

Thôi mai ko đi được rồi, có gì hè p về thì đi nhá ;)

@anh bò: em thi tiếng anh vì muốn xem thử dân tình trình độ thế nào, với lại cũng muốn dc nếm vị thi tập trung tiếng anh ở truờng mình một lần:). Thế mà cuối cùng đăng kí j cũng vẫn thi tập trung tiếng anh8-}:)), chán chuyện, biết thế cứ để tiếng nga cho nhẹ nhàng, h đỡ thấy bất an thế này:(.
HUm nay làm bài tốt nhất trong tất cả các ngày thi:). Lạy trời....
thế mai có đi ko? Em đang bị cắt net, thông tin cứ mù mờ khổ lám8-}

ak thế cuối cùng thi đh TA hả em? mà e thi j`? cũng ngoại thương ah???
bùn nhêyr mai ko đi chơi được
thế sang s thứ 7 có ai đến chơi với p được ko? 11h p đi từ nhà roài, đến khoảng 8-9h đi :D tốt bụng nữa thì nhảy thẳng lên sân bay cũng được :x
chúc các bác mà ko gặp từ h đến hôm di ở nhà học hành tốt đẹp nhá :D
hẹn hè về đú đởn vậy >__<

Y đang bị ốm nên chắc ngày mai ko đến tiễn p đc roài :(

hẹn hè gặp lại :D

e cứ bình tĩnh, a way lại cũng cong mông lên thoai, còn hơn cả em í chứ :D
mai thế là chả ai đến ah :-<

giờ này chắc p bay rùi nhỉ??? Đi mạnh giỏi hè về cho người ta sờ tay chân tí nhé hehe
sờ sướng vãi

sang đến nơi roài,mệt vãi nhưng được cái vui
transit 6 tiếng ở Malay, zai gái thì xấu, sân bay nhàm chán, bụng đói meo vì ko ăn được đồ ăn của Malay, hành lý xách tay nặng :(( chết luôn được :((
sờ mó j` chứ, p way lại, 2 tay đen thui, bọn bạn rú ầm lên 8-}

đen rùi ở đấy lại trắng lo giè :))

thế transit thía ko mua bán được cái giè để hè mang về làm quà kỉ niệm cho anh em à [-x chán thế

Nguyễn Lê Trân đã viết:
sang đến nơi roài,mệt vãi nhưng được cái vui
transit 6 tiếng ở Malay, zai gái thì xấu, sân bay nhàm chán, bụng đói meo vì ko ăn được đồ ăn của Malay, hành lý xách tay nặng :(( chết luôn được :((
sờ mó j` chứ, p way lại, 2 tay đen thui, bọn bạn rú ầm lên 8-}
về Vn đi bù khú nhiều vào , quần áo thì ko mang về nhiều , đen là pải...nói làm j...:)) :)) :)) Hè về có khi thành con lợn quay cũng nên:)) :)) :)) :))

đen là tốt đấy anh ạ, ko trắng quá, về vn mùa hè này, ng` ta lại bảo trắng như pig cạo:))<anh ui đừng oánh em, em vừa nghe lại cái câu này hum trc mới đem áp dụng lun với anh hihi>.
Nghỉ 6 ngày, có khi 4 ngày ngủ:)), còn lại là ăn. Ah có hum kia đi chơi hòa bình, xem dc cái nhà máy thủy điện đẹp phết, rộng mênh mông lun í, thik lám :x
Mấy hum nay chán quá, nhà rõ ràng có net, có máy tính đàng hoàng, thế mà cứ phải vào net chui nhủi như trộm, khổ ơi là khổ:(
Còn nốt nagyf mai là đi học lại rùi, ôi nhớ mọi ng` quá:*. Và hi vọng là điểm thi ko đến mức kinh tởm:)

ầy ở sân bay Malay cũng mua sắm linh tinh, nhưng tao sức mấy mà chiến suốt 6 tiếng được, mày đầu tư đạn đê, tao mua sắm cả ngày cũng xong :D
hết kì nghỉ roài hả? thoai đi học lại thoai, p cũng đang phải cong mông lên trả bài đây 8-}
hè về sẽ nằm nhà trốn thoai, nắng nóng chết được :((

nếu trốn thế thì bảo mẹ là con muốn ở lại ko về vn đâu, vừa mới về xong. Thế có phải là ko bị đen da lại còn được ở lại đấy với ai đó ko =))

to bò: đấy em bò là thích mấy trò đấy lắm, cứ tẩm tầm ngầm, kinh phết :D

hờ cái vấn đề là book vé roài chứ ko còn lâu mới về
ở đây có đầy đủ lý do để kéo P lại ;)

hehe đúng là đầy đủ lý do nhể :))

các bác bi h ko vào topic lớp nữa, chán vãi, làm cho topic xuống trang 2 --> nhạt quá, buồn quá :((

NA, Hiền, Trinh, Tường...đâu hết cả rùi :((

Back
Bên trên