Lớp Nga đây! Welcome!

8 anh cũng thi busi là finish :D
thi xong xách túi đi du lịch thoai :D
cả nhà cố lên nhá
chỉ cần đậu tn là được roài, cần j` loại giỏi đâu phải ko ^.^

oài, topic lớp mình xuống đến tận cùng của đáy xã hội rồi, vào post một bài vực nó dậy cái nhỉ.
Hôm nay ở nhà mọi người bắt đầu thi rồi thì phải? Chúc cả nhà may mắn nhé!!!

ac ac hôm nay là ngày mấy mà đã thi nào??? NA ơi là NA 31 mới bắt đầu thi cơ mà :))

to Trinh: add thì cứ add đi, mệt thế :D nói thế thôi chứ ko lên net chịu sao được :(

mai thi rồi, chẳng đến 2 ngày đâu :((

hôm nay đến CVA tập trung như shit, có mặt lúc 9h mà 10h mới bắt đầu phổ biến nội quy

đã thế còn bắt mặc đồng phục khi đi thi chứ, ko cho mặc áo phông và quần nhiều túi :(( vì bảo rằng là ko giống phong cách của học sinh :((

phòng của Y thi chỉ có 10 người nè, eo ôi chết mất nhưng mà ko bằng phòng thi của nga của mấy đứa lớp mình, phòng của Huyền Trung, Vân có mỗi 3 người :)) 3 người mà 2 giám thị thì vỡ mặt :))

cố lên cố lên chiaki :D
ma tao tưởng thi tốt nghiệp thì cả lớp phải thi Nga chứ :-/
ko phải ah??? :">

ơ, hôm nay mới thi à? Tớ lại nhớ nhầm, thảo nào chat với thằng bạn nó chửi um lên là để cho nó học, mai bắt đầu thi rồi :p
Mai tớ cũng bắt đầu thi nè, thế mà hôm nay hết đi bơi rồi lại đi shopping, ăn uống phè phỡn, và bây h thì ngồi onl cả tối, pó tay.
Mà hình như thi tốt nghiệp là đc chọn giữa TA và TN mà Trinh? Không phải thế ah?
Thôi thì chúc mọi người thắng lợi trở về nhá :D ;)

ối ối thế hnay là thi rồi hả? h này chắc xong rồi nhỉ?
các bác ở nhà còn sống ko vậy??? Alô alô ... nhà mình nghe rõ trả lời ...

đúng rồi, mai mới thi.

potay bác p :))

Na sung sướng nhỉ :)) ở đây đang phấp phỏm chờ đề thi, đề liên tục bị lộ và liên tục bị đổi :)) vui ghê ha :))

ờ hnay ngồi ăn trưa mấy đứa cũng nói chiện bắn đề
lên YM thig bọn 12 toàn : đề mới nhất có chưa? bắn cho tao... :))
vui nhỉ, mình cũng thix có cảm giác hồi hộp đấy :D

hik hik
hồi hộp vỡ tim mà chết đấy cưng ạ.
khiếp, 12 năm đi học cuối cùng dồn vào 1 kỳ thi :-& Eo ui, khâm phục mọi ng quá 8->

ac bi h chuẩn bị đi thi, gần như thức trắng đêm :( Một bên mắt bị sưng vù, ko biết nhu thế có giúp ích gì đc ko :((

chúc lớp mình thi tốt :D

tốt cái nhít, thi như shit :(( ôi thà chết còn hơn, bi h mới hiểu tâm lý mấy người vì thi trượt mà tự tử :((

thôi thôi, ng ta tự tử vì even là ko đỗ đc tốt nghiệp cơ!!
Mày đừng lo quá!!!
Cố lên!!! \:D/

Ờ, có cái gì đâu? Thi miễn đỗ là đc rồi cần gì điểm cao làm cái gì. Dù sao cũng còn mấy môn nữa cơ mà, cố lên, nhất là mấy môn tủ ấy, cố mà ăn điểm ;)
Lúc đầu tưởng phải thi 6 môn, ai ngờ có 2 ông bà nhân nhượng cho miễn bài final nên chỉ phải thi có 4 :D. Hôm nay thi 2 môn rồi, sử quay từ đầu đến cuối:p, mỗi môn toán là làm tử tế:). Mà cái bà toán ác man ko chịu được, ra đề thi kiểu gì mà suốt từ chapter 1-7 má ơi:(. Tớ thì chủ quan cóc thèm ôn:((, may mà cũng làm được bài:(. Ngày mai tớ còn môn art với Tiếng Anh nữa là xong. Đúng 2 môn phải học thuộc lòng nhiều nhất, mà lại còn cóc quay đc nữa chứ :( Thế mới thấy dạo này mình đổ đốn thật. :|

Chỉnh sửa lần cuối:
ớ vui nhỉ, bên đấy cũng quay được ah :D
mà cả nhà thấy bảo mai quay 100% ah ;) sử địa có khác :D
hnay làm bài thế nào? mỗi môn cần 5đ thoai đúng ko :D
cố lên nào, còn 2 ngày nữa thui :x

Lâu lắm rùi mới có net mà ngó, xem ra cũng ko có j mới lám nhỉ
Thi với cử, suốt ngày đề đóm:)) tối qua có thằng hưng T2<trinh cu nhớ ko> 12h dựng ngọc dậy, báo đề:)). Đề trật 100%:)):)):)). Chết cười
Hum nay ngồi thi sử, chả có đứa nào quay cả, nhưng mà hỏi bài chuyển giấy nháp thì cứ gọi là. Chỉ buồn cười em bò ngồi ở chỗ cạnh cửa sổ, <chả là số thứ tự cuối cùng của phòng, toàn ngồi chỗ ấy hoặc ở cuối lớp>bàn 1, tầng 1, giám thị hành lang lượn đi lượn lại. Đang mải mải chú ý giám thị để đưa giấy cho thằng đằng sau chép thi giám thị hành lang đứng ngay sau lưng:)) nhắc nhở"cô ngồi bàn đầu", xong rùi đứng đấy 1 lúc lâu ơi là lâu. Mà thi nhắng lám, buồn cười ko tả nổi.
Làm bài thì ko thể gọi là hoàn hảo j, vì là toàn vô phần ko học mấy, nhưng mà may vẫn nhớ mấy ý để thêm nếm, nên qua trót lọt, chắc cũng ko tệ quá đáng đâu hihi:)
Ko bít cả lớp thi thế nào, Mọi ng` toàn thi nhà B xa xôi, cao tầng, đâm ra chả gặp để hỏi hna dc mấy.
Nốt chiều nay với ngày mai là xong, thik quá:*:x

Back
Bên trên