Lớp h2 đâu , vào đây anh em bắt tay cái !

nguyen vinh nam đã viết:
Mẹ cái thăng, lại lười tập thể dục thể thao nên xểnh ra là đau chân chứ rì.
Phải nhìn bác mày đây này, cả năm không đau đớn rì

Thông báo cho toàn thể lớp 11 hóa 2 : Bạn nam béo cả năm ko đau đớn gì---> 1 căn bệnh hết sức nguy hiểm.....chúng ta là những người bạn cũng lớp vì vậy nên tạo điều kiện giúp đỡ bạn ý vượt qua cơn nguy khốn này.
Ngày 1-4 năm nay sẽ là ngày bạn Nam hết bệnh.......
(nói nhỏ nhé : oánh thật lực vào anh em ạ,mỡ nó dày lắm,xin em nó 1 ít về rán thịt B-) )

Lưu Khánh Hiền đã viết:
khiếp quá, chiều qua thấy Nam bị chúng nó quây đánh đập cả đầu vào tường mà vẫn phởn thế:D
2 Dương: hết hạn 4 ngày rồi, mày đưa đĩa cho thằng P làm đi, như thế tao thấy yên tâm hơn,dù sao tao cũng cầm tiền của cả lớp mà;)

Có 1 tin vui và 1 tin buồn cho mày

tin vui : tao đã mang đĩa ra hàng và nó đang làm

tin buồn : đợi tiền của mày

:D

Bùi Thế Phong đã viết:
forum lớp mình hạt qúa , chẳng thấy nhân mới lên post bài cả , bây giờ chỉ còn tâm sự tình cảm với nghiêm túc là còn vui thôi ! :(( , b-(

Anh phong dạo này toàn tâm sự tình củm thôi nhỉ.......ghê đây,ghê đây ..:D B-)...........

TĂm tre đâu B-) :D

trùi, các anh câu bài đỉnh quá
thông báo các anh tin mừng là em đã được 1 * +thành viên tích cực 1 trên forum lớp

không pahir khoe , mày chỉ là phó giáo chủ thui , kém tao xa lắm ! :))

2 con hàng lởm khen nhau kìa ................:p hehe..........

hàng xịn đấy này :

giải nhất toán tp : anh QUANH bắt gà

giải nhất hóa tp : anh Trường yoga

các bậc liền anh liền chị đấy,thế chứ,bravoooooooooooooooooooo :D

Cả cái con hàng siêu lởm dám lấy chữ kí của tao nữa , ! hãy đợi đấy ! Nu, Pacachi ! X(

Cô hóa nghe tin lớp mình,cười tươi thế :D

mà tình hình là Aka-thủ Quỹ đã thu hết tiền chưa,tiền mua thêm miền ý :D

thu hết rồi , bây giờ chỉ có đi mua và xây lại cho đẹp thôi !
Mày muốn nâng cấp hay cải tạo gì gì thì cứ việc nhảy vô , bọn tao sẽ để nguyên cho mày làm , sao cho đẹp nhất , đỡ phải góp ý , tốn bao nhiêu bandwidth !

oki,chuyện này để + giải quyết :D Vấn đề là bao h lớp mình có miền mới đấy nhỉ :D + còn giải quyết mấy cái ảnh chụp cả lớp nữa cơ,còn cả cái băng quay cúc phương nữa cơ
heheheehheheheheh,tiền....................................đâu...........................:D
đùa tí để Cn này tao đi lấy băng nhé :D

nhanh nhẹn hơn chút đi, định học Mai TRang cả lượt đây hả

mặc kệ chúng mày , muốn làm gì thì kamf !
Tao rũ bỏ trách nhiệm ! Chán đời cắt tóc đi tu !

Đã mua host xong sáng nay rùi, nhưng để chuyển từ host cũ sang host mới thì cần thời gian, với lại tui quyết định là để bao giờ set xong portal và album thì mới chính thức đưa vào hoạt động trên host mới, mọi người cố chờ chừng 1tuần, bắt đầu từ ngày mai domain sẽ hoạt động : www.h2-ams.com nhưng như đã nói, bao giờ forum bên host mới nâng cấp cơ bản xong cái đã

Bọn mày ơi! cái "h2ams.tk" sao thế?cả ngày hôm nay tao ko vào được.Phải chở 1 tuần tức là thứ 3 tuần sau ah ?Hay đây ,tao sẽ đợi !...... :biggrin:
Nếu cần góp ý gì thì cứ nói nhé!
Đặt trọn niềm tin nơi bạn Thanh Hiền :tongue:

Back
Bên trên