Lớp h2 đâu , vào đây anh em bắt tay cái !

Chắc là mua miền mới rồi cải tạo luôn 1 thể,vào đóng góp ý kiến đi :D
Thông báo là băng cúc phương và 8-3 đang làm rồi,đợi miền mới thôi :)

thế hả ? :-/ :-? !
Băng quá 2 tuần rùi mà mày vẫn còn để mốc meo ngoài hàng hả ? Lâu qúa ! Có khi tao làm thì bây giờ đã bị chửi là sao quay những cảnh thô thế rồi !
Còn hót mua xong rồi , đang chuyển cơ sở dữi liệu sang ! Chú ý là mua host chứ không phải mua miền !
Còn nếu muốn đóng góp thì mau lên đó mà làm đi ! Admin làm không xuể đâu ! Còn ai không đủ khả năng làm ơn đừng yêu cầu quá mức cần thiết hay cho phép !

uh,mày làm đi,tao ko ý kiến,chỉ góp ý thôi :) chứ tao thì biết qué gì về mấy cái đó :p

làm chậm như con rùa....tội nghiệp con bạn mình :p

ở đâu chui ra mày đấy em gái :D đã thế anh sẽ om thật lâu.....thật lâu........B-) hehe :D

Mọi người cứ bình tĩnh nhé,để làm xong cái cúc phương luôn 1 thể :) vội làm gì,trong tuần sau sẽ có :)

ừ , vội gì , nhưng để lâu băng nó ẩm mốc ra thì chết , mày cố gắng làm nhanh lên , nếu không làm được thì đưa đây tao làm , gần nhà tao có hàng nhạn chuyển mà !
Còn cái vụ forum thì tất nhiên , anh đây đóng góp nhiều lắm chứ bộ !

mày cú chứ kể cả con tăm tre lẫn thằng bít cú thì đã sao :))
thế thì cứ ngồi đấy mà cú nhé

chỉ có nó cú thôi chứ ! Bọn tao bận lo chuyện forum của lớp nên không có thời gian cú mày ! Trách nhiệm đó thuộc về akh ! hehehe ! Forum lớp mình bây giờ hay vãi ! :))
tao thì không thèm cái băng đó , bận trăm công nghìn việc , về nhà lại chợ búa cơm nước , lo cho vợ con , thế là quá đủ ! :))
Nhưng dù gì thì mày chảy bửa vừa thôi ! LÂu quá ! Táo bón hả ? :))

Nói thế thôi, nếu Dương thấy khó khăn quá thì thôi, không cần cái băng đó bọn này vẫn có thể làm web lớp hay ho được, chả có gì quan trọng cả

bây giờ coi như chưa có cái băng đó trên đời nhé, làm quá bạn Dương kiêu rồi, bây giờ ko cần cái băng đấy nữa đâu, lần sau rút kinh nghiệm thôi !

oki,nếu ko cần thì thôi vậy :) để làm sau nhé :)

Tuần sau cả nhà thi Hk rồi !
chúc cả nhà may mắn nhé! :biggrin: :beerchug:
Thi xong rồi tha hồ mà nhảy múa! :drummer:

nói thế , thi xong lại vật vã khóc loc thê thảm rằng sau đề kho quá thì khổ !

hix, sắp thi roai`, sợ quá :(
chúc mọi người làm gi cũng tốt nha ! :x

chẳng có gì phải sợ cả , thi thì thi !
Có chết ai đau ?

Back
Bên trên