Lớp h2 đâu , vào đây anh em bắt tay cái !

nguyen vinh nam đã viết:
mẹ mấy con chó này câu bài máu thế
Cứ thích mua liveshow 8-3 của TAO cơ
Thế này tao phải tổ chức liveshow khác wá

câm mồm thằng béo kia !!!! mày bị anh em tao thịt, vật vã trên sàn lớp mà chưa phục hử ?? :D to còi gì thế

mà vụ đồng phục cũng phải bảo con Kem thân lừa ưa nặng xem xét thế nào nhé..

Thằng Nam sao ăn nói thô thế?.Hết chửi trong forum lớp mình lại sang đây chửi ,sợ thật 8-} .......
Thế là thứ 2 này có đĩa 8-3 rồi hả cả nhà! ....Cho Hà đăng kí với nhé! ;;)

2 Nam béo: lich sự tý đi !
2 Dương: thực sự là tao ko muốn thu tiền bọn nó, vì thu tiền web lớp đã thấy khó khăn lắm rồi, cho nên tao nghĩ mày nên nói với lớp là ai muốn mua thì đăng kí và nộp tiền thì tao mới thu được.

Đúng dó, đứa nào muốn có đĩa 8-3 thì cứ đăng kí rùi mới có đĩa , tình hình lớp ta bây giờ căng thẳng lắm rùi !

ừa, năm sau nói trc' là ko làm thủ quỹ nữa, bị chửi suốt trong khi ko thụt két được đồng nào /:)

ko phải là đăng kí mua đĩa mà là tiền để làm đĩa...ko vội mà , nếu tình hình lớp vậy thì cứ từ từ...thời gian còn dài chán,vội gì

Ơ kìa ,chẳng hiểu gì cả .... 8-} Tóm lại là có đĩa chưa nhỉ? 8-|
To Nam : mày sao thế?cà khịa cả tao nữa ,tủi thân vãi :((

:)) .... thế bạn HÀ có cần đóng tiền ko ...tao đóng cho bạn ý....từ h tao là đại diện của ĐINH Đại HÀ nhé ;)....có gì cứ bảo tao....:p

tình hình là phỉ chat chit nhìu trên topic này vào không có bị bọn t2 nó qua mặt đấy bà con

lock nick thằng n@m hộ bọn em cái anh Đỗ Việt ơi , nó chat chit , chửi bới , câu bài nhiều quá rồi !:((

oé, thằng chó bít giết người không súng đạn à
anh vịt ơi đừng lock em, em chít bây giư,
Mà cái thằng bố tổ câu bài như mày mà giám nói thí hử
Mà đúng là sắp bị bọn t2 nó qua mặt rùi

ặc, nói chuyện linh tinh thế
2 Dương: ko cần đợi chờ gì, mày làm đĩa xong rồi bảo tao nhe', tao sẽ thu tiền những ai mua cho, ok?

ko phải vấn đề thu tiền làm từng đĩa mà là tiền để sao từ băng ra đĩa ý :D

cứ từ từ vì tình hình tài chính còn hạn hẹp :D

dạ,thằng cháu đau chân...ko xuống phòng y tế được,nên ở nhà ạ.........:D

Mẹ cái thăng, lại lười tập thể dục thể thao nên xểnh ra là đau chân chứ rì.
Phải nhìn bác mày đây này, cả năm không đau đớn rì

Thông báo luôn cho mày biết là lớp mình vừa xuất hiện hai thằng vô sinh
Với cả có thêm trò yê yê bạo lực cực kì luôn

forum lớp mình hạt qúa , chẳng thấy nhân mới lên post bài cả , bây giờ chỉ còn tâm sự tình cảm với nghiêm túc là còn vui thôi ! :(( , b-(

Back
Bên trên