Lớp h2 đâu , vào đây anh em bắt tay cái !

Hà ơi có đĩa VCD NH3 rồi đấy (NHHH = NH3 :D) có mua ko lấy cho, ma` những 20k/ 2 đĩa cơ . Hay là về rồi xem chung chạ nhé, hehe

:(( .....Mà đĩa có hay ko đấy! Lại ko câu được ai nên câu 1 cái con xa Tổ quốc như tao thì B-) ........
:)
Mà bao giờ mới có đĩa 8-3 thế?Cái cần thì chẳng có chứ ngày họi hóa học thì làm gì có lớp mình mấy ..........Buồn!!! :((...Bác Bít cứ lừ lừ quá nhỉ hay là đang bận việc riêng nên quên mất việc công rồi ;;) ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thương cho con bé...bọn mày làm nhanh lên cho nó ko thì nó lại "đun nước sôi" bi giờ ;) bạn hà nhỉ :p

Mua 1 cặp đĩa NH3 thôi,rồi về copy ra...đơn giản.............Đĩa 8-3 thì phải đợi,chẩn bị đóng tiền làm đĩa đi.........tao mang ra hàng cho nhanh..........thế nhé

Hà ui, mày ở xa tổ quốc thế mày đóng tiền mua host lớp mình nhé :D
bao giờchuyển sang host mới tao up hết mấy cái đĩa lên đấy cho mà xem, khỏi phải mua

hè hè, sắp có chưa TH, liệu có đến 2 tháng ko, hè hè, 2 anh chi. TH-TP mà dung dăng dung dẻ thì còn khướt Hà oai :D

này Aka,Avarta giống thằng Mậu nghĩa-hội trưởng hội nghĩa tân nhỉ :D

Tao đang cầm băng 8-3 , thông báo trước là lớp mình mỗi đứa chuẩn bị vài khìn để đóng đấy nhé

xí, avatar = bf của người ta mà kêu giống thằng Mậu 47,5 NST đấy hử, :-X
Mà TH cơ hội với cái Hà thì Dương mới kêu thế chứ với người khác thì ko sao đâu nhở, hè hè
Mà mày làm đĩa rùi thu tiền tao ko thấy tin tưởng lắm /:)

Tao cũng jkhoong tin tưởng ! cho mày 4 ngày ! Không có đĩa thì nôn lại để tao đi làm ! Tao có chổ rùi , làm 1 ngày là xong !

hehe, cứ đổi qua đổi về như thế chắc 3 năm nữa anh em mới có đĩa để xem quá

làm 1 ngày là xong hử ? nhờ bà minh hử ? để thứ 7 này tao mang ra hàng kĩ thuật số nó làm cũng chỉ 1 ngày thôi :D

To Tăm tre : 3 năm nữa mày sẽ có đĩa để xem........còn tao thì đang xem đây :D

To Aka : mày thu tiền hộ chúng nó cho tao : 2 % VAT,ok? B-)

hử, tao thu tiền chúng nó nhiều đến nỗi sắp bị đánh hội đồng rồi mầy ơi :( :D

mày ơi,cái vụ băng đĩa làm nhanh lên đê,...để con bạn xa tổ quốc của tao lần nào gặp cũng nhắc nhở...thuơng wa!

Ngày mai đi lằm đĩa đây !!!!!!!! :D !!!!!!!!!!!! tao đóng rồi cơ mà!!!!!!!!! ăn chặn thật!!!!!!!!!thu đi nếu ko có tiền ko có đĩa :D

cẩm Vân - voi còi câu bài lộ liễu we, sao cứ vào chỗ lớp người ta mà câu thía nhẩy :D

Thu tiền đi,thứ 2 đưa tao nhé !!!!!! tiền có thì băng có tiền ko có thì ..tao đành găm băng ở hàng kĩ thuật số B-) :D

mẹ mấy con chó này câu bài máu thế
Cứ thích mua liveshow 8-3 của TAO cơ
Thế này tao phải tổ chức liveshow khác wá

Back
Bên trên