Lớp h2 đâu , vào đây anh em bắt tay cái !

Thế cuối cùng là chương trình như thế nào thế? :(( ..........
chỉ thấy mấy bác con trai ngồi khen nhau mà chẳng ai kể cho Hà xem chương trình thế nào cả?có chụp nhiều ảnh ko? :) nhớ post lên sớm nhé! :x
Nhắn Nam : mày mà cũng đòi trưởng thành cái gì 8-} ..........Hôm nay 8-3 mày chẳng có gì cho bạn mày mà cứ bạn bè xoen xoét thế? B-)

oé, bác hà iu cầu cao thí,
thí thì iem cung chịu
tao đang học mấy bài,
bao giừ tao thu đĩa rùi gửi cho mày, chiu chưa

chương trình 8-3 bọn con trai làm con gái choáng, cảm ơn ko thành lời lun :D
Để kể cho Hà nghe
- 10' con gái đứng ngoài hành lang (bọn con trai kê bàn chặn ko cho vào, bắt đứng chờ 5 lần 2' ăn kẹo mút :))
- vào lớp các chàng trang trí với bóng bay trái tim hồng (hơi xịt một tý nhưng phê) bảng vẽ kí hiệu boy & girl của sinh học ý (chắc ý đồ là từ cô CN dạy sinh) đơn giản nhưng ý nghĩa : con trai + 8/3 = con gái
- quả bánh ga tô 2 tầng hoa hồng trắng to lắm bà ạ, ngon nữa, hehe (tiếc chưa)
- bon tui ăn bánh, uống nứớc ngọt, bim bim, nghe bo.n con trai biểu diễn ca nhạc ( hay lém lém) bỏ phiếu bầu người tiêu biểu nhứt . Kết quả : Nam và Hoa
oe', chuông roai`, em kể sau, bb

Mày làm ơn vào web lớp mình giúp tao tường thuật một tay đi, được không?

còn 1 quả thuốc pháo hoa thành chữ 8-3 giữa lớp phụt lên hơi phê, độc nhất vô nhị

Bất công chưa? :(( ...........Mình đã ko được tham dự mà chẳng bạn nào chụp nổi cái ảnh post lên cho Hà xem :-s ............Lớp mình tuyệt wa ,cả nam cả nữ ,ai cũng tuyệt :* ..............Nghe kể thấy tự hào về lớp mình wa ( tuy mình chẳng có phần :)) ........

Chắc sẽ có đoạn Video gửi lên,chứ ảnh thì thằng bít to mồm tưởng chác chấn mang nên ko mang nữa,ai dè,may là mình còn cẩn thận mang máy quay đấy,ko theo ý của các chú ko mang máy quay thì chẳng có gì cả đâu..........Nhiều phà Hay lắm :D

các anh chị chuyên hóa tự nhân là năng động ,sáng tạo .......vậy hãy làm 1 buổi giao lưu như lớp Trung ...........được chứ ạ ???.....:D

À, lớp anh ai nhận là năng dộng và sáng tạo nhỉ ??? ko phải anh nhá :D Nói thật là chưa đủ trình đâu mà có trình thì bọn lớp anh cũng chỉ làm cho con gái lớp anh thôi :D

ơ ......thế hôm trước hình như anh Nam bảo con trai đông nên lắm trò cơ mà ......lại còn đang đinh tổ chức 1 buổi gì đó mà hoành tráng hơn dạ hội năm nay .....và không hoành tráng bằng dạ hội năm sau còn gì ???

:) đấy là ở trên lớp anh thôi,chứ cho cả trường thì ai nói chứ anh thì chịu :)

ơ .......hóa ra là chỉ thể hiện ở trên lớp .......úi dào ......thế thì lớp em tổ chức thường xuyên để câu giờ ....... thế mà em cứ tưởng lớp Hóa các anh tài hoa lắm ....... ai dè toàn hoa ......héo

Thì ai bảo em tưởng tượng làm gì :D trí tưởng tượng phong phú quá nó lại thành thế đấy :D anh bảo là khối hóa tài hoa nhưng hoa gì thì anh có nói đâu :D nhưng ko phải hoa héo đâu đấy :)) Tổ chức trên lớp để câu giờ cũng là 1 nghệ thuật đấy :D nhưng vấn đề chính là hát hay cơ :D xin trân trọng giới thiệu tới quí vị và các bạn giọng ca Opera bé bé bồng bông xuyên tạc trứ danh Nam lợn :D

chả hiểu đây là topic của h2 hay là nơi 2 anh em 2 nguời bàn tán nữa....hóc búa thật :p
H2 khoe mãi.....có VCD thì share với mọi ngừoi đi :D

Nhóc phải hỏi thằng bít đừng hỏi anh :D ,nó làm VCD mà , khi nào được chắc cũng gửi lên đấy

Cả nhà ơi! forum lớp mình sao thế nhỉ?cả ngày hôm nay Hà vào mãi mà ko được 8-| .......... Nếu mà nó bị làm sao thì lại lấy tạm topic này anh em giao lưu nhé! Nếu mà có thông tin mới gì thì cả nhà nhớ thông báo lên đây nhé ;;)
Đề nghị bác Phong bít làm đĩa 8-3 nhanh nhanh tí cho anh em đỡ sốt ruột nhé :>

Chỉnh sửa lần cuối:
nói ra ngượng , lớp 12H1 làm hay nhất trường .... ko tin cứ hỏi thử mọi người, hehe

Hờ, H1 bắt chước y hệt H2 năm ngoái cái vụ dán giấy đen kín cửa , bây h to mồm là sao ? ,phải biết ngượng 1 tí chứ :)) , lại còn lên H2 hỏi mua giấy ở đấu nữa chứ :))

B-) Hờ, H1 bắt chước y hệt H2 năm ngoái cái vụ dán giấy đen kín cửa , bây h to mồm là sao ? ,phải biết ngượng 1 tí chứ :)) , lại còn lên H2 hỏi mua giấy ở đấu nữa chứ :))

Back
Bên trên