Lớp h2 đâu , vào đây anh em bắt tay cái !

cho nói lại , có ai hỏi đâu , vớ vẩn , nhưng cái vụ way phim với cả mượn máy chiếu với mang dàn Karaoke đến lớp thì chưa lớp nào làm cả

vì cái vụ video mà tui phải thu thêm quĩ lớp mỗi đứa 5k, đây goi là hậu 8-3 nhờ, hehe
Mà boys H2 này, đã biết các bạn nữ lớp mình là fan của các bạn nam chưa;)

hehe, mày nịnh nó vừa vừa thui, bọn nó tưởng thật thì chết, dù sao thì sau sự kiện 8-3 vừa rồi, phải công nhận con trai lớp mình dễ thương thiệt (nhất là... :D ) nhưng là fan hả, tui chưa nghĩ tới

nhất là thằng đội mũ việt gian B-) Chua den 8-3 l de thuong con qua 8-3 la cuc de trhuong :D

Ừm , năm nay làm thế chỉ gọi là nháp cho năm sau thôi !
Còn nếu các bạn nói là fan của anh em tui thì , thôi , đó là 1 sự sỉ nhục !

Miẹ,
em đề nghị đổi tên topic: HÓA 2 ƠI, VÀO ĐÂY CÂU BÀI CÁI NÀO
Còn việc bon con gái làm fan của chúng mình là hiển nhiên rùi, chúng mình quá đỉnh mừ

Hôm na lớp mình đi đá bóng vui vãi ạ :))

đúng là cái lớp này thi nhau câu bài ....:D B-)

Ko phải là mày câu bài ăn theo hả Vân?
Thế vụ đóng tiền cho forum lớp mình thì sao rồi cả nhà ơi?........... :(( ...........

hic, nghe đến tiền lại nóng gáy, mình thu tiền chúng nó mà thấy áy náy ko chịu được (thật lòng đó :() Nhân tiện còn Dương chưa đóng 5k :D
Mà cái vụ forum tui sợ khó vặn động bọn nó, vì hơn hơn nửa lớp mù nét :((

Nhất Khánh Hiền ,vào tận đây đòi tiền ,bệnh nghề nghiệp hả mày? :)) .......
Vụ đĩa 8-3 thế nào rồi ,lâu quá nhỉ ....... 8-| ........Mà cả nhà mình sắp thi chưa? :-/ .......2 hôm nay lại được nghỉ ah ?Nghỉ học mà sao cũng nghỉ lên net luôn ah ,buồn thế? :(( .......
Khi nào có đĩa 8-3 thì nhớ bắc loa lên nhé........Hà đang đợi đây! ;)

giục giã wa đấy....đã bảo củ từ rồi khoai sẽ nhừ mà :D cứ bình tĩnh cưng ơi

tình hình là cái thằng bít này cầm băng ko làm ăn được gì rồi !!!!!!!!! để đòi lại rồi làm vậy !!!!!!!! chắc lâu đấy !!!!!!!! :) !!!!!!! cả nhà đợi nhé

hèm ! Đằng nào chẳng thế ! Từ từ khoai mới nhừ !

101 bài........nhanh quá Nam béo :D.........này,lớp mình 26-3 có tiết mục gì ko đấy ????????????????????

Lớp mình dạo này máu wa nhỉ? 8-| .......Hết chơi nổi 8-3 ,đến ngày thành lập đoàn cũng ko tha....... ;)
Thế vụ áo đồng phục thế nào rồi?sao im ắng thế? :-s

Con kem thu tiền xong thì để đấy ko biết làm gì.........yên tâm là còn lâu mới có đồng phục

Thế mà cả nhà mình để yên ah ?....Chán thế! Lấy lại tiền của nó đi đặt áo luôn :)) ......Đùa thôi...chứ sao lại để im như thế ah ?Bất bình quá cả nhà ơi! tưởng nhà mình có ý tưởng rồi mà :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên