Lớp h2 đâu , vào đây anh em bắt tay cái !

thế thì ko cần thiệp mời Bít nhẩy !!!!!!!! mời tất cả mọi người đến thì càng hay :D !!!!!!!! mày cứ lo đồ đạc trang trí đi mang đến tao đạo diễn cho :)

anh em khối hóa năm sau nhất định tổ chức một buổi 8-3 đặc sệt hóa nha
đừng để như hôm ngày hội hóa học: chỉ hóa mỗi cái tên thui

anh bít ui, anh không được hứa lăng nhăng đâu nhá,
nhưng nếu các bậc đàn anh khối hóa (và cả những bậc đàn em) nếu có nhu cầu thì hoa2 02-05 xin tiếp chiêu, nhưng phải đặc sệt hóa nhá, đừng như cái ngày hội hóa học, nghĩ đến lại chỉ thấy chỉ hóa đúng cái tiêu đề X(

Lớp Hóa nhiều con trai mà cũng lắm trò ghe nhẩy ??? mà sao thấy toàn tiệc tùng ... các bậc tiền bối chuyên Hóa có vẻ giàu quá ta .......... :eek: :D

chú Nam cứ nói thế , cái NH3 ( ngày hội hóa học) lần đầu nhiều hóa quá nên chán , năm nay rút kinh no mới thành công thế này. Năm sau bon anh ra trường ko hiểu đàn em ở lại tổ chức NH3 ntn nhỉ???

hehe, cho tui tham gia với, mùng 8-3 năm nay, con trai lớp Hóa quyết làm ối nàng teo tim mà chết, nhểy
mà này, lớp mình vào đây cũng được 5 đứa rùi đấy nhỉ, hức, chả bù hồi trước, cả khóa 0205 mỗi mình bơ vơ h2

anh đức cứ chờ đấy mà xem
năm ngoái nhìu hóa wá bị chê
năm nay ít hóa wá cũng bị chê
thế thì năm sau sẽ bình thường thui,
hứa hẹn sẽ có một mc cực kì sống động

con trai lớp mình mấy hôm nay bàn tán kế hoạch bét nhè cả, ko hiểu được bao nhiu % nhỉ ? Cứ nghỉ cả 5 tiết là được, hè hè.
dù sao thứ 2 cũng sẽ uống thuốc trợ tim trước khi đi học ;)

uống làm gì, cứ cho nó teo bớt đi, chữa được to tim :D

yên tâm,
hôm đấy ,màn ăn uống lớp mình sẽ rất đặc sắc
Em sẽ kinh doanh becberin
đảm bảo hồi vốn cho anh em

quảng cáo ghê wa.....:D ko bti thế nào mà kinh vậy :D
To Nam: tui chờ bài opera BÉ BÉ BỒNG BÔNG :D

2 Thanh Hiền: to đâu mà chữa, làm ai cũng như mình, hè hè
2 Nam béo : nhìn mặt ông đến becberin cũng cảnh giác qua' :D

Hờ hờ , yên tâm Nam béo,riêng mày đã có bổ trung ích khí khai thông :D
To Aka : Mày lấy cái avarta của ai mà ác liệt thế :p
To Hoàng ngọc đức : dạ hội hóa học năm nay lớp em chưa ra quân,hàng tuyển ủ ở nhà ,hẹn năm sau sẽ đồng loạt ra quân hoành tráng :D
To Thủy :Hô hô,lắm con trai phải lắm trò chứ em,còn khoẳn tiệc tùng thì....e hèm.......còn dài và còn đầy :D

Khà khà , năm nay đảm bảo hoành tráng hơn năm ngoái và không hoành tráng bằng năm sau ! B-)
Các bạn lớp khác nếu thấy " trống vắng " thì cứ việc sang lớp tui , con trai lớp hóa rất ga lăng tử tế với phụ nữ lớp khác mà ( not lớp mình ) ! >:)

trùi, bác Dương nói như tổ chức liveshow
chú ý hôm đấy còn có màn ca kĩ gảy đàn cho các mẹ hóa 2 thưởng thức
thui wảng wáo vậy thui
To Vân : thui chị tha cho em, em chỉ nói zui thui

miẹ bác bít
ngân khố thì ít,
lại có mấy bạn đếch chịu đóng tiền, bác tinh vi vừa thui, mời hết thì cháy túi à

Vu Ngoc Duong đã viết:
To Thủy :Hô hô,lắm con trai phải lắm trò chứ em,còn khoẳn tiệc tùng thì....e hèm.......còn dài và còn đầy :D

AI bảo là con trai đông thì lắm trò ...thế con gái anh để đi đâu ??? :eek:

Bùi Thế Phong đã viết:
Khà khà , năm nay đảm bảo hoành tráng hơn năm ngoái và không hoành tráng bằng năm sau ! B-)
Các bạn lớp khác nếu thấy " trống vắng " thì cứ việc sang lớp tui , con trai lớp hóa rất ga lăng tử tế với phụ nữ lớp khác mà ( not lớp mình ) ! >:)

Úi ......sao chuyện con trai lớp Hóa galant bây h em mới nghe thấy nhỉ ?? :eek: bọn bạn em học H2 mà đâu thấy bọn nó galant lúc nào đâu ??? :-/

con trai lớp 10 thì chỉ gọi là nhóc thôi em ui,
Như lớp anh năm ngoái tổ chức một ngày 8-3 siêu rẻ tiền, hichic
(mà anh cũng tham gia nữa chứ, hu hu)

Láo,mày tham gia khoản nào,nếu mày thích đứng ra tổ chức năm sau đê :D tao hoàng tráng năm ngoái,thằng bít hoành tráng năm nay và Vĩnh nam đại hiệp hoành tráng năm sau :D

Back
Bên trên