Lớp h2 đâu , vào đây anh em bắt tay cái !

tội nghiệp , nếu có chết thì hãy di chúc lại tài sản thạch sùng của mày cho tao thừa kế nhé !

tài săn thạch sùng là cái gì thế ? Aka-mày là con thạch sùng ? B-) :D giống lắm :p

Thằng Dương đúng là lạc hậu, mấy tháng rồi mày không vào web lớp mình huh? [-(
To P: Còn đòi thừa kế nữa chứ, tham thế [-(
To KH: mày đừng chết tao tốn tiên mua nhang :D

trời , không được thừa kế thì con lấy đâu ra kế sinh nhai đây !
To kh : viết di chúc nhanh lên cái !

2 TH: tốn mỗi nhang thôi hả :D thế thì tao chết ngay đây, bạn bè tệ mạt quá :))
2 Dương: cái thằng lởm nhất tao gặp là mày!
2 TP: mày set cái avatar này định trêu người tao hả:D tội đấy đáng được thừa hưởng gia tài ko (mình mà " đi " thì chắc "hạnh phúc của một tang gia quá :)) ) Mà đấy còn chưa nói đến chuyện thạch sùng làm gì có gia tài >:) mà chồng nó ko được thì tao với danh nghĩa gì được đây :))

à tao mới nhớ ra, tài sản TH có lớn nhất (giá trị nhất) là.....TAO --> tao chết là hết hehe

p/s : to hơn thằng Phong--> sướng >:)

mày là hàng second hand thì có, từ hồi có thằng bít, con th nó wen anh em rồi mày ạ

Lưu Khánh Hiền đã viết:
2 TH: tốn mỗi nhang thôi hả :D thế thì tao chết ngay đây, bạn bè tệ mạt quá :))
2 Dương: cái thằng lởm nhất tao gặp là mày!
2 TP: mày set cái avatar này định trêu người tao hả:D tội đấy đáng được thừa hưởng gia tài ko (mình mà " đi " thì chắc "hạnh phúc của một tang gia quá :)) ) Mà đấy còn chưa nói đến chuyện thạch sùng làm gì có gia tài >:) mà chồng nó ko được thì tao với danh nghĩa gì được đây :))
cái con dữ nhất tao gặp là mày :D
tao thì ko lởm lắm :D

THằng bít hôm nay chơi được,khao kem cả phi đoàn :)) thằng này thế mà khá :))

Sao bạn Vân bon chen thế nhể? :rolleyes:
Cả nhà ơi ,tao bảo này ,sang forum mới post bài dần là vừa đi ,chứ cứ nói lăng nhăng ở forum cũ làm gì......
ah! mà đã có kết quả giải thành phố chưa?Nhà mình thế nào? :-/

Từ từ mọi người ui, để tui chuyển bài viết từ forum cũ sang cái đã, post bây giờ là mất đấy, thông cảm chút nhen
To Nam: tao wen anh em hồi nào :(( oan ức wa

cái này không phải oan ức , mà là nước mắt cá sấu !

to Hà: cho tao bon chen tý ko được ah :D

:-? ko ngờ H2 toàn cá sấu :p

toàn lũ cá sấu khen nhau
Hiện nay mới chỉ có tăm tre là cá sấu , còn con kh là khủng long , ngoài ra lớp ta chưa có ai làm bò sát cả , vì vậy , nếu có khen chắc 2 đứa ns khen lẫn nhau thôi ! :))

chú thích : thạch sùng lơn lên sẽ thành cá sấu ! Một sựi tiến hóa vượt bậc !

2 Dương: ko phải lởm mà là quá lởm, đã đúng chưa, :D
2 Cẩm Vân: câu vớ câu vẩn, đừng thấy ở đây có....cá sấu mà câu bừa nhá :))
2 TP: thằng bé bất mãn vì ko được thừa kế cái gì đáng giá đây mà , chẹp :D. Ths đổi hộ cái avatar ! Mày thích làm loài bò , sát ko chân chứ :D

Back
Bên trên