Lớp F1 yêu quí của tớ

Chúc mừng sinh nhật Thảo nhé!:):x
Muộn 1 ngày nhưng ko sao nhey:D
Hẹn ở VN nha!Tớ về ngày 4/7 lúc 12h trưa! NÓNG chết mất thôi:((

Ngô Linh yêu,tớ sẽ trả tiền cho ấy sau nhé,khi nào nhận đc vé tớ sẽ nhắn cho ấy nhé :x

Hôm SN Thảo, gửi tin nhắn ở YM, Thảo nhận được không ?

Dạo này bận quá, lớp mình cũng thế hả ?

Chào cả nhà, chúc vui vẻ!
Chào cả nhà, chúc vui!
Chào cả nhà, chúc!
Chào cả nhà!
Chào cả!
Chào!

:D

O`,tớ thi xg rồi mà cũng "bận",chết mất.
Hn Thảo với QA ở nhà rồi đúng ko???Cảm giác sung sướng ko :D

ơ chào lớp Pháp một yêu quí của tớ :D
hình như các bạn đang về Việt Nam hết hay sao mà topic lớp mình vắng vẻ quá.
uhm
hôm nay fete de la musique đấy. mọi người có làm gì không???
chào thân ái:*

----------

ah hôm nay có Mel C cua Spice girl đến Paris biểu diễn miễn phí đấy.
mà ở Pháp sắp đến ngày fete de cinéma nữa.
mọi người tranh thủ đi xem đi.kéo dài ba ngày hình như là 26,27,28 đấy.không biết chỗ mọi người có không?
vé vào cửa chỉ có 1,5eu thoi tha hồ nhé:)>-

Ồ, lần đầu tớ thấy có người viết là "Pháp một" :)) :p

Fête de la musique mọi người làm gì ? chỗ mọi người vui không ? chỗ tớ nhộn phết, nhạc nhẽo ầm ĩ tới sáng, cách vài chục mét là có một nhóm chơi nhạc ^^ (có lẽ ở đâu cũng thế)

uh có lẽ là ở đâu cũng thế :( tớ rất ngu ngốc đi về đúng ngày 21 :( hic, bây h nhớ pháp ra phết :D

mà Ngô Linh ơi, tớ nhờ ấy 1 việc, ấy về mua cho tớ 1 q từ điển anh-latin, nhỏ nhỏ thôi, ko thì chết cân, bao nhiêu tiền cũng đc. nhớ là mua cho tớ nhé, ko thì tớ chết đấy :| tớ merci nhé :( :x

may chưa, hôm nay vào HAO mới đọc được mess của Phanh:)
Uh tơ' mua cho. Mà nhà mình có nóng lắm không?Tớ là người cuối cùng trong lớp về hè này đúng không?:D
Tớ mất hết tel của mọi người rồi.Số nhà tớ là 7164238. Nhớ gọi rủ tớ đi chơi thăm cô Hoa nhé.:x
Việt ơi fête de la musik ở Paris cũng hoành trảng nhưng mà trời lạnh và mưa vả lại ngày hôm sau tớ và cả Phương đều có bài thi nên chẳng vui vẻ mấy:(
Để lần khác vậy.Nhưng cứ nghĩ cảnh chen chúc nhau trên métro để đến xem concert thì hãi lắm, ở nhà tự hát thôi:p

mấy đứa về nhà lặn ko sủi tăm là sao :-/ .Đầu tháng 7 đến nhà cô Hoa nhé :x
:x

Cả nhà ơi,
Nếu cả nhà định đến nhà cô Hoa vào tháng 7 thì đợi tớ về rồi đến 1 thể nhé cho nó vui:p.Tớ về ngày 4/7.
Thế nha,nhớ nha:x

hê hê, nhất trí:D, mấy đứa về mà ta mới chat đc với Dung chim cò với cả Quake ... các nhân kia chắc đi chơi sướng mắt à :p

anyway, welcome home cái nhỉ :x :* :x

ura...... mọi người đã về hè rùi! ;;)
Chúc mừng QA, PA , NL & TS nhé!=D>
Nốt ngày mai là tớ cung thi xong rùi! Vụ đến nhà cô Hoa cho tớ tham gia với nhé!
To TS bà cứ nghỉ ngơi đi, rồi thì..........:)) :))

hí hí thik nhỉ, hôm nay con Huyền vừa đi qua nhà tớ, hóa ra nó cũng về. khà khà, thế là lại có dịp đi chơi rồi :D :x

mà trông mọi ng cũng ko thay đổi đâu nhỉ ;)

Ờ,ko thay đổi,nhưng có lẽ béo ra thì có :D :x Hik Hik :((

chào cả nhà:)
Nhà mình ở VN đã lên kế hoạch đi thăm cô chưa?Có gì nhà báo lên HAO cho mọi người cùng biết nhé:*
Chúc cả nhà vui vẻ:x

Hầy, thật là buồn quá thật là quá buồn, sao bây giờ chả ai viết ở mailing lớp mình nữa nhờ, làm giảm độ hoành tráng quá ;;)

Hừ, những tên được về sướng thật :D

Ôi hoa mắt quá, phải tránh cái màn hình ra thôi, bye cả nhà +_+

Back
Bên trên