Lớp F1 yêu quí của tớ

uh đg nhiên đi du lịch là sg nhất rồi, có vẻ lớp mình cũng đc đi học lại hết rồi nhỉ
đc đi học lại có ai tiếc vcs như ta và Thảo ko :)) công nhận là nghỉ ở nhà hoài thì chán, nhưng đang nghỉ mà đi học thì cũng chán :D nhưng thôi đi học thôi cho nó đỡ hư ng

có ai có thông tin học bù như thế nào chưa
ta hi vọng ngàn đời là ta ko phải lùi ngày thi lại, ta chỉ cần thế thôi, vì dù sao trg ta cũng chỉ nghỉ có 3 tuần mà, chưa phải là 1 tháng như những chỗ khác :(

Nguoi ah ta cung mong ng ko fai lui ngay thi lai :|:x :x :x

Tao đi học từ thứ năm tuần trước, lúc nghe cái tin được đi học lại, chả biết nên khóc hay cười nữa :)). Nghỉ ở nhà chỉ sợ mỗi cái phải đi học bù, chứ ko nghỉ đến hết năm rồi đi thi cũng được :p. Ngày đầu tiên đi học bùng luôn :p, sáng đang quen dậy muộn, tự nhiên phải dậy sớm đi học, ko dậy nổi :(; sáng thứ sáu tao cũng bùng tiếp, đến tận chiều thứ 6 có TD mới đi học, tuần này thì từ đầu tuần đến giờ chưa đi học cours nào, chỉ đi TD :(, học với chả
hành, chán thế đấy.
Bọn tao thì ông hiệu trưởng bảo vẫn kết thúc năm học đúng ngày, nhưng mấy ông bà giáo viên đang xin lùi lại 1 tuần, chả biết thế nào, nhưng trong trường hợp xấu nhất là lùi 1 tuần thôi, ko sao hehe, ko ảnh hưởng đến việc về Vn là okie rồi, chỉ cần thế thôi mà.
Vacances thì bọn tao vẫn nghỉ, tùy giáo viên, ng nào dạy thì đi học, ko thì nghỉ, tao cũng tiếc vacances, mặc dù đợt vừa rồi nghỉ 3 tuần, vacances dài nhất trong năm :)). Đi học rồi, sắp ktra đến nơi rồi mà chẳng học hành gì, vẫn cứ xem phim :)) với ngủ, mỗi ngày ngủ ko đủ 10h thì tao vật vờ cả ngày :p, bó tay hehe

Chà, hình như chẳng trường nào đồng ý thi tháng 9 thì phải, chắc nhiều người phản đối quá. Trường ta chỉ lùi 1 tuần, 15 tháng 5 thỉ rùi , khổ cái 2 tuần trước đấy vẫn phải học bù xong thi luôn có điên ko chứ? Còn tuần Paques thì vẫn nghỉ phè phỡn cho 1 tuần. Ông thầy macro hôm nay chán dậy bù, cho 1 cours học 3 chương luôn , xong teminer chương trình luôn, rõ đểu . Chỉ khổ bọn nó kêu gào ầm ĩ trong TD, làm prof TD phải nói lại cả cours , khổ thân cho anh người Ý quá ;
Mọi người đều đi học lại rùi phải ko ? Chắc sắp thi ai cũng bận rộn , Paques này chắc ko ai đi chơi , thui ai thi trước thì bonne chance nhé

Ối giời ơi tao đây ko đc nghỉ ngày nào mà vẫn cuối tháng 6 mới thi xong này, chẳng đc nghỉ sớm đâu ra :(( kinh dị thật :(
Lâu lắm mới thấy ng lên đây nhá Vi ;;) từ lúc ở VN qua trốn đâu biệt tăm biệt tích :D

Mày thi tận tháng 6 hả Ngọc , chà , thế thì ảnh hưởng đến việc kiếm tiền hè nhỉ ? vì maximum làm 2 tháng khoảng 2500 là cùng
Tao cũng muốn lên chat chit với anh em lắm khổ nối ko có net nhà nên chỉ dùng net chùa ở trường thui

Sao trường bọn mày học muộn thế hả Ngọc, thế Phanh cũng cuối tháng 6 nốt à? Tao tưởng tao đã kết thúc muộn nhất rùi, đứa nào cũng cuối tháng 4 đã tung tăng đi chơi, tao đến tận cuối tháng 5 hixhix

Tao thấy cuối tháng 5 mới thi xong là bình thường hợp lý mà, trường nào tháng 4 đã xong thế? Chắc nó ko bị bloc mấy tuần hả

Ặc ăc ối giời ơi sao mà bàn dân thiên hạ đc nghỉ sớm thế :(( tại sao tao thi xong muộn thế :(( chỉ tổ học nhiều :(( hic cuối tháng 6 mới xong, chính xác là 28/6 :(( ko còn gì để nói. FA thi xong trc tao 1 tuần nhưng xét ra vẫn là muộn rồi

hehe,chính xác là thứ 4 tuần sao tao thi,và thứ 6 thi xong ;;) :* Vive la liberte'. (mặc dù muốn chết quá :()
Phương ơi,tớ nhớ ấy :x Tóc tớ lại dài rồi Được PA hứa là sẽ cắt tóc mái cho đợt xuống Nancy :D ;;)

Dung sướng nhỉ? Thi xong sớm thì về VN sớm chứ? hay là ở lại làm gì nữa?

Ở lại đợi người yêu :D :x ;;) Nhỉ người yêu nhỉ :D :x (Kinh thật :D)
À LP ơi,có chuyện này muốn hỏi ấy tí :D Nếu ấy thấy tớ ol ở YM thì gọi nha :*

Chà , chim cò sướng thế? thi sớm nghỉ sớm còn gì bằng nữa, nhưng sao thi ít thế nhỉ , từ thứ 4 đến thứ 6, chỉ có 2 ngày thui ah ??????

Sau 3 ngày chiến đấu căng thẳng với quân địch :D Tao đã thi xong vào hồi 10 h ngày hôm nay ;;) Vive la liberte'
Chúc cả nhà mình may mắn nhé !!!
Yêu :x :x :x

Ngô Ninh ơi, hi vọng ng vào đọc đc ha :D đợt vcs này ta sẽ lên Paris tuần đầu tháng 5 ý, ta chưa rõ ngày nào nhưng chắc là wk thôi, tầm thứ 6 ta lên đó

vì thứ 7 có giải bóng đá sn Vn trên Pháp, ng có đi xem đc ko :D ngày đó ng rảnh thì ta với ng hẹn nhau, gặp nhau rồi đi xem luôn cho vui :D

chúng mày sướng thế, hix, còn tụ tập nhau đi xem bóng đá được :((, tao tuần này vẫn đi học, mà năm nay nếu có nghỉ cũng chỉ được nghỉ mỗi tuần này thôi, tuần sau đi học bt rồi, hic, tuần này với tuần sau đều ktra, còn exposé chưa làm nữa, chán quá :((
Chúc mọi ng vacs vui vẻ vậy

mày thế là ko đc nghỉ vcs hả Quake, tưởng mày vẫn vcs bình thường mà :-/ hay học bù luôn ah :-/ thế ngày thi của mày có bị lùi lại ko

hic
Dung cò ơi, tớ nhắn tin cho ấy mấy hôm ở gần Nantes không biết ấy nhận được không. tại không hiểu sao trong máy của tớ có hai số của ấy. tớ xóa béng mất một số, không biết có giữ đúng số không nữa. tớ chẳng đi thăm thú được đâu cả vì tớ ở tít cái village (tên là cái gì Chapelle de Basse Mer ý chẳng nhớ rõ nữa). phải đạp xe 10km mới đến gare de Mauves.hic hic hic tiếc đứt ruột.:-s
mà ấy định hỏi chuyện gì thì mail cho tớ vì tớ không lên mesenger thường xuyên được nữa.khổ thế đấy. kì thi nên phòng net trong KTX chập cheng lắm. thế nhá:* [email protected]
to Ngọc: mày ơi tao mail cho mày để hỏi chuyện đi làm mùa hè mà mày nhận được không?tao hỏi cho một chị bạn cùng thành phố.chị ý không quen ai mà lại rất rất cần việc. tao nghe nói việc quấn nem khá dễ xin đúng không? mày nói tao nghe cái:)

Ui chào cả nhà,
Mọi ng đi học lại cả rồi vui chứ hay cũng đang lo ôn thi?HIc tớ mới reprendre được 1 tuần, profs ném cho một tas de dossier phải trả gọn trong tháng 5 8-} này ấy vậy mà tới cuối tháng 6 mới thoát nạn thi cử.8-} :((
@Phanh: ui phanh lên paris thứ 6 nè thiệt hả?Bóng đá j thế?:-/ Sao mình ko thấy đứa nào gọi điện rủ đê nhỉ?
HIc thứ 7 tớ đi làm đến 19h mới xong,thế mấy h thì đấu thế?
Thứ 6 phanh lên giờ nào?ở gare Montparnasse ah?Kiểu j cũng phải gặp nhau cái nhey?
Hic hic trái tim mình cứ rộn ràng thế nào ý:D.Chắc nhớ lớp quá đây mà.
A tres bientôt nha!:x

Back
Bên trên