Lớp F1 yêu quí của tớ

Ui chào cả nhà,
Mọi ng đi học lại cả rồi vui chứ hay cũng đang lo ôn thi?HIc tớ mới reprendre được 1 tuần, profs ném cho một tas de dossier phải trả gọn trong tháng 5 8-} này ấy vậy mà tới cuối tháng 6 mới thoát nạn thi cử.8-} :((
@Phanh: ui phanh lên paris thứ 6 nè thiệt hả?Bóng đá j thế?:-/ Sao mình ko thấy đứa nào gọi điện rủ đê nhỉ?
HIc thứ 7 tớ đi làm đến 19h mới xong,thế mấy h thì đấu thế?
Thứ 6 phanh lên giờ nào?ở gare Montparnasse ah?Kiểu j cũng phải gặp nhau cái nhey?
Hic hic trái tim mình cứ rộn ràng thế nào ý:D.Chắc nhớ lớp quá đây mà.
A tres bientôt nha!:x
à quên nếu lên lúc nào sms cho tớ vào 0688430627 nhé!BB

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, tao có được nghỉ vacances đâu mày, tuần này tao phải đi học bù, còn ktra hôm thứ năm vừa rồi nữa :((. Tuần tới tao còn một bài ktra nữa cộng với cái exposé chưa làm, rồi còn nguyên cái dossier chưa sơ đến nữa :((; cuối tháng này thi rồi mà bây giờ trong đầu chưa có chữ gì, :((, sợ quá; mà chán lắm rồi, hic, đành cố nốt 1 tháng nữa là thảnh thơi rồi

tao thì vẫn nghỉ bt, uh gần như cuối tháng này tao cũng thi

Ngô Linh ah, tớ nhầm, ko phải là đá vào thứ 7 mà là Chủ nhật :p ấy đi được chứ :D
có thể ko cần ra đón tớ đâu, vì bt tớ lên đó có bác ra đón mà :D có lẽ tớ sẽ lên vào thứ 5 hay thứ 6 gì đó, nhưng chưa chắc chắn. Hihi Linh ah, cho lại tớ số di động của ấy đi :D mấy lần trc tớ ko gho vô, mà bây h giở ra xem lại thì ngại chết mất. Ko biết ấy có số của tớ chưa, nhưng thôi ghi luôn 0633978733
Số đẹp nhờ ;;)

Mày cũng lên Paris hả Phanh? Tao đang suy nghĩ ko biết nên đi ko, mọi người đang rủ, nhiều khả năng sẽ đi hehe, chưa biết thế nào, nếu tao đi thì tao sẽ gọi cho mày, hẹn hò gặp nhau tí ;)) ; nếu đi chắc chiều thứ bảy tao mới lên

uh tao lên mày ah :D do nghe rủ rê, ui nếu mày đi được thì tốt quá, gặp mày trên đó :x:x:x
hi vọng gặp lại mày nhé :x:*

Hơ hơ, các bạn đang nghỉ xuân còn tớ thì lại mới đi học lại được một tuần rưỡi rồi.Tình hình là rất tình hình vì tuần tới tớ phải làm exposé và nhiều dossier nên có khi ko đi đàn đúm được rồi.Nhưng thế nào tớ cũng cố gắng gặp Phanh.Ấy lên buổi tối thì cũng cứ gọi tớ nhé (tớ làm xong lúc 9h tối)mà bây giờ trời sáng lâu hơn nên vô tư:p
Tớ có phone của ấy rùi có j tớ nhắn cho.
Quake cũng định lên xem bóng đá ah?:D
Con gái lớp mình tinh thần sportif cao quá:)
Cả nhà zui ze nhé!:x

Hehe, lớp mình tinh thần tụ tập cao phết nhỉ :))
Tội mày thế QA ko đc nghỉ vacs :D
To LP : mày ơi tao bi h cũng chưa bít làm thế nào vì chị chủ tao còn đang ở VN chưa sang nên tao chưa hỏi đc, bt thì xin dễ lắm nhưng mà bi h thì tao chịu ko bít làm thế nào, nghe nói tuần này chị ấy sang Pháp rồi nhưng ko bít tin tức có đúng ko nữa mày ah :-?

to Ngoc: vay thi co gi tao lien lac may sau nha. chi ban cung thanh pho cua tao phai tu chu cap an hoc cho nam sau hoan toan nen chi y can viec lam .cam on may truoc nha.the may nam nay lai dinh di Nantes a ?

Xin lỗi các bạn F1 ti'.... hè này tớ sẽ sang PHáp học tiếng khoảng vài tuần. Dự định là muốn học ở Paris nhưng đang tìm nhà. Tớ muốn hỏi có bạn nào ở Paris mà đi về để nhà trống không? hoặc hội ấy biết ai thì báo cho tớ với!
Cảm ơn nhiều nhiều...

Hình như lớp tớ có mỗi 1 bạn Ngô Linh ở Paris thôi,nhưng bạn ý ở nhà dân thì phải :-/ Ko biết bây h đã chuyển nhà chưa Linh :D

he he Ngo Linh ở nhà dân?nghe lạ lạ là
NL ở nhà người quen nhưng mà trả tiền. nhưng đấy không phải là dịch vụ NL nhỉ :x

sao ấy ko xuống Nancy, có nhà trống cho ấy nè ;;)
uhm rồi tớ sẽ hỏi cho, ở trong bao lâu :)

chào cả nhà,
Bạn Ánh có viết cho tớ hôm qua rồi. Lạ thiệt bạn ý tưởng tớ ở homestay kiểu nhà cho sv thuê:)Nếu mà là dịch vụ thì tớ đã rủ một nhóm vietnamiennes đến share nhà rùi:D.Tớ cho bạn ý địa chỉ của www.nhungnguoiban.org roi. O do hay có offres về logement mà.:>
@Phanh: hic cuối cùng tớ lại ko gặp dc ấy hôm thứ hai:-/ .Hôm đó tớ muốn đi lắm mà bị mấy đứa bạn lôi cổ đi học nhóm:| . Đúng là Sv cứ nước đến chân mới nhảy[-x .Có chết cũng ko chừa cái thói quen này:(:))
Ấy hết đau chân chưa?
Cả nhà vui vẻ thi cử may mắn nhé!:x
BB:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Linh ơi thế năm sau có chuyển nhà k hay là vẫn cứ ở như thế thôi :-/
Dạo này mọi ng bận thi hết ah?
Bonne chance cho cả lớp nhé :x :x
Sắp hè rồi,sắp gặp lại nhau ở nhà rồi,hai năm,nhanh quá :D
Bonne chance lần nữa !!!!!!
:* :* :*

Hn tao có kết quả thi rồi,çava,trankil tận hưởng cuộc đời rồi >:D<
Ah,Ngô Linh dạo này còn lên mạng k,tớ muốn nhờ ấy đi lấy vé giùm đc ko? :-/ Hik

sao ng ko gọi điện cho Ngô Linh, vào topic hỏi " Ngô Linh ơi dạo này ấy có vào topic ko " ... :( :)) nghe giống kiểu ai ko có mặt thì giơ tay lên nhé :D

chắc là mọi ng đang thi cả, tao đang toét mắt ra đây :( hic :((

Rồi,ta gọi NL rồi ng ah :x :x :x Merci ấy nhiều :x (hihi,kiểu merci ng "ko co mặt thì giơ tay lên" :D)
Tình hình lớp mình thi cử các thứ thế nào? Chắc OK cả đúng ko ? ^^
:x
:*

cuối cùng năm nay mọi ng về nhiều hơn ta nghĩ :D mà chúng ta có khả năng gặp Ng Linh ở sân bay :D tên đó bay lúc 14h, sau chúng ta 1h thôi :D chắc chắn gặp nhau rồi :D :x

đi chơi vui ng nhé :x

mà mọi ng còn lại của lớp mình về ngày nào vậy :-/ cho cái list đi :D
ta và Dung là ngày 21 tháng 6, bay lúc 13h chiều, về đến nơi là 10h15' sáng

Thảo và QA : bay từ Paris ngày 15-6, nhg mà về tới HN là lúc 18h20' ngày 19/6. Có cần thêm thông tin chuyến bay ko? :D

Back
Bên trên