Lớp F1 yêu quí của tớ

Lớp mình giỏi giang với cả dễ thương ơi, ngày mai thứ hai (10.7.06) hẹn nhau 1h chiều ở Ams rồi đến nhà cô nhé.
Bạn nào còn ở Pháp nếu tiện thì cũng đến đi, làm một vòng vụt về rồi vụt đi thôi mà.

Các em ơi :D lớp Pháp vào topic Mr HAO vote cho anh được ko? :x Chỉ cần 2' thôi ko mất nhiều thời gian đâu ;) Ủng hộ cho anh nhé, mấy thí sinh còn lại bứt phá nhanh quá.
Đây là link sang topic để vote (anh là SBD24 nhá) :D :
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=32747&page=13

Merci à tous! :x

Trời, ko vận động sớm anh ơi :D Ngồi buồn vote mất rồi :D :))
:x

Ôi thế à :( tiếc thế :(( thế em vote cho ai vậy :p ko phải đối thủ của anh chứ :| :D

vào topic lớp mình mới biết có thi Mr Hao.cứ thấy là lạ là
he he, dù sao tớ cũng vừa tiện tay vote rồi
Dung cò về VN chơi nhiều mà vẫn tích cực vào forum thế.
tớ chuyển hết đồ đạc lên Paris được một thời gian rồi.
không hiểu sao Paris có nhiều chỗ chơi thế không biết.nhiều đến phát chán.
nhưng mà thôi thế cũng tốt.khi nào cũng có chỗ để mình lê la
hiện tại vừa mới có Paris plage.nghe nói rất hay.
hôm trươc 14/7 không hiểu chỗ mọi người có pháo hoa không.o đây pháo hoa nửa tiếng vừa đẹp vừa có nhạc kèm theo.
đến Paris mọi thú đều khác với thành phố cũ.đa dạng hơn nhưng cũng phức tạp hơn.nhiều lúc cảm thấy nhớ Tours ghê gớm.
to Việt:thì ấy tham gia vào topic đi thì nó mới hoành tráng như trước được chứ

công nhận là anh Hà nói hơi muộn, đã vote mất rồi, nhưng ko biết ai là đối thủ của anh đây :-?

hehe, bây h lớp mình trên Paris đông như kiến cỏ rồi, có trụ sở vứng chắc rồi ;;)

Dung online đều vì vô công rồi nghề và có ADSL ;;) sao ng về nhà rồi mà vẫn ko thoát danh " vô công rồi nghề rách việc thiếu tình thg" hả cưng ;;) nhưng có vẻ hết thiều tình thg rồi, bây h có lẽ ng hơi thừa :-<

Hầy, chán wá, dạo này chả làm được gì nên hồn cả.
PA về VN béng nên không có tên nào để thỉnh thoảng mình lôi ra nói lăng nhăng được.

Thôi, lại ngồi nghe nhạc đọc thơ cho qua tháng ngày :D

@Phương: tớ nói về mailing của lớp mình ý, chứ có bảo ở đây đâu :D

hum` hu`m,thế nào là thừa tình thương đây hả người yêu :x
Công nhận là bây h trên Paris đông quá. Năm sau ta với ngươi phải làm 1 chuyến lê la với LP ny nhỉ :D
:*

hihi, ít khi lên mạng vì ở nhà là dial up

hôm trc đi nóng ơi là nóng, gặp Việt đc cho đọc bài thơ xanh lét :D tiếc là đoạn cuối có tý nắng vàng, làm mình đang mát mát, có nắng thành âm ấm :D

hê Phanh nói đểu thế
8-}
chết cười.
lớp mình ở vn chắc thế nào cũng đi thăm cô VH nhỉ:)
nhân dịp sinh nhật cô mà.
chắc lại mua bánh gato bảo ngọc hay kinhdo .ôi nghĩ mà ngon quá đi mất.thèm quá
trời paris nóng như trong lò, nhất là dưới metro, tớ chỉ toàn ăn bánh Mcdo thôi.(lại nghĩ cảnh Phanh đọc thơ nắng vàng giữa ...mùa hè)
:((
nghe bọn làm cùng kêu, mỗi tháng trung bình béo hơn một cân, ghê thiệt.

Hik,cô Hoa đi P ro^`i mà,làm j có bánh K Đ mà ăn :x :x :x Thế ấy đã BÉO lên cân nào chưa hả P :D

hehe phai roi,
cu lam MC Do la beo quay beo cut:)) Nhung ma moi nguoi dung lo cho Phuong do.To moi xem anh Phuong qua webcam: van chao em chao xinh tuoi:D:pva kieu: Than em nhu chen lua dong dong
Phat pho truoc ngon nang hong ban mai
Thoi ca nha nghi he vui ve va mat me nhe:x
Uh co Hoa dang o cho Viet roi ma^^Hoi tiec vi lop minh ko chuc mung co duoc dung ngay. Chac lop minh o VN con den nha co lan nua chu?

mọi người đâu cả rồi??
thời tiết ở Hà Nội giờ sao nhỉ?
tự nhiên nhớ nhà ghê
ở paris lạnh thí mồ ( các ấy thông cảm tớ đang ở cùng nhà với một chị sài gòn:) )

Hn bây giờ vẫn nóng, nhưng mà tối lượn đường thì sướng :d . Năm nay lớp mình ở Paris đông đảo rồi, năm sau họp lớp trên Paris cái nhỉ. Dạo này đứa nào cũng bận đi chơi hoặc ở nhà với phụ huynh, từ hôm về cũng mới chỉ tụ tập đến nhà cô Hoa có 1 lần thui. Chuẩn bị lại đi hết đến nơi rồi, vèo cái hết hè rồi, nhanh quá :(( :((, chẳng muốn đi tí nào cả.

Ờ tao đồng ý với mày :( Chẳng muốn đi tí nào kả.Hn 15/8 rồi.Hic hic.Để gọi điện xem có khi đến nhà thầy Hiếu hay đi chơi (karaoke chẳng hạn :D) 1 buổi.Không thì bọn nó cũng sắp đi rồi :-s :((.Thời tiết ở HN chắc cũng tương đối dễ chịu hơn hồi đầu hè.Đêm tối có vẻ mát còn ban ngày thì tớ không bit,vì bệnh tật ko dám ra đường ban ngày (huhu,hết chịu nổi rồi),đến tối mới mở cửa phòng ra thôi
:* :*
Năm sau nhất định phải lên Paris >:p ;;) :((

tình hình Noel nô eo thế nào rồi :D topic lớp mình gần bị bỏ hoang rồi đấy, phải vực nó dậy thôi :-<

kế hoạch của tớ là xuống Nantes với ng yêu xinh xinh và có thể có cả bạn Quake ở đấy. Nhưng vấn đề là có 1 cái rapport rớt cái độp vào mặt :| ở nhà. Chuyển kế hoạch thành ... đi chợ ở Paris :| :))

thế đấy ở nhà thì cứ 25 là thi văn, còn ở đây cứ nghỉ Noel xong là thi cả đống thứ :(( bao h đời có 1 Noel yên bình đây :(

Mọi ng có đi chơi cái gì, post ảnh vào đây nhé :x hay vào album cũng đc :x lâu lâu ko nhìn mặt vài ng lớp mình :x

tớ ko đi chơi noel đc vì 25 tớ còn bận thi 8-| huhu

mà có đi chơi thì tớ cũng ko biết đi đâu, đi mới ai :"> :(

zời ơi ta Noel ko phải thi nhưng sau Noel thì thi ngập đầu trong 3 ngày ;)) số trời oan trái 6 năm nay chưa bao h đc hưởng 1 cái Noel yên bình cả :-s

ng hỏi ng đi với ai ;)) thế thì ta cũng đi với ai :"> hehe dạo này tình hình anh chị vẫn ổn chứ ;)) chưa làm lễ ra mắt lớp mình, hư quá ;;)

Lâu lắm rồi mới viết tiếp cái topic này :D. Tao giống mày Phanh ạ, Noel thì ko thi nhưng sau đấy vừa ngày đầu tiên đi học nã cho 2 phát rồi, hic, nhưng tao quyết tâm chỉ học nốt 2 ngày nữa thôi sau đấy mặc kệ, giải tán đi chơi thôi :))

Back
Bên trên