Lớp F1 yêu quí của tớ

Noel này lại đâm đầu vào máy tính, keke :D

Chúc lớp mình đi chơi vui vẻ ^^

ui Việt lâu lắm mới ... xuất hiện trong topic lớp :x ( thật ra lâu lắm chẳng ai xuất hiện :)) nói cứ như lâu lắm ko gặp, thật ra vẫn gặp đều :"> )

bon PC :x ;;) :x

Hehe, lâu nay tớ có vào HAO viết gì mấy đâu, dạo này vào toàn ngó topic lớp mình mà không thấy gì mới, mailing list cũng đóng băng trước cả khi đông tới...

Vacances mà nhiều thứ phải làm quá, 5 sites và 1 trò chơi phải hoàn thành.

Chúc mọi người sống thọ!

Thi xong rồi, hú 1 cái nào houuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu :x
hé hé 26 mất rồi :p, chúc năm mới vui vẻ :>

Pinkbeou đang sặc sụa trong đống tình cảm trút ra như mủ 8-} :D :p :x :* :*

hhih chúc mừng sinh nhật ng ;)) :*:*:*

sang năm béo khỏe béo đẹp, dù 22 tuổi mà lòng vẫn xuân nhờ ;)) dù là già lắm rồi đấy ng ah :-< 4 năm nữa cho đi lấy chồng đc rồi đấy :-< ;)) :*

Bảo đi ngủ nhưng mất ngủ ko ngủ đc :(
Cảm ơn ng nhé :x :x :x
Già lắm rồi ng à :(
Nhưng h như 4 năm nữa tính tuổi âm chưa lấy chồng đc ng nhờ ? Bon, on verra :D

ng 4 năm nữa đc rồi, 4 năm nữa tính t âm ng 27 rồi :"> lấy chồng đi thôi, ko thì 3 năm sau mới đc cưới đấy ;)) 29 thì ma nó rước :-<

4 năm nữa ko lấy chồng đc ;)). Con gái kiêng lấy chồng 1,3,6,8. 4 năm nữa là 25 tuổi tây, 26 tuổi ta, ko đc chẹp chẹp. Năm nay lấy đc đấy mày ạ ;)), năm nay mà ko lấy thì phải mấy năm nữa cơ :)). Thôi hè về cố gắng cho bạn bè ăn kẹo cái nhỉ :))

mày phải nghĩ cái Dung 4 năm nữa 26 t tây, 27 t ta, tao khuyên đúng rồi còn gì nữa ;))

hehe, cứ làm như tao chồng con đến nơi thật rồi ý nhỉ, đc bọn mày tính trước cho nữa chứ, xúc động quá :x ;)) Mà con Quake trù ẻo tao hay sao mà bảo tao hè về cho mày ăn kẹo :(( Trừ khi... ôi... ko dám nghĩ nữa :D Chúc bọn mày học kì mới suôn sẻ nhé :x :*

hihi chao ca nha,
Lau lem ko vao tu nhien thay topic lop minh nhay len hang dau<:p Cu tuong topic chim vao di vang roi.
Thoi thi tuy muon mang nhung chuc ca nha moi su tot dep, an lanh nhat cho nam moi nha!
Dot vua roi chac dua nao cung ban hoc hanh, thi cu, projet va fêtes nua:D nen ko lien lac voi nhau thuong xuyen duoc;-)
Dau sao van nho nhu in mat ca nha:p
ah ma tu dung bay gio co blog 360 dam lai thich mai me bavarder tren day hon:)
Bisous moi ng nha:x
Ai co tin gi moi thi informer nha'!

Năm hết tết đến, chúc cả nhà mình năm mới vui vẻ, hạnh phúc, gặp nhiều may mắn, kiếm tiền như nước :p. Chúc mọi người năm nay mọi việc từ học hành, công việc đến yêu đương đều thuận lợi, các bạn gái thì ngày càng xinh hơn (xinh sẵn rồi nhỉ ;;) ), con trai thì đẹp trai hơn, phong độ hơn. :x
Chúc cả nhà ăn tết vui vẻ :d. Có ảnh tết thì up lên cập nhật tình hình nhớ

Hì, vào blog bọn lớp mình cũng nhiều ảnh lắm :x :D. Toàn xinh gái :x :* Sắp năm mới chúc cả lớp thành công mạnh giỏi nhé :D Ai rảnh ol chat tí :x ( Hay có mỗi mình rảnh :(( )

Back
Bên trên