Lớp F1 yêu quí của tớ

uh
nhưng mà trông nó thay đổi thế này cũng được đấy chứ??? trang web trường mình hồi trước hay nhưng thẩm mỹ vẫn còn đơn giản
nghỉ đông thì có gì mà vui. bên này nghỉ nhiều đến phát chán rồi. chẳng muốn nghỉ nữa đâu . bây giờ soldes cũng hết tiêu rồi.
@Ngoc:tao á. tao chẳng hướng về cái gì hết. có thể là tại tao ảnh hưởng từ bọn bạn cùng lớp tao. bọn nó toàn những đứa "nói ít làm nhiều".8-} . mà thôi chuyển chủ đề rồi

:eek: Hôm nay HAO đẹp bất ngờ (nghe cứ như là khen ng yêu ý nhỉ :p) Chúc mọi ng Valentine ấm áp :x

Thảo ơi mày xinh thế? (cái ava :x :x) ^ ^ .Happy Val to all :* :*

ng có nói xinh thì đừng thêm chứ avar vào, nghe nó... giả dối làm sao ;;)

Valentin đã qua rồi, hi vọng mọi ng đã ko ai phải ... buồn trong hôm nay ;;) :x:x:x

ko hiểu hết hôm nay thì HAO có chuyển lại màu như bt ko nhỉ :-? tinh thần Valentine bất diệt :))
cái avar của Thảo nhìn dễ thg thế :x cái khăn to ghê :D

Con thảo có cái avar trông điêu dã man!!!!!!:)). Sao dạo này nó điệu thế nhỉ? Trời lạnh thế này mà nó mặc đc váy, chịu thật!!!!!:> . Nhưng mà cũng công nhận là cái ảnh đẹp thật. Thảo ơi! cho tôi xin lỗi trước vì đã nói xấu bà nhé!8-}

Hehe nếu các ngươi muốn đổi màu 4rum hàng ngày (chứ ko chỉ riêng Vday ;;)) thì kéo hết window xuống, ở góc trái có 1 cái cuốn, hiện h của ta là HAO 4: blue, có rất nhiều kiểu và màu sắc lòe loẹt cho các ngươi chọn đấy.

Vday thế nào ;;) có pleine de surprises ko ;;) :x

biết ruì, nhưng nó đổi cái rụp như thế cũng làm mình ... :| nhất là sao ta ko thấy nó đẹp bất ngờ như Thảo nói nhỉ :( :((

thấy ghê chết :|

Ta vừa lên mạng tìm vé máy bay mà sao thấy đắt quá vậy. Nếu có đứa nào có ý định về hè mà tìm đc vé rẻ thì nhớ nói cho ta biết nhé. Merci nhiều.

Dung cũng định về năm nay à??
hay ấy thử lấy số điện thoại năm ngoái hỏi xem nó có đợt giảm giá không ???

----------

lớp mình ơi
tao định nộp hồ sơ lên Paris năm nay . được hay không thì không biết nhưng mà tình hình lớn nhất là chuyện nhà cửa.
năm nay có ai định chuyển lên trên đó không?
trong hè nếu ai đã muốn chuyển lên thì thuê nhà cùng tao ở tạm trước vì nghe nói nhà trên đó đắt kinh khủng.

bạn tớ gọi đt hỏi nó bảo ko có giảm giá mà :(( Chẳng hiểu thực hư ra làm sao :(

giời ơi, ko có vé rẻ thì làm sao về đc? hic hic, 2 năm rùi mẹ ui :((

ko có giảm giá thì cũng là 800 trc ngày 22 tháng 6 ( Vn air )
năm ngoái ta cũng về vé 750 là, ko thể nói là 200€ ko là gì nhưng.... tao thì tao vẫn về, dù có là từ 600€ thành 800€ :|

200€ ( souvent nhé ) < tiền sống 1 tháng

nhưng tao hỏi anh chị ở đây, anh chị bảo chưa có promo, có chị ở đây cũng đang chờ promo, tuần trc vừa gọi lên, agent nó bảo chờ thêm 1 t nữa ( nó ko bảo là ko có promo) Mà nếu ko đi Vn air thì đi Air Sing, năm ngoái vé của nó promo là 710 đấy. Ca va encore. Còn nếu các ng vì hơn 100€ mà ko về thì đấy là quyết định mỗi ng, ở lại đây cũng kiếm thêm đc tiền mà :D

Nghĩ đi nghĩ lại ta thấy có khi bọn agence nó nói n'importe koi thế thôi,tại vì anh bạn của con Quake bảo mung 4/3 là bắt đầu đợt promo của VN Airlines,đúng là ko bít thế nào.Ta thì ta cũng muốn về lắm :x :-s,nhưng mà....,ui zoi` ơi,thôi,ko bàn lùi ;nếu vé là 710 E thì cũng pas mal,E bây giờ còn 18,5 thôi :((.
Tự nhiên nghĩ đến điểm thi,và 1 vài môn học,thấy :-| quá,sao mãi ko có đ nhỉ?Bắt đầu sốt ruột :-|

tao cũng đang muốn về lắm rồi, nhớ mẹ quá! À, hôm trc tao thấy 1 cái số đthoại để xem promo, phải lục lại cái đã, hôm trc đọc đc rồi quên mất ko ghi lại. Xong rồi sẽ post luôn cái số cho mọi ng gọi thử xem. Theo như quảng cáo thì là 650eu.

ah mà thực sự nếu muốn về quá thì đi Airo Flot của Nga, vé lúc nào cũng chỉ hơn 600€ thôi, ko cần phân biệt haute hay basse saison gì hết :D

nhưng ng Vn mình thì khuyên nhau nếu muốn sống ko nên đi cái đấy. Nhưng cô chú tao bên Đức bảo " bọn dở hơi nghèo còn làm chảnh" :)) Bọn tây thì nó vẫn đi đấy :) và cô chú tao đi cũng bảo ko sao cả

hơ, nhưng tao thì vẫn thấy ghê ghê :-& năm ngoái tao cũng đặt vé rồi cuối cùng lại trả lại :( cái tâm lí thôi. Agent thì nó bảo tao nếu tâm lí ko ổn định thì tốt nhất ko nên lên máy bay, ng ta kiêng ;;) như ngày xưa ko cho phụ nữ lên thuyền ý ;;)

bonne promo :( ( je l attends moi aussi :(()

:x:x:x

đi hãng hàng không Nga, thà tao ở lại Pháp còn hơn. À, mọi ng thử gọi số này xem :

"có bạn nào muốn tìm vé về không nhỉ...! Vé cua EVA AIR (hang khong Taiwan) giá chi có hơn 650 TTC.
Muốn hỏi chi tiết các bạn liên lạc địa chỉ sau nhé:
Pacific voyages 01 45 80 38 38 "

cứ đợi đến hết tháng 2,đầu tháng 3 đã :D

Back
Bên trên