Lớp F1 yêu quí của tớ

LP: HAO lúc nào chả quá tải :p Có ai có tin tức j về vé máy bay chưa huh lớp mình :-/ :((

Ủa sao h này đến 5/3 rồi mà chưa có tin tức gì nhỉ :-? QA ơi mày phải đưa thông tin nhanh nhanh lên chứ mày ;;) mày có số điện thoại hay gì ko hở mày ;;)

Uhm nếu ta ko nhầm thì có promo rồi đấy,nhưng ko có số đ t để gọi,làm ntn bây giờ :-/ Có ai có chưa post lên đi :x

Dung ơi, làm gì mà mày sốt sắng về thế ;;)? Con Qa cũng lấy thông tin bên Insa thôi, mà có khi cũng chưa có thông tin chính xác gì. Thế ko có đứa nào chịu khó lượn mạng tìm à, cứ ngồi đợt thế này hả?

uh có thông tin rồi nhé
chính xác này, tao gọi hỏi ng làm ở Vn air trên Paris. Năm nay ko có promo nhé

Đi Sing thôi ^^

( đau lòng :( )

Vao mail box của lớp thấy con Quake kêu có vé của bọn Eva nữa,có ai định đi k,vé của Sing là 710 hors taxe ah :-?
Thảo: tao cũng ko hiểu vì sao tao sốt sắng thế mày ơi :D

Hôm nay tao đi hỏi vé, vé của vnairlines có promo rẻ nhất là 813 :(( mà lại còn về có 2 tháng. Hix, kiểu này từ năm sau chắc chẳng có vé rẻ nữa đâu :((
Tao đang định mai gọi lên paris để hỏi vé, đến bây giờ chỉ có vé rẻ nhất là của bọn đài loan, giá 680, đi từ paris, nhưng mà chỉ được đi paris-hn và sg-paris hoặc ngược lại, chứ ko qua hn hai lần được. Kiểu này chắc phải đặt vé của bọn này thật rồi :((

uhm, nghĩ cho kĩ mày nhé, vì nếu ko thì mày bỏ thêm tiền vé vào Nam... vui ra phết đấy, tính ra ko khéo pareil :| lại còn vạ vật thêm mấy h đồng hồ, mệt mày ah

tao nghe Ngô Linh nói ở trên là của Sing là 650 hors taxe mà :-?

Lan Phương ah, sinh nhật vui vẻ :x
và con gái ah, sinh nhật Lan Phương vui vẻ nhé :x ( hi vọng có quà, ở đây chỉ dám hi vọng, ko dám chúc là nhiều :D )

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủa LP năm nay định ở lại đây ah, ko về hè sao :D
Mà cũng sắp đến tháng 6 rồi còn gì :-? đứa nào về cũng sắp về rồi còn 3 tháng nữa thôi mà :D bọn nó sốt ruột cũng phải thôi :)) ôi tuổi trẻ ;;)
8/3 vui vẻ nhé con gái lớp mình :D đặc biệt là LP :x

Con Qa hâm, thế mà hôm trc tao hỏi là ở đâu ra cái giá 550 €, mày còn kêu là chắc chắn! Thôi, tao thì chả vội, bây giờ mới có tháng 3. Cứ từ từ, vội vàng quá, rồi có khi sau này lại tiếc vì đã mua phải vé đắt :) !

----------

À, Chúc mừng 8/ 3 con gái lớp mình. Chán nhỉ, lớp mình toàn hội con gái tự chúc nhau thế này, các "chàng" hiếm hoi quá nhỉ 8-|

CMSN LP nhé :D (Một câu siêu viết tắt :x ;;) )
Chúc con gái lớp mình ngày càng xinh và giỏi :x Ôi tuổi trẻ :D ;;)

Có vé của bọn Sing 569 nhưng chỉ về được 1 tháng thôi, tao có bảo có vé 550 đâu con điên. Mày có đợi thì cũng thế thôi, nói chung về của vnairlines thì năm nay là khoảng 800, ko có vé rẻ nữa đâu mà đợi, vì đấy là promo rồi. Vé của Sing thì tao xem promo của nó là 569, nhưng cũng hết hạn đặt vé rồi, bây giờ chỉ còn eva thôi, nói chung tính hết cả tiền tàu lên paris, tiền vé máy bay về hn một lần thì khoảng 750 :(. Tao thì định bay về sg rồi đi chơi trong đấy luôn, sau đấy quay ra hn cho đỡ phí vé máy bay :)); tao định đi lufthansa vì nghe nói nếu có carte 12-25 thì được giảm 25% vì bọn nó là partenaire của sncf, nhưng ma lufthansa chỉ về sg thôi, ko có về hn nên tính ra có được giảm giá thì cũng bằng hoặc đắt hơn eva. Tao đã hỏi hết rồi, chỉ có eva là rẻ nhất. Mọi người bảo đi của Nhật hoặc Malai cũng rẻ, nhưng với điều kiện là đợi đến gần lúc về, nếu nó còn thừa chỗ thì nó có vé rẻ nên có vẻ ko chắc chắn lắm. Mai tao sẽ gọi điện hỏi vé lần nữa, nhưng chắc đặt của eva cho chắc chắn thôi :((

Chúc con gái lớp mình 8/3 vui vẻ, hạnh phúc nha!:x
Chuyện vé vóc lằng nhằng phết nhỉ. Đúng là những vé rẻ thì hết chỗ rồi.
Nếu đi Sing mà tầm tháng 7 thì giá 710e hors tax là rẻ nhất đấy mọi ng ạ. Hôm tớ đi đặt vé chỉ còn đúng 1 chỗ cho ngày 4/7:<*bó tay đành chấp nhận.
Lớp mình dù gì cũng cố gắng về nha nhất là những ai ngậm ngùi chờ suốt 2 năm như tớ chảng hạn.
Yêu cả nhà nhiều!:* :* :*

Mày mở lại trang trc mà đọc, mày chả nói với mọi ng là 550 còn gì? Ko thì đọc bài của con Huyền ở ngay trên đầu đây này "QA ơi mày lấy đâu thông tin vé 550 thế?

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
Có vé của bọn Sing 569 nhưng chỉ về được 1 tháng thôi, tao có bảo có vé 550 đâu con điên. Mày có đợi thì cũng thế thôi, nói chung về của vnairlines thì năm nay là khoảng 800, ko có vé rẻ nữa đâu mà đợi, vì đấy là promo rồi. Vé của Sing thì tao xem promo của nó là 569, nhưng cũng hết hạn đặt vé rồi, bây giờ chỉ còn eva thôi, nói chung tính hết cả tiền tàu lên paris, tiền vé máy bay về hn một lần thì khoảng 750 :(. Tao thì định bay về sg rồi đi chơi trong đấy luôn, sau đấy quay ra hn cho đỡ phí vé máy bay :)); tao định đi lufthansa vì nghe nói nếu có carte 12-25 thì được giảm 25% vì bọn nó là partenaire của sncf, nhưng ma lufthansa chỉ về sg thôi, ko có về hn nên tính ra có được giảm giá thì cũng bằng hoặc đắt hơn eva. Tao đã hỏi hết rồi, chỉ có eva là rẻ nhất. Mọi người bảo đi của Nhật hoặc Malai cũng rẻ, nhưng với điều kiện là đợi đến gần lúc về, nếu nó còn thừa chỗ thì nó có vé rẻ nên có vẻ ko chắc chắn lắm. Mai tao sẽ gọi điện hỏi vé lần nữa, nhưng chắc đặt của eva cho chắc chắn thôi :((

Mày mở lại trang trc mà đọc, mày chả nói với mọi ng là 550 còn gì? Ko thì đọc bài của con Huyền ở ngay trên đầu đây này "QA ơi mày lấy đâu thông tin vé 550 thế? Tao cũng chả chờ đợi gì cả, nhưng mà chả vội vàng. Hay là bọn nó bảo là ko có promo là tung hỏa mù hả mày :D?

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:

Thì tao bảo ko chắc chắn còn gì, thấy mọi người nói thế thôi. Nhưng năm nay ko có promo chắc rồi mày ạ, đã hỏi hết ở Lyon và Paris rồi, ko có, mà thực ra cái vé tao bảo 813 ý, là promo rồi đấy, vì nếu ko thì hơn 900 hoặc hơn 1000 cơ. Hôm nay tao hỏi thử vé của bọn Thái và Malai, tao gọi đến văn phòng của hãng ở Paris ý, thì là 850 hors taxe, cộng thêm khoảng từ 160-180 taxe nữa, bọn nó bảo đấy là vé của hãng, ko có rẻ hơn nữa, còn nếu rẻ hơn thì chỉ có gọi đến mấy agence trên paris hoặc xem trên mạng. Tao xem vé trên mạng rồi, thì rẻ nhất là 830TTC của Thái hay Malai gì đấy. Tao cũng xem giá của Lufthansa, vì hồi noel có chị đi TQ, hỏi thì bọn nó bảo có carte 12-25 đc giảm 25%n thì vé của bọn nó khoảng hơn 800, sau khi tao trứ 25% đi thì còn 675, nhưng về và đi đều tứ Sài gòn, nên cộng tiền vé máy bay nữa thì cũng lên đến gần 800, cũng rứa. Tao tính nếu đi của bọn Đài Loan, thì tiền vé máy bay + tiền tàu lên paris + tiền may bay sg-hn khoảng 780, chỉ rẻ hơn của vnairrlines có 30e, suýt định bảo đi của vnairlines, hơn 30e nhưng bay thảng, đỡ mệt hơn phải transit, lại còn phải đi từ sg ra hn nữa nhưng hix, bọn vnairlines khốn nạn chỉ cho về có 2 tháng thôi. En bref, chắc phải đi của bọn Đài Loan thật rồi :((. CÒn Sing cũng đã xem giá, kko rẻ bằng Đài Loan

mày ơi, rắc rối quá tao chả hiểu gì cả. Sao mày tìm gì mà lắm hãng thế? thôi mày cứ cho tao cái tên hãng nào rẻ nhất, tiện nhất đi :p

hehe,tóm lại là Đài Loan Trung Quốc,mày nói lằng nhằng tao cũng chả hiểu mấy :D

Ngô Linh ah, vào đây mà mừng topic lớp mình 500 bài như ng mong muốn kìa :D

hơ hơ, chúc mừng topic lớp mình 500 bài ( của ta là 501 ) :x:x:x
lí do chúc mừng ngu ngốc :))

bịa ra cho cái topic lớp no vui :D

yêu mọi ng :x:x:x

Sao năm nay ko thấy promo gì thế nhỉ :-? hehe thôi thì đằng nào thì tao cũng ko về hè năm nay nên ko thấy đau đớn mấy :D
Mà ko khéo chờ đến tháng 4 lại có promo thì sao :-? kiểu này như cô QA nói là "phải biết kiềm chế" nên chúng ta nên theo lời cô kiềm chế sự sung sướng lại ;;) ôi tuổi trẻ ;;)

Back
Bên trên