Lớp F1 yêu quí của tớ

Uhm quả thật cũng ko hiểu éphémR là gì :D Nhưng mà đúng là lên đọc thấy lớp mình ng` nhớn cả rồi. :).Thôi thì lúc nào có chuyện thì lên post cho nó nhẹ nhõm cũng đc,thế nào cũng có ng chia sẻ bức xúc mà :D :* :)
Ngọc : trời đất ơi,đi thế mà lần nào về cũng khóc ah,uhm uhm,nhớ ny cộng với nhớ ta đúng ko ? :* Đùa thế thôi,uhm uhm,je pense comme PA,c (preske)tjs facile au depart et C aussi de tres bon moments (tu va voir ac le tps :D ).Dc, profite-en bien (en economisant té larmes :) ). j espere ke chuis pa trop pessimiste ou qqc comme ca (realiste,par ex :D ). Anw,meilleurs souhaits :* et a tres bien tot kưng :x
Chẹp,chúc cho những ai sắp sửa amour de longue distance :D bonne chance :x :)
Quake : mày ơi tao cũng có nỗi lo chung với mày đây :( Ko biết bao h có kết quả thi :((
Con Vi từ VN sang rồi đúng ko? Hehe,thấy im hơi lặng tiếng thế :-< "(

hehe, nghe chuyện amour de long distance của bọn mày có vẻ hay phết nhỉ, hè về VN cố gắng làm một phát vậy ;). Có đứa nào có ý tốt giới thiệu cho tao bạn nào ko thế? :)) :p

cái gì mà mày nghĩ tao nghĩ đến contact physiq hả Phương :(( :))

tao đang bảo mong ng đấy ở đây, để tao có thể ngồi cạnh vì tao thấy buồn, thế mà mày nghĩ gì thành contact physiq :| ( mình đang nghĩ đến sự sẻ chia trong sáng :| )

mà mày nghĩ chơi đc với "bạn mới" ý hả :D Thế thì mày vừa giỏi vừa sướng :D chúc cho mày khi thôi anh cũ có ngay được anh mới ( thế là sướng nhất đấy ;;) tao nói nghiêm túc đấy ;;) :p)

ai da, relation sexuL... đấy là chuyện mỗi ng là 1, quan niệm mỗi ng là 2 ;) la vie privée de chacun. Thân ai ng đấy biết :x Mọi chuyện ng ta có thể tự lo :D Tao chỉ là kể chuyện mẹ tao ra cho vui thôi. Vì thấy mẹ tao suy nghĩ thoáng phết, chứ tao ko nghĩ có mấy mm của lớp mình mà trước ngày đi ngồi hỏi biết dùng condom chưa như mm tao :-? Có lẽ phần lớn là " sang bên đó học hành cẩn thận yêu thì phải giữ" ... Tao thì ủng hộ kiểu giáo dục đấy của mẹ tao :D Làm thế nếu tao có " lỡ " tao cũng ko dấu ;;) Nếu có gì mẹ con còn " kịp thời giải quyết" ;;) Còn ko hằm hè tao, tao giấu thì ... đằng nào cũng thế rồi :( Tao có lành lại đc đâu, mà có conséquence thì pire :-<

post xong mới thấy bài của mày Quake ah :D

đừng dại mày ơi ( lời khuyên thành thật nhất của tao :D )

hehe, trong 1 phút đau đớn ta đã thốt ra như vậy thôi :D thực ra cũng ko có gì lắm, kiểu phản xạ tự nhiên ấy mà :p ;;) ne vs inquietez pas :-* hic, nhìu lúc thấy mình ngu ngu :((
Lớp mình bọn sang Tây có khác, suy nghĩ thoáng hơn hẳn :)) nhưng mà bi h ở nhà cũng thoáng mát lắm rồi :( đọc báo thấy bọn trẻ con bi h ghê quá, toàn kiểu phá thai hàng loạt khi mới mười mấy tuổi thôi ah :| choáng ghê, về sau chắc hết sinh con rùi, thế nên có gì thì cũng nên précaution trc vậy
Mà QA ơi mày định hè năm nay về cua thằng nào đấy rồi quăng nó ở VN ah ;;)
Sao con Vi sang đây rồi mà chẳng thấy tăm hơi gì thế :-? sợ lên bị mọi ng đòi quà ah :-/

Con poulet đi đâu mà nhảy vào buông đc 1 câu rồi tót đi thế [-x. Mày còn chưa 'rửa' V3 đâu nhá con kia [-x (đứa nào ở gần nó thì tranh thủ đi ;;) )

Thi lại đã qua, ta lại yêu đời quá :D (mà có lúc nào là ko đâu nhỉ :)))

T3 này có mấy ông Tây bà Tàu sang khoa tao débat về việc thi cử của tụi Fáp đấy. Để xem các người thi quand et comment ;;)

Quake: hehe,tao thì ủng hộ mày hè này thử phát cho biết :)).Mà mày nhớ là mày giới thiệu em zai mày cho tao đấy :D ;;)
Ngọc: hé hé... :D =)) :*

Em zai Qa thế nào thế ;;) nghe Dung nói làm tao thấy tò mò quá mày ơi ;;)
Dung : ng tởm quá, vào cho ta đc 2 chữ hé hé :)) tởm quá =))

he he
uh Phanh ơi có thể là lúc mày ngồi mày nghĩ là chỉ có ngồi cạnh chỉ có trong sáng. nếu mà bạn Đức ở đây thiệt thì mày chịu ngồi không mấy phút he he
cứ ngồi thế thôi á. ặc. tao không tưởng tượng ra.:x chắc là giống phim Hàn Quốc wa
éphémère có nghĩa là phù phiếm, là đến một lúc nào đó nó sẽ hết Dung Cò à.
tao hi vọng là không đứa nào phải chịu cảnh đấy.:*
tao thấy mm Phanh nói thế là hợp lý đấy. nói thế cho nó thoải mái chứ mà dọa dẫm thì chỉ có làm mình "điên tiết"thôi. mà bằng này tuổi rồi. tự nhiên bị dọa nạt thì bực mình có khi càng...dấn thân
trời ạ, cái Thảo chỉ toàn nói câu chân lý thôi. bọn mình sang bên này cũng năm rưỡi rồi. không lớn thì sao sống nổi(để còn kí sec, để làm thị thực,làm caf oái:-s )
có thể suy nghĩ của bọn mình thoáng ra thật, tất cả là vì bọn mình đã lớn, bọn mình thấy cuộc đời mới "trần trụi" làm sao
hic, hi vọng không có cô Hoa hay thầy Hiếu đọc phải mấy cái bài này

Hihi, đọc tâm sự tình củm của lớp mình thấy thoải mái phết;;)
Nếu chẳng may cô Hoa với thầy Hiếu có đọc được bài này cũng ko seo đâu:)>- Tầm tuổi này nghĩ đến những chuyện đấy là hợp lí quá rùi còn j:D Các bác thấy iem nói phải ko?:)
Công nhận là cuộc sống ở đây dạy cho ng ta comment faire pour relativiser les choes?Ko chỉ có chuyện tình củm mà cả chuyện học hành(ví như b h tớ có bị dưới moyenne đi chăng nữa thì em vẫn cười xinh tươi, còn như trước thì khóc lóc thảm thiết rùi) và đủ trăm thứ chuyện trong cs nữa. Nhưng mà cũng phải bít giới hạn 1 chút kẻo thoáng quá đến mức chẳng còn mục đích để vươn tới thì lại 8-} chít dở. Anw, c pa facil la vie![-x
Mọi ng khi buồn thì giải tỏa ntn le plus svt? Tớ thì đi măm, rùi surf trên net nhưng mà ko phải lúc nào cũng surf được vì vẫn chưa có net 24/24/:) :-s
À wên, khi bùn thì vô đây xả nhêy? Từ ngày hô slogan sẽ phấn đấu để topic dẫn đầu mà chờ mãi lg bài viết chưa tới 500:-s Wanh đi quẩn lại có độ 5 hay 7 mống nhảy vào "gõ kiến".
"Mông Hài" đi vận độngk mọi ng vào đê:D:p
Yêu cả nhà nhìu!:*

Buồn thì ngủ, ăn, surf net 1 chút (surf nh càng buồn :(), những lúc buồn thì thik đi 1 mình :D

yên tâm đi, cô Hoa có đọc thì cũng ko sao đâu :-j. Hồi trc hỏi cô là yêu hay ko yêu hả cô :D ^^ :D. Với cả nói chuyện với cô thấy cũng hiện đại lắm, cô bảo cái j chứ yêu thì cấm làm sao đc ;;) :x

Chán mày quá Phương ơi [-x Tao đang buồn thì chỉ nghĩ đến sự giúp đỡ tinh thần thôi, chứ ai nghĩ đến sự giúp đỡ vật chất hả ( ơh mà chính xác hơn là thể xác ) Mày đang buồn thì mày nghĩ đến việc ngồi dựa vào ... copain ( gọi thế cho nó lịch sự, chẳng lẽ lại gọi là nó thì quá đáng :D ) hay nghĩ đến việc hôn thắm thiết hả [-x Hơn nữa ko chỉ là nghĩ, mà kể cả gặp nhau, mày nghĩ xem thế nào sẽ làm mày cảm thấy nhẹ nhàng và thanh thản hơn : ngồi cạnh mày và ôm nhẹ, dịu dàng hay ... hôn mày như lấy đc hả :( Chẹp, kể ra cứ qui hết về contact physiq như mày thì ... ng yêu mày sau này sẽ ... sướng đấy nhỉ ;;) Với cả hơn nữa, tao nghĩ đến sự trong sáng thì tao mới vào topic lớp mình tao viết, chứ tao mà muốn contact physiq thì tao viết private mail " anh ơi, em ... muốn ..." cho nó effet ;;) Kêu với chúng mày đc cái gì hả :D Đấy là tao đùa thế thôi, nhưng mày cứ contact physiq làm .. mất hết cả ... ko khí [-x chẹp chẹp.... [-x

Uh còn Ngọc ah, chữ " hé hé" của Dung nhiều nghĩa lắm đấy ;;) Nó là ngạc nhiên, buồn cười :D và cả... thương cảm, cả ân hận day rứt nữa đấy ;;)

Uh còn Ngô Linh ah, tớ mà buồn thì có nhiều cách lắm. Tùy thuộc hoàn cảnh. Nếu là buổi tối thì ... bật nhạc lên nghe :D Nếu là ban ngày thì có khi ra đường. Nếu cần ng nói chuyện thì lên Y!M tóm cổ bọn nó ngồi chat :D Nhưng chưa bao h đi măm măm cả :-? Tại sao mọi ng hay nghĩ đến mm khi buồn nhỉ :-? Mình buồn ko bao h nghĩ đến việc mm :-?

Cô Hoa và thấy Hiếu có đọc chắc chắc ko vấn đề gì :D Nhưng bao h thầy Hiếu mới lấy vợ nhỉ 8-| Bao h thầy mới cho khóa học sinh đầu tiên của thầy cơ hội nói câu " cung hỉ " đây 8-|

Mới có mấy ngày ko lên thế mà các bạn đã bàn đến vấn đề amour có vẻ sôi nổi nhỉ?
Thấy bạn Hồng thắc mắc nên mình lên viết vài dòng. À cho hỏi cái, tôi phải "rửa" V3 là cái gì thế? Ko hiểu.
Còn nữa, đính chính với bạn PA là anh áo đỏ ko phải của tôi. Anh ý hình như đang thích một chị thì phải.
Ủa, con QA có em trai hả? Sao tao ko biết thế? Có đẹp trai ko ? Hehe!!! Giới thiệu cho tao với.

Ngô L đang buồn chuyện gì thế :-? công nhận nếu buồn mm cũng đc nhưng mà nguy cơ béo phì cao lắm đấy :)) thế nên từ khi sang đây ta có bao h dám mm khi buồn đâu :)) với lại ở đây cũng ko có gì để mà mm đc như ở nhà cả :((
Công nhận ng iu LP về sau chắc sướng lắm thật :))
Ủa mà Dung ơi, ng ân hận day dứt cái gì thế ;;) hô hô ân hận vì ko quan tâm chăm sóc ta đủ khi ta ở Nantes ah ;;)
Cô Hoa hôm trc cũng nói với mẹ ta là bi h có ng iu cũng ko sao :D (thế nên chắc cô cũng nghĩ là có ng iu ở đây cũng ko sao :D suy ra có gì thì cũng ko sao ;;) ) Còn thầy Hiếu :(( ko hiểu bao h thầy mới có vợ :-?

trời ơi
tao nói như vậy mà chúng mày lại có thể kết luận là tao "dê" thế sao????lại còn "người yêu LP chắc sau này sướng..."

tao vẫn còn "trong sáng" với lại tao suy nghĩ "logic" thôi mừ.0:)
Phanh:uh khi nào buồn thì mày nghĩ đến bạn Đức ở đây để còn dựa. tất nhiên nó sẽ làm mày thấy ấm lòng lên. tao không có phủ nhận. nhưng mà tao nghĩ mấy chục phút sau thì nó sẽ.... ha ha ha hi hi hi je plaisante
hơn nữa.kể cả mày có trong sáng thì bạn Đức có chắc chắn trong sáng không ???? boys are boys.
khi buồn thì làm gì hả.
còn tùy vào lí do buồn chứ. NL hỏi chung chung thế thì khó trả lời lắm. nhưng mà chắc là
khi nào tớ buồn tớ chắc là viết nhật kí để sau này đọc lại cho nó...buồn cười
lúc đấy thì ghét đứa nào cứ việc chửo bới nó tơi bời.
thầy Hiếu vẫn còn trẻ mà.thầy mà lấy vợ thì bọn mình gọi vợ thầy là chị hay là cô nhỉ??? tự nhiên nhớ buổi đầu học thầy quá. hồi đấy Quang Hà nó thấy thầy váo lớp. nó đứng lên chào thầy xong rồi nó cười rũ rượi. láo quá. hic, nhưng mà tự nhiên lại thấy nhớ nhớ bạn Quang Hà

hic, Phương ơi, cứ đọc bài của mày là tao muốn reply ngay lập tức ;;) :D

boys are boys, but he's still human [-x

vẫn biết lúc nào buồn, lúc nào vui, lúc nào tình cảm chứ
nếu sau này mày có thèng ng yêu dù mày buồn cũng chỉ an ủi qua loa, mục đích chính cho mày hết buồn để mà ... đè mày ra thì tao chia buồn nhé ;;)

ko biết đến lúc đấy mày sẽ còn nghĩ được như bây h ko, hay chuyển sang nói là boys are male, and I'm female ;;) :))

Khiếp 2 tên nói ch kinh quá,thôi thì tốt nhất ko yêu đương j,sống cuộc đời thanh tịnh sáng đến trường chiều vào BU bosser :x ;;) là ko phải bàn cãi j nữa đúng ko? ;;) Đứa nào đang học tích phân ko,proba ý,chia sẻ nỗi bùn với tao :x :-s
Ngọc : chỉ có 2 chữ hé hé mà ẩn chứa nhiều tâm sự ;;)
Thấy Ngọc với QA có điểm thi rồi,cao kinh dị,khao đê :D

Hoho, thế vẫn chưa đứa nào có điểm thi à? Ngọc điểm cao ko mày? Lại 16, 17 à? THế thì tao chạy dài theo ko kịp rồi :)). Kì này tao phải đi học cả tuần, chẳng được nghỉ ngày nào cả :(( nên thấy một tuần mãi ko hết. Học nốt tuần sau nghỉ vacances rồi, sung sướng quá, vacances chắc ở nhà xem phim thôi, bọn mày nghỉ đong chưa?

Óe QA ơi mày đc nghỉ từ ngày 17 ah :-O sướng thế :D tao đáng lẽ ra đc nghỉ từ ngày 17 ai ngờ nó mới afficher lại lịch, thế là lại học thêm 2 tuần nữa mới đc nghỉ buồn qué :(( Tao đâu có đến 16 đâu mày ơi, mày nhắc làm tao thấy đau đớn, anglais đc có 8 điểm :(( tao đã hy vọng đc 9 :(( thế này sao moyenne đc 16 cơ chứ, rút cục mày bao nhiu thế ;;) cao lắm ah 15 hay bao nhiu ;;)
Hô hô Dung ơi cứ như ng đến chiều vào BU bosser thì thể nào ng cũng kiếm đc 1 thằng làm ở BU hoặc hay vào BU học (hình như anh Tùng làm trong BU của ng hay sao ấy :-? ;;) ) keke rút cục cũng chít thôi con ah b-) đừng hòng tự do lâu ;;)
Công nhận LP có vẻ suy nghĩ hướng về physiq nhìu thật :-? thôi để đến lúc LP có ng iu rùi sẽ bít ấy mà :)) đến lúc đó sẽ bít ai sướng b-) Hay la LP ơi mày có ng iu rồi hả? :-? thế nên mày mới suy ra như thế :-? chết mày có ng iu mà ko chịu khai nhé :))

zời ơi hình như vì là Valentin mà HAO đổi cái font ... :(( làm ta mắt chữ O mồm chữ I đi refresh mấy lần, tưởng máy mình bị lỗi :((

ko biết ý tưởng của ai hả trời :|

Back
Bên trên