Lớp F1 yêu quí của tớ

Thi và thi lại :D đã xong :x, 1 tuần ko online, đúng là mình cũng có quyết tâm :))

Chúc các bạn ở đấy ăn Tết vui vẻ, có không khí nhé, có ai Tết mà vẫn phải thi ko? hay là thi hết cả rồi. Nhiều quá, tớ chả nhớ đc ai thi xong ai chưa đâu :D

Ở đây vẫn chưa thấy tụ tập j cả. Ntin cho Loan D mấy lần nhưng hình như đổi số hay sao ý, chả thấy reply j cả. Mà số nhà thì ko nhớ :(. Muốn đi thăm cô Hoa thầy Hiếu quá (thực ra muốn cả tụ tập ăn uống nữa :D)

Uh thông báo là Loan D đang về quê nhá, thế nên có lẽ nên kêu gọi ng khác :D

thi lại những môn nào hả? hic, ở nhà thi lại thi luôn hả, ở đây cũng được thế thì đỡ phấp phỏm mất hè ko :( ( cứ cầu chúa là con ko phải thi lại :( :x )

Tết nhất ở chỗ mọi ng thế nào thì ko biết, chứ chỗ ta có vẻ hoàng tráng lắm :x:x:x ( theo lịch là tập trung ăn uống từ sáng thứ 7 đến sáng thứ 2 mới cho về :D )

THI XONG RỒI=D>
Sau ba tiếng đồng hồ, mài những con chữ to như gà mái trên giấy,tớ cũng kết thúc bài thi tiếng anh với 49,9% hi vọng giành phần thắng.Môn này có lẽ là môn thảm hại nhất của tớ trong kì này. Thôi thi xong rồi,cứ sướng cái đã.
Tiện thể chúc mừng Phanh với mấy đứa qua cửa tử nhé. Lạy giời cả lớp không phải quay lại cánh cửa ý nữa. :)>-
Hic chuyện của Phương đô đúng là có một không hai. KHông hiểu Phương lúc đấy có phải giả giọng Cendrillon ko mà lại gặp ngay ông Bụt tốt bụng thía:x . Giá có bụt hiện lên lúc pfofs cho điểm mình thì may quá:)) 0:)
À mọi ng ơi, đang có fete du ciné có 3euros một chỗ thôi,hình như đến ngày mai thì hết. Mọi ng có đi xem xét j không?
Mình muốn đi quá mà chưa biết rủ ai:-?
Biz cả nhà nha:*

Ủa mà fete du ciné ở đâu thế NL ? :-? nghe lạ quá, tớ còn chưa nghe thấy bao h :-? vé rẻ thật đấy nhưng mà thời gian này thì đi sao đc đây :-? tớ đến thứ 4 mới thoát cửa tử, mà còn chưa bít có tử hay ko tử nữa :(( buồn thay :(( mà cái chữ kí của Ngô L sao đầy tinh thần movie thế :))
Hình như đến Tết là mọi ng thi xong hết rồi phải ko :D giá mà tụ đc làm Tết thì tốt nhỉ :D :x

hơ hơ, ng có cái avar cute thế Thảo :D
dễ thương thế ;;)

avar lừa tình ;;)

chuyện của Phương, ta khuyên ng, nếu ng có cảm động thật, có cảm ơn ông ý nhiều thật, thì mang sẵn đĩa nem, ra đứng chờ số bus đấy :D thể nào cùng lắm 2 ngày cũng phải tìm được ân nhân ;;)

mọi người thi xong hết chưa? Tao được nghỉ mà vẫn phải khổ sở đây :(( Sao mà cours hk I năm 2 nhiều thế? Hic, gấp đôi số cours cả 2 hk của năm 1 :( Tao đang ngồi scan cái đống cours chép trên lớp, vứt đi thì tiếc, mà giữ lại thì chả để làm gì cả. Scan xong rồi cóp hết vào 1 cái CD, giữ lại...làm kỉ niệm :D Còn đống cours, cuối năm, trước khi về VN, đem ra bờ sông, cùng con QA hâm đốt hết.

huhu, ngồi viết có mấy dòng, mà cứ vừa viết được vài chữ lại phải ngồi giở giở lật lật...Buồn ngủ quá...

thảo ơi
tớ định hỏi ấy chuyện đăng kí vào Lyon hồi trước thế nào mà không biết gửi vào địa chỉ nảo(ấy thay đổi nhiều địa chỉ wa)
viết cho tớ cái địa chỉ ấy đang dùng nhá

----------

Phanh ơi, mày ở với Ngọc nên lúc nào cũng nem với chẳng nem . :((
mà tao tưởng tượng cái cảnh cầm đĩa nem ngoài bến bus thiệt là....:-s

----------

Phanh ơi, mày ở với Ngọc nên lúc nào cũng nem với chẳng nem . :((
mà tao tưởng tượng cái cảnh cầm đĩa nem ngoài bến bus thiệt là....:-s

Phạm Lan Phương đã viết:
thảo ơi
tớ định hỏi ấy chuyện đăng kí vào Lyon hồi trước thế nào mà không biết gửi vào địa chỉ nảo(ấy thay đổi nhiều địa chỉ wa)
viết cho tớ cái địa chỉ ấy đang dùng nhá

Tớ có thay đổi địa chỉ đâu? Mà ấy hỏi địa chỉ nào? Mail ý hả? Nè: [email protected], hoặc là [email protected]

Trời LP ơi là LP, mày làm tao oan quá :(( tao có mấy khi làm nem ở nhà đâu mà mày kêu lúc nào cũng nem :(( Hehe, tao tưởng tượng mày cầm đĩa nem ngoài bến bus rồi gào lên "Venez gouter des ném" giống ngoài chợ mà buồn cười quá :)) :))
Thảo ơi mày chăm chỉ quá đấy :D công nhận để cours tạm thời chưa bít làm gì nhưng mà vứt đi thì tiếc quá :-? ko bít phải làm gì với nó nữa :-?

----------

ối giời đánh tiếng Việt có dấu lộn nems thành ném rùi :)) đọc lại buồn cười quá :))

hihi, cái ý tửong đốt cours được đấy nhỉ :-? chắc tao cũng phải học tập, nhưng tao chỉ làm thế khi đã hoặc là bb Pháp, hoặc là bb fac thôi :D chứ tao cũng ko có scan, ngồi taper thì chắc cũng... ko mấy đứa điên đến thế :D

mà dạo này topic toàn những gương mặt cũ mèm

lớp mình chẳng hăng hái mấy nhỉ 8-|

chắc toàn bọn vô công rồi nghề, rách việc thiếu tình thương bên Pháp mới mò vào đây thôi :))

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các anh chị năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

Em gì tên Phương có cái avar của thằng bé nảo nhìn dễ thương thế?

trời ạ cái Phanh này toàn tính lùi thôi à, đừng làm mọi thứ sầu não thế chứ. nhưng quả thật tao... đồng ý với mày.nhưng mà ít ra có cái này khi nào không biết làm gì còn có cái đỡ buồn. cũng vì lớp mình ít con trai toàn con gái nói mãi cũng nhạt. hay là mày kéo bạn Đức vô đây đi hi hi
em gì tên Phương(giống chị quá ha) hình như là lên mạng quảng cáo mấy cái Ipod ý chứ:))
nhưng mà cũng chúc em năm mới vui vẻ:x

Hix, nhà tao vẫn chưa có mạng ,chán ghê. Mấy hôm vừa rồi ở nhà luyện được hết bộ Chuyện tình Paris rồi, có đứa nào xem chưa? Hai thằng diễn viên chính thì cute thế ko biết, con diễn viên chính thì xấu như ma, hix, xem mà tiếc hai anh đẹp trai :))
Tao hôm nay vừa gói bánh chưng xong, bây giờ đang phải ngồi trông cái nồi bánh chưng hixhix, chắc phải ngồi đến sáng mất :((. Thứ bảy này chắc cũng fete nhưng tình hình là nhà tao cũng fete, bên insa cũng fete, cũng rủ, hix, ko biết ăn làm sao được cả hai mà bỏ một bên thì tiếc lắm :p
Chúng mày có kế hoạch tết gì chưa? Năm nay sao ko thấy không khí tết như năm ngoái lắm, gần tết nhớ nhà thế, chỉ thích về vn ăn tết thôi

Lê Phương Anh đã viết:
Uh thông báo là Loan D đang về quê nhá, thế nên có lẽ nên kêu gọi ng khác :D

thi lại những môn nào hả? hic, ở nhà thi lại thi luôn hả, ở đây cũng được thế thì đỡ phấp phỏm mất hè ko :( ( cứ cầu chúa là con ko phải thi lại :( :x )

Tết nhất ở chỗ mọi ng thế nào thì ko biết, chứ chỗ ta có vẻ hoàng tráng lắm :x:x:x ( theo lịch là tập trung ăn uống từ sáng thứ 7 đến sáng thứ 2 mới cho về :D )
Ối zoi ơi thế hả, nhưng mà nó đc bầu làm trưởng ban liên lạc rồi mờ :(

Ta thi lại Kinh tế CT thôi, chứ mấy môn thì có mà b-(, kì này may, thi lại ngay sau 2 tuần, chứ bt thì sau tết hoặc sau hè mới thi lại cơ :|. Nhưng mà đc cái là sau khi thi 1 tuần là có kết quả nên ko fai chờ lâu, fap fom j cả :D

Chỗ các ngươi có gói với luộc bánh chưng ko thế :-/

Em Phương 0407 ở đâu ra thế :D bồ của thằng nào lớp mình huh :-/

uh, bonne chance ng vượt qua cửa nạn Hồng ah :x
Loan nó về rồi đấy

Mà đọc lại bài của Quake đi, nó vừa nói nó gói bánh chưng xong 8-| Bọn ta ban đầu cũng định gói, nhưng vì cuối cùng ... ít ng hơn dự định nên ko làm nữa :D

Mà Quake ah, chỗ nhà mới của mày nhiều ng Việt đến thế sao :eek: liệu có hi vọng 1 cuộc sống mới hấp dẫn ko :x Tao năm nay cũng chẳng thấy ko khí Tết gì cả, năm ngoái hình như còn hơn :( Cố lên, vài tháng nữa về Vn rồi :x

Còn em Phương gì đấy chắc ko phải là bồ của ai đâu, mà là .... ng thụ giáo 1 vài lời của Việt lớp mình thì phải :-? ( ta cũng có nói vài câu, nhưng chắc em ý ko nghe :D ) Mà con Huyền... mày tăm tia " rai" đến thế là cùng, ng ta vào nói 1 câu cũng phải hỏi ng ta. Hôm qua tao bênh vực mày trước cái Vi về tội Ham mê nam giới của mày thật là uổng cái công tao [-x

Con QA "bất kính" thật, nói đến chuyện bánh chưng mà chỉ nhắc đến nó, tao cũng gói được 3 chiếc đấy chứ, ko khoe à? Để tao nói cho chúng mày nghe, con QA nó gói được 1 chiếc bánh chưng cơ đấy, nhưng mà là bánh chữ nhật, haha :))

Chúc các anh chị năm mới zui zẻ và thành đạt

Happy new year
Chúc mừng năm mới

Chúng mày ơi Tết nhất vui vẻ nhé.Đứa nào ở P thì chưa giao thừa đâu. Yêu chúng mày :D
:* :*

Back
Bên trên