Lớp F1 yêu quí của tớ

Nguyễn Phương Dung đã viết:
Nhà mới của mày có rộng ko huh mày?Có ổn bằng cái nhà trc ko?Bao h thì định lắp Net ? :-? (

Hehe, mày đùa hả? Phải hỏi là có "lởm" như cái nhà trước ko? :D Thấy nó khoe là nhà nó có cả máy rửa bát, hic, mình thì đúng là chưa biết mặt mũi cái máy rửa bát ntn, nhà quê quá :(

THẢO hâm kia
ấy có thèm đọc mấy cái bài của tớ không thế???
sao không trả lời hử??? nhà ấy có số cố định không thì đưa tớ.:((

Hehe bottes của Dung là có mũi nhọn nữa kìa FA :)) Dung ơi dạo này ng sành điệu thế ;;) đi đc cả bottes mũi nhọn :D hehe ta thấy bàn chân cứ dài dài thế nào ấy :p vẫn ko quen, cái đôi ta vừa mua mũi tròn, cao 4 phân đấy :D gót nhọn nhưng mà đến quá mắt cá chân thôi chứ ko đến đầu gối :D
Trời nhà QA có cả máy rửa bát ah :-O sướng thế, mà mày có phải trả tiền điện ko đấy QA ;;) nhà tao mà có chắc gom bát đũa cả tuần vào rửa cho đỡ tốn điện nc quá :-? Nhà mày có vẻ xịn ghê ha :-?

Phạm Lan Phương đã viết:
THẢO hâm kia
ấy có thèm đọc mấy cái bài của tớ không thế???
sao không trả lời hử??? nhà ấy có số cố định không thì đưa tớ.:((

Nhà nghèo, không có đt đâu chị ạ! Tớ dùng numéricâble, ko có đt đâu :(

Chào mọi người, lâu lắm mới gặp. Thi xong gần một tuần rồi nhưng hôm nay mới lên mạng đc tại còn phải nghỉ xả hơi mới cả còn một số việc phải làm nữa.
Đúng là thi xong sướng thật nhưng mà chỉ đc mấy ngày đầu thôi, còn bây giờ phải nằm thở chờ kết quả.
Nhìn mọi người chật vật vì thi, sướng thật! Bây giờ mới hiểu cảm giác của người khác khi nhìn mình chật vật thi cử là như thế nào!!!!!!!!!!Hà hà hà hà hà
Con Quếch đổi nhà hả, dọn đồ mệt ko mày! Con Thảo nó có giúp mày dọn đồ ko? mà nó có giúp thì chắc cũng chẳng đc gì, con đấy người như cái lá ý thì vác đc cái gì cơ chứ!
Ủa ta thấy bọn mi bàn chuyện mua botte sôi nổi nhỉ? Botte cũng đẹp nhưng khó đi bỏ xừ à lại còn trông già nữa chứ!!! Ta thấy đứa nào cao đi botte mới đẹp còn những đứa nào ko cao lắm như ta với con QA hay con chim cò thì thấy nó cứ thế nào ý. Đấy là ta nói thế thôi chứ ta cũng chưa thử đi botte bao giờ, biết đâu mình đi cũng đẹp thì sao nhỉ? Thôi ko nói chuyện này nữa, mà nói chung là đi solde rất tốn tiền, nhìn thấy cái gì cũng muốn mua mà xiền thì hổng có. Thế nên là hạn chế đi solde, nếu mà có đi thì cũng chỉ đi ngắm thôi và ko mang xiền theo.
Thôi buôn thế đủ rồi, lúc nào rỗi thì lên buôn tiếp với bọn mi sau, ta phải về nhà ăn cơm đây, đói quá. Chào cả lớp nhé!!!!!!! Chúc thi tốt nhé !!!!!!!!!!=D> :))
Quên nữa, merci Ngô Linh nhiều nhé vì đã hỏi hộ ta nhé !!!!!!!!!!!!:*

ta chỉ bảo là ta thích những cái bottes như vậy thôi,hic hic.Ta cũng thấy mấy đứa lùn như ta đi bottes thế nào ý :(
Nói về máy rửa bát,ở nhà ta cũng có,hehe,hồi đầu ta ko biết nhét bát vào đó để làm cái chi chi :(( Lạc hậu ghê gớm

quá lạc hậu :))

may mà ta còn biết cái máy rửa bát là cái gì :)) ng làm ta buồn cười quá đấy Dung ah

hôm nay ta ol chắc lúc ng đã out rồi, hic, merci ng

tiếp tục với cái sự nghiệp học hành vất vả :(

biz mọi ng :x:x:x

Ủa mà sao ta thấy đi bottes có làm sao đâu nhỉ :-? ở khoa ta mấy con lùn hơn cả Dung đi còn thấy đc mà :-? miễn bottes ko mũi nhọn thì đi bt mà, như giày thôi :D
Nhà Dung cũng có máy rửa bát ah :)) hehe ta cũng chỉ bit nhét bát đũa vào thôi chứ cũng ko bit ấn iếc kiểu gì :p
Hic, LP thi xong rồi ah sướng thế :D
Hôm nay tao/ta vừa đọc annale micro xong, có khoa nào khổ bằng khoa ta ko, prof dạy như ... phút trc phút sau thay đổi solution xoành xoạch :(( rồi cho exa rõ khó hiểu :((
Thứ 6 chết rồi :((
Đứa nào học info mà exa trên giấy ko cho ta hỏi kinh nghiệm cái ;;)

nguyển rủa đứa nào vừa nói xấu mình, cái đứa lâu lâu mới thò mặt ra, mà cứ thò mặt ra là thấy nói xấu người khác rồi b-)

Tao thi xong rồi, chính thức ngày hôm nay là vacances - hết tuần này và tuần sau, đời thật đẹp, là lá la

Trời Thảo ơi sao mày sướng thế :((
Còn đứa nào đang thi ko thế :(( chia sẻ đau khổ với tao :((

cái đứa ngồi ngay cạnh đây mà phải đi tha phương tình thương ở tận nơi nào ;;) ng thật là có mắt mà ko thấy Thái Sơn Ngọc ah [-x

ng cứ ngẫm cảnh ta sẽ thấy đời còn nhiều hạnh phúc 8-|

mà cái Vi... nó về nhà là mất hút, ko thấy tường thuật cái gì hết, nó mất dạy quá x-(

Chào cả nhà,
Ngọc lồi ah, tớ cũng đang chiến đấu anh dũng đây. Thứ hai tuần sau tớ đánh trận cuối cùng tiến thẳng đồn địch mang tên English:)) Khả năng sống sót và hi sinh là 50-50:D tớ chắc thế:-s. hoặc cùng lắm là hi sinh một cánh tay và một cẳng chân--->bó tay và nằm nhà<=>bùng thi:)) Đùa vậy thôi sống chết gì cũng chiến đấu tới giọt mực cuối cùng.(Tối hôm trước khi đi thi tớ sẽ không bơm mực:)) )
Phanh ơi, ng hôm nay và ngày mai thi mỗi ngày 3 môn phải không?8-}
Chú ý giữ gìn không để lại hậu quả gì sau khi thi nhé.Kô có Ngọc nó lại phải bồi dưỡng tẩm bổ cho Ngọc nhỉ?;;)
Ừ tớ thấy cái Vi Online nhưng ở trường ko cho chat nên tớ ko gọi được.Sướng thế không biết.
Thế mọi ng định Tết này làm gì thế?Chắc lại tụ tập mấy anh chị em VN với nhau ah?
@Huyền poulette: mail của ấy là gì ý nhỉ? Nếu ko để tối tớ gọi cho ấy sau vậy.
Chúc cả nhà những ai dang thi thì thi tốt nhé, ai thi xong thì cầu nguyện cho anh chị em chứ đừng có sướng một mình nhé!
Biz cả nhà!!:*
A quên,bọn mình đi botte màu gì thì dễ mặc quần áo.Hic tớ cũng lùn lắm muốn cao lên cơ.:((

chủ đề botte biếc ah ;;)
bọn mình đi botte gì hợp ah 8-|
có lẽ ko nên có màu đen, ko nên bằng da, ko nên mũi quá nhọn --> tất cả sẽ làm cho mình già đi trông thấy

nên chọn màu sáng hoặc nâu ( ở đây thấy có botte nâu dễ đi :D )
nói chung chiều cao của Ngô Linh đi botte là ko sợ rồi ;;) vừa đẹp ;;) có ý định đi thật thì solde cố gắng nhé

mà ta ngày mai thi 4 môn, chứ ko phải 3 8-| dặn con cháu các ng tránh AES Nancy ra nhé 8-|

Trường con PA quái thai vật. Ở trường mình nghe thi 3 môn/ngày là đã thấy oải lắm rồi thế mà trường nó còn thi 4 môn. Trường mình mới thi có 2 môn/ngày mà bọn nó đã kêu trời kêu đất rồi thì ko hiểu 4 môn/ ngày chắc bọn nó đập tan cái phòng scolarité quá. Khổ thân PA nhưng mà hình như hôm nay ngươi thi xong rồi còn gì, sướng nhé! Cung hỉ!!! Cung hỉ!!!

Ngô L ời :D ấy còn khả năng sống sót 50-50 hả, hehe tớ chắc 1 mất 1 còn rồi ko hiểu thi xong thế nào, đến tận thứ 4 tớ mới thi cơ :D
Mà FA có mệnh hệ gì thì tớ tẩm bổ cũng ko sao ;;) có gì xơ múi ;;) FA nhờ, bạn bè tốt mà, hic, bi h ng đang ở đâu :(( đừng đi thi xong ko về nhé :(( có ta chờ ở nhà ;;)
Hôm nay vừa thi info xong :D toàn hỏi cours ko, nghĩ lại thấy mình ngu thế, bít thế đi in cours ra rùi mang vào amphi có phải là tốt ko, vừa mới tuyên bố với đứa ngồi cạnh là thể nào ça sert à rien thì phút sau nó quay sang mình cười nham hiểm :(( đời có lắm chữ ngờ :((
À hôm trc ta vừa chat với con Vi xong :D thấy kêu về nhà mua sắm quần áo nhiều lắm, nhưng mà nó cứ bị out liên tục nên cũng ko hỏi đc gì nhiều :-?
Ngô L định mua bottes đấy à :D cố lên tranh thủ soldes đi nhé :D

Ừ tớ cũng hi vọng mong manh là sống được:-/ 8-| . Nhưng mà đời có lắm chữ ngờ thì biết thế nào mà lần:| . Túm lại là sẵn sàng đón nhận và khắc phục hậu quả;)
Ngọc giống tớ cũng bị hỏi cours,nhưng tớ bị hỏi môn gestion de projet chứ ko phải môn info.Nhìn đống cours muốn quay 180°.Mình làm đến đâu bịa đến đấy.Thế mà thoát môn này mới đã chứ.Hên quá.Chắc hôm tới thi tiếng anh mà thế thì,em cắp vali về VN ăn Tết mất:((
Bottes mới là ý định,từ nay đến lúc thực hiện chắc cũng còn trông chờ vào tình hình kết quả thế nào nữa.
Nhưng thế nào tớ cũng học tập các bạn đi lượn solde:D
Biz cả nhà, chúc mọi ng vui vẻ:*

Hehe, tao vừa thi xong hôm nay, sung sướng quá đi mất. Thực ra thì tuần sau còn phải chơi jeu de création 2 ngày nhưng mà coi như là xong rồi. Hôm nay thi tận 3 môn, từ 1h chiều đến tận 7h tối :((. Hôm qua nghỉ cả ngày ở nhà chơi suốt vì ko có hứng học, đến tối còn xem phim Chuyện tình Paris đến tận hơn 12h đêm mới bắt đầu sự nghiệp quằn quại vì khoa học, đến tận 7h sáng hôm sau mà histoire vẫn chưa có chữ nào trong đầu, huhu, thế là ngủ từ 7h30 sáng đến 9h30 sáng đã dậy rồi, chắc tại ray rứt vì chưa học xong bài :p; đã thế dậy còn bị nôn, chắc vì ngủ ít quá :((. Chiều nay đi thi histoire mà trong đầu ko có chữ nào, may mà 1/3 là trắc nghiệm; vào thi mọi người đọc cho nhau chép được hết phần trắc nghiệm rồi nộp bài đi ra :)). Đã đứa nào trong tình cảnh đi thi mà trong đầu ko có chữ nào như tao chưa? :))
Thi xong nhe hết cả người, bây giờ lại thót tim chờ điểm :(, ko biết thế nào, lo quá lo quá
Mọi người thi cử đến đâu rôi? Nhà tao vẫn chưa có net, mới có ligne điện thoại thôi, số fixe la 0478849752, khi nào có net thì sẽ có điện thoại ill luôn hehe, tuần sau tao ở nhà, đứa nào rỗi thì gọi điện buôn nhá :p
Chúc đứa nào chưa thi cố gắng thi tốt nhá, đứa nào thi xong rùi thì tận hưởng sung sướng nhá :))

tao cũng vừa đi qua cửa tử, dù mảnh thân thể để lại đó thì cũng khá nhiều :))

thực sự cũng còn Compta với Angl. 1 tuần cho 2 môn, dễ cái cảnh chơi cả tuần, đến thứ 7 bắt đầu cong đít học lắm, đời học sinh mà :))

bọn tao thi Tin cũng lố lắm mày ah, đứa này chép bài đứa kia, hỏi nhau loạn lên, ông thầy có hét " exa n'est pas encore fini" thì cũng chỉ làm cho bọn nó cười rộ lên ( vì exa gì cái của khỉ đấy 8-| ) lại thêm bà giáo cứ 1 lúc lại hét lên ( mic hỏng ) " posez des questions si vs ne comprenez pas" :|:)) " on ne comprend rien alors" :)) có đứa hỏi bà ý cái fonction SI trong bài làm, bà ý nói mãi nó vẫn ko hiểu, cuối cùng như bà ý làm hộ luôn rồi, nó ko làm được câu đấy nữa thì cũng phục nó 8-|

nói chung nhẹ nhàng rồi

nhưng đời còn nhiều chuyện khác quan trọng hơn thi cử nhiều 8-| :D

biz cái nhà mới của mày nhá Quake :x:x:x

he he
tao thì thi xong từ hôm 17 rồi nhưng mà không nói sợ mấy đứa thi lại tủi thân.
bây giờ chúng mày thi hết rồi thì đi soldes nhá.
hôm cuối tao đi thi mải ôn bài ở nhà(vì môn đấy ôn ít quá) đến phút cuối nhỡ luôn chuyến xe bus đặc biệt cuối đi thẳng đến trường thế là tao hoảng loạn.
trời ạ. không biết cái mặt tao lúc đấy nó kinh khủng thế nào mà lúc tao nhảy đại lên một cái bus(lúc đấy trước giờ thi 3p) trình bày than thở với ông lái xe mà...ông ý chuyển hẳn ligne đưa thẳng tao đến tận cổng trường.
ông ý mà tốt bụng dễ sợ. ông ý không cần suy nghĩ gọi tất cả hành khách xin lỗi rồi gọi điện đến sở xe bus xin phép chuyển ligne vì có một jeune fille sắp lỡ partiel.cuối cùng cả chuyến xe bus đấy theo tao đến trường(may mà không ai phản đối). tao thi bị muộn mất 3p nhưng mà cuối cùng làm bài bình thường. đấy là ngay cuối thi của tao đấy. tao không bao giờ quên vì nó quá ngoạn mục, extraodinaire.trên đời này nhiều tốt đến không ngờ.bây giờ nếu có gặp lại chắc tao phải gros bisous ông ý:x
soldes chỗ chúng mày không biết có rẻ không chứ chỗ tao cũng bình thường nhìn không mấy hấp dẫn. chắc mấy thành phố lớn thì hay hơn nhiều. mà lâu lâu không thấy Việt lên trên này. chắc thấy bọn con gái toàn quần quần áo áo nên không biết nói gì:-/ ;;)

Trời nghe chuyện LP cứ như chuyện cổ tích ấy nhỉ :-? công nhận là extra thật, ông lái bus kể gentil thật ,hiếm có thật đấy :D
QA ơi khổ mày thế thi 1 ngày đến 3 môn :( giống FA, kinh dị thật đấy, mà cái jeu de création là môn gì thế mày :-? nghe lạ quá, mà chỗ mày tinh thần tập thể cao thế, chỗ tao bọn nó chẳng thấy gì cả, đứa nào cũng thấy liếc liếc ko chẳng nói gì :D chán thế chứ :(
Đến thứ 4 này là xong rùi, sướng quá :D (cứ sướng trc để lỡ thi xong ko sướng đc thì chết ;;) )

Back
Bên trên