Lớp F1 yêu quí của tớ

Đỗ Việt đã viết:
Hết ý :|
Chơi nhau :-?

Thường tớ chỉ có thói quen post ảnh tập thể đẹp đẹp thôi, ảnh buồn cười muốn post thì phải hỏi ý kiến đã :-?

May mà PA không biết post video, anh Lân nhỉ, không thì chắc cũng post rồi (mặc dù anh đã bảo là giữ kín trong bọn mình thôi)

keke giữ kín gì hả em :)) anh thì sợ cái gì b-) chỉ sợ post len HAO thôi haha
đùa thôi :)) nhưng trên HAO thì đúng là cũng hơi run thật :-s :-s

mà sao mày dậy sớm vậy :)) anh đi tiễn Chim Nhon ra gare ko thì cũng ngủ khò rồi :)) mới có gần 8h sáng mà /:)

thôi!!! ko post piếc gì cả :D

----------

à quên còn 1 cái ảnh của em Lan Phương :)) post nốt :))

anh thương cái nồi cơm điện nhà anh :))

có gì đâu mà chơi nhau :-? :( tớ thấy đấy là ảnh vui của lớp mình mà, bạn bè trong lớp gặp nhau, có mấy tấm vui vui mà post lên cũng sợ thì ... :-s nếu những cái gì trông nó nghiêm túc quá và thực sự có tính xúc phạm thì thôi :) chứ tớ nghĩ ko ai cho rằng việc post những cái ảnh thế này làm ng ta bực mình cả :D Tất nhiên nếu ai ko thích tớ sẽ edit lại :) ai ko muốn thì bảo ta, hoặc Việt cũng được, edit hoặc delete nó đi b-)

còn anh Lân, anh nhớ nhá b-) mấy cái ảnh đấy là em chưa có b-) thì ra tối qua chắc cái Dung nó vừa nhận được đúng ko ah b-) hèm, đấy là Dung ko ngồi chơi cùng đấy, chứ nếu ko ... thể nào Dung cũng còn nữa ng nhỉ ( mà nếu ng có muốn xóa đống ảnh của ng thì sms cho ta, ta sẽ xóa b-) nhưng riêng ng ta đòi thù lao ;;) )
và cuối cùng chú thích thêm đống ảnh anh Lân post lên là hôm ngồi chơi bài sai khiến, ta phải múa trên 1 cái nền nhạc gì đấy rất làm dậm dựt :( :(( Lan Phương thì phải đi hôn cái nồi ( mọi ng ai cũng thấy b-) ko hiểu sau đợt đấy anh Lân ăn cơm có thấy ngon hơn ko anh ;;) ) còn cái ảnh sau của Lan Phương thì hình như là cưỡi chổi nhảy từ đầu nhà đến cuối nhà thì phải, tiếc là phòng anh Lân ko dài lắm b-)

mà ngồi xem lại :-? đúng là trông mình giống con gà :(( cái cổ ơi là cái cổ :-?

buồn quá :( tối nay lên mạng gặp Dung trả thù >:)

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
Con Phanh post ảnh kinh dị thật haha. Tao giữ đúng nhiệm vụ, chăm sóc con Dung cò hộ mày rồi Phanh nhé ;)).
Merci vì món quà noel của mày với con Dung, cái khăn đẹp lắm, hôm nào đeo xong chụp ảnh cho ma xem;

uh, tao merci mày :D hihi, nhớ chụp ảnh cái khăn đấy, đừng có mà chụp ảnh đen trắng đấy nhá ;;)
mà bảo kinh dị ở chỗ nào, ở chỗ là nhiều quá hay ảnh kinh dị thật :( chẳng lẽ nó kinh dị thật ah :-? hihi, thế thì chúng mày nếu có đứa nào có nhu cầu edit thì bảo tao vậy :-? nhưng tao thấy vui mà :(

ko hieu bon em thấy thê nào chứ bản thân anh thấy mấy tranh đó vui mà :D có gi đâu mà bọn em lăn tăn thế ^ ^ mấy ảnh thế này mới là kỷ niệm vui vẻ để mọi ng nhớ đến nhau mà

have fun all

ý tao là mày post nhanh quá con a :))
Hôm nay Lyon tuyết rơi nhiều lắm, rơi từ sáng đến giờ, trắng xóa hết rồi. Sáng nay tao đi nghịch tuyết, có cái dốc ở gần nhà D ý, anh em lấy cái plateau ra trượt tứ đầu dốc xuống, vui phết. Đi ra chỗ bờ sông, cả con đường trắng xóa như bản tình ca mùa đông luôn. Lát nữa post ảnh cho chúng mày xem, đẹp lắm :)

Hallo moi nguoi, tao da ve toi Gre roi, tuyet nhieu qua toi noi TGV chay 6 tieng, the nao moi nguoi van khoe ca chu?
Du sao thi cung chuc moi nguoi luon vui ve nha, anh cua cai FA voi Lan Phuong cung khá đấy.
Quên mất lại ko đánh dấu rồi, sorry nếu hơi khó đọc.
Bisous ca nha
Ah QA oi , tre con nhi, nghich tuyet voi cac anh ha :d

hehe, ảnh của Phương hôn nồi cơm điện đẹp nhỉ? Ko biết nó đã thấy chưa? Tuần này ngồi ở nhà chiến đấu với đống sách vở, nhưng có vẻ ko hiệu quả lắm :( Tuần sau thi rồi, thế mà ngồi mãi chả có envie học hành gì cả thế này, huhu :((

Bọn mày chụp ảnh làm tao xem cười muốn vỡ bụng :)) kinh dị, mấy cái ảnh của Dung với LP :)) ko bít bình luận thế nào nữa :)) nhìn cũng bít là vui lắm rùi :-* iu ghê iu ghê, năm sau lớp mình có họp lớp nhất định tao phải đi cho bằng đc
Êu, bầu ảnh kinh dị nhất của đợt họp lớp lần này của lớp mình đi ;;)

trời ơi mày ơi, cái nỗi khổ học hành thì ai chẳng giống nhau
tao cũng có học được đâu :( :(( chán ghê cơ
đụng đến sách vở là muốn sầu cái lòng
nhưng thôi cố lên cái nhỉ, hic, cố gắng đừng có Unité nào dưới 10 hết ( chỉ cố Unité thôi, chứ matiR thì thể nào cũng có môn tao dưới 10 :)) :| )

chán học :x:x:x :))

Hix, từ hôm chúng mày về, tưởng ko chơi bời nữa thì học hành tử tế, huhu, vẫn chẳng học được gì cả, mà bài vở thì cả đống, kiểu này chắc chết mất :((
Tao bây giờ có môn đã xác định cho die rồi, vấn đề là die nhiều hay ít thôi, histoire éco tận 60 tranng mà bây giơ chưa học gì thì die chắc rồi :((
Cứ đụng vào sách vở là chán, lại nghịch máy tính, ko thì đi chơi linh tinh. Có hôm đã quyết tâm lắm rồi, thì trời lại tuyết, lại đi nghịch tuyết hết ngày, muốn học mà trời ko cho :p. Hôm qua thì tao ăn cơm xong, ngồi trên giường học bài cuối cùng ngủ quên luôn, từ lúc 9h đến 11h tỉnh dậy, đi lên phòng ngủ tiếp luôn đến tận gần 11h trưa nay 8-}
Chúng mày học hành đến đâu rồi? Cuối cùng thấy mỗi con Chim nhon là chăm nhất :))

hehe, sao mà may thế? Thì ra cũng có những đứa giống mình, đỡ bị cảm thấy tội lỗi với...mẹ :D

ối giời ơi sao mà vui quá trời thế này :((, đúng là xa các vị phụ huynh có khác :)), thèm thế :x, hôm nay ta cũng trồn nhà 8-| đi Thác Đa với lũ đại học, khi nào có ảnh sẽ up 1 vài cái lên, cho Việt đõ nhấp nhổm về cái sự sần sùi của ta :(( b-(

anh Lân vẫn béo thế nhỉ? Việt thì đẹp zai kinh khủng, cute quá :x :*, Fanh xinh nhưng mà ko béo [-x, Dung với LFuong chụp ảnh rất lộ rõ bản chất :)), con Quake có vẻ phát tướng hơn, NgLinh thì nhìn qua ảnh chả cảm nhận thấy sự to lớn j cả, có cái tóc hay hay :x, mà sao ko thấy Thảo với Vy với poulet nhỉ :-/

trùi ui, Dung ơi là Dung sao ng chăm thế :((
hehe, hóa ra cũng có nhìu đứa giống mình ;;) trùi đi học thì thấy bực mình (học mãi ko vào đầu đc chữ nào :( ) còn ko học thấy tội lỗi quá :(( tiến thoái lưỡng nan bít làm sao đây
Thui, hôm nay là ngày cuối cùng của năm 2005 rùi, chúc lớp mình sang năm mới vui vẻ hạnh phúc, đứa nào đang célibataire thì sẽ có darling ;;)

Ta cũng thế chứ có hơn gì đâu,80 mặt giấy của Eco E chưa động đến 1 chút nào.Ngồi vào bàn học thì chữ ko vào đầu,ko học thì nơm nớp,muốn chửi quá đi (Mer.... <=== phải điềm đạm :p)
năm mới rồi,chúc cả nhà mình thật nhiều niềm vui nha :) Ko biết nói gì,yêu lắm cơ :x :(( (nhớ)

Năm mới chúc cả nhà gặp nhiều may mắn, học hành giỏi giang, thích gì được nấy; đứa nào có "..." rồi thì ngày càng thắm thiết, đứa nào chưa có thì sẽ có ;)).
Đợt tháng 12 này tao đen quá :((, nhà cửa thì chưa đâu vào đâu, hôm qua 30-12 rùi thế mà đến tối vẫn còn đá phải con dao, nó chọc cho một phát vao gót chân :((. Chắc sang năm mới sẽ gặp nhiều may mắn, năm nay đen đủ quá rùi :p. Đứa nào bít chuyện thì chắc sẽ ko thấy có ai năm nay đen như tao :p, bọn mày chúc tao sang năm mới nhiều thứ mới đi ( nhà mới này, refresh lại học hành, rồi ... mới nữa chứ :p )
HAPPY NEW YEAR mọi người nhá :x:x:x:x

uh mày ah
riêng mày thì tao chúc mày mọi thứ refres nhé :x:x:x nhà mới này, colocatR mới này :x ( cái này thì hình như là cũ :)) ) có darling nhé ;;) ( cái này mới 100% ) và cuối cùng là học tốt :D mày xui quá nên riêng mày chúc riêng

còn lớp mình ah :x

Bon nvL an

Tout sera le meuilleur possible :x:x:x

( viết bằng màu xanh lá cây hình như điều ước dễ thành hiện thực hơn :x:x:x)

ừ há, năm mới chúc lớp mình cái gì cũng thuận buồm xuôi gió.không đứa nào còn phải đau đầu về chuyện học hành(hic, nói thế chứ tao biết đấy chỉ là điều mơ tưởng:(( )
con Qa thì mày muốn tao chúc gì nào?? tao mà chúc thì thôi rồi không còn gì thiêng bằng đâu.e hèm. thì nói chung la tao chúc mày năm nay amour.. đầy mình . ha ha

con QA trơ vật :D có ai lại đi chúc mọi ng rồi bắt mọi ng chúc lại mình ko?
Chúc mừng năm mới cả nhà! Chúc những gì mọi người chúc nhau đều trở thành hiện thực (hehe, chúc thế là nhanh nhất) :x

Back
Bên trên