Lớp F1 yêu quí của tớ

Ảnh tối ghê nhìn ko thấy rõ lắm, chỉ thấy đứa nào đứa nấy cười toe toét :)) cái ảnh chụp với cái xe đạp ấy kiếm cái xe ở đâu ra thế, nhìn sáng choang :D :-? giống nhà mình quá, ở nhà mình toàn kiếm xe ôtô với xe máy xịn chụp còn ở đây là kiếm xe đạp hả :))
Nhìn bọn mày vui quá, thế hôm qua hay hôm nay sẽ chính thức officiellement chơi bời thế, có quay kiếc gì ko đấy sao chẳng thấy ai kể gì cả :-? Lyon có tuyết chưa thế ?

Báo cho Ngọc biết là bọn tớ ở đây chơi vui quá trời quá đất, phê lắm lắm nhé Ngọc ạ ;;)

Ngọc bị rơi vào 1 hố tình, bọn tớ đang muốn hỏi Ngọc là cái bãi tình ở đó có... ngon lắm không :D

Anh Lân vừa thốt ra 1 câu: "có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi". Ngớ ngẩn thật b-)

Ảnh cả nhà đẹp quá ha:x .Phanh trông béo béo đấy chứ:DHay tại vì mặc nhiều áo?:p
Phương Đô thì khỏi nói:Bụ thị văn bẫm:)) .Dung cò vẫn gầy,Quếch thì hì hì...ko béo lên:)>- .Thảo sorcière thì toe toét;;) ,NG Linh cao kều,găng tay và khăn đẹp thế;) .Ơ thế cái Huyền poulette ko xuống hả mọi người?
Nhìn mãi ko thấy Việt đâu:(( ?Mà mình đã đeo kính rồi mà?Nhớ mọi ng quá!:*

Oái,Việt ơi,gửi ảnh khác mà trông cái mặt tớ ghê lắm >_< :(( oa oa :((

Ta rút lại lời khen ngươi Dung ơi :))

À, chuyển lời hỏi thăm anh Lân béo với :x

trùi đẹp thế còn gì :D Dung ơi ta thấy ng chụp cái nào chẳng thế ;;) sợ gì ;;) còn nhìu cái kinh dị hơn mà b-) phải tự tin chứ
Nhìn Việt ở chính giữa VIP quá Việt ơi :))
Hô hô, cái bãi tình ở đây ấy hả b-) :-? ngon lắm ;;) mà sao tự nhiên anh Lân phát biểu ra câu ấy vậy ta :-?

uhm, tạm thời thì tao đang rảnh,nên thay mặt cho những đứa đã đến Lyon, tường thuật lại 1 chút những gì ở đấy vậy
ngày đầu tiên, tao và cái Dung đến nơi, thì cũng chưa có ma nào cả. 2 ngày hôm sau thì Phương đô và Ng Linh đến. Má ơi, công bằng mà nói, Lan Phương xinh hơn ( dù có béo hơn b-) ;;) ) da trắng, lông mày nét, môi đỏ ( giống cái icone này này :* :D ) Ng Linh thì... cao to phát khiếp, phải dùng đúng từ là cao to :D béo lên nhiều, mỡ màng hơn, trông nữ tính hơn lần cuối cùng tao gặp nó nhiều. Mỗi tội hơi buồn là Thảo và Nhon có vẻ bé đi. Còn tao thì ko tự nhận xét :D
Tối đầu tiên thì đi chơi, chúng mày đã thấy ảnh rồi đấy. Có tuyết tiếc hẳn hoi, nhìn ảnh cũng thấy có tẹo tẹo đúng ko :D Nhưng nhìn ko rõ lắm, cứ như là màn hình máy tính bị bẩn :)) Phuơng đô ở dưới Tours ko có tuyết đâm thành nhà quê kinh khủng khiếp :)) nhìn thấy tuyết mà cứ như thấy cái gì ghê gớm lắm ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
"Ơ, cái trắng trắng kia... là tuyết à ?" - Câu nói ngồ ngộ (nghe ngu ngu) vừa phát ra đã khiến một số người trong cuộc sửng sốt.
"Ờ, tuyết đấy" - Có kẻ đáp lại.

Chẳng bù với chỗ mình, hôm đầu tiên đã ngập ngụa trong 20cm tuyết, chả có bus mà đến trường. Thế mà có người luẩn quẩn hoài trong cái góc chả có tí tuyết nào, rồi đã hí hửng thốt lên "tớ cứ tưởng tuyết giống trong tủ lạnh ở nhà, hóa ra không phải...". À, khám phá kì thú đấy! phải rồi, tuyết thật thì không giống tuyết trong tủ lạnh. Nhưng mà có gì không giống nhỉ ?? giống đấy chứ!! :)-/ :-?)

Đói, giờ mới nhớ ra cái lúc đang lang thang ở đấu trường La Mã cổ thì bụng mình đói meo. Nhưng mà sao giờ mới nhớ ra nhỉ ? Ừ, ai chả có lúc quên.

Giờ đang chat với PA, stop nhảm vậy, không cứ để bạn ý chờ :D
PA đang ngồi chờ cục ảnh (tại zip lại thì nó thành 1 cục) chạy qua yousendit...

12h rồi, mình chưa ăn tối :))

trời,tưởng PA tường thuật cái gì.Kể tiếp đi ngươi,dạo này ta ở đây chơi bời liên tiếp,đầu óc ko đc tĩnh tâm :)) nên ko viết đc gì tử tế cả Hi hi.À,cái cục ảnh đấy là cục nào hả V? Tớ đã có trong máy chưa???
hì,chúc lớp mình một NoL vui vẻ :x :x :x :x (yêu ghê cơ) .khổ thân Quake,sáng 24 mà phải dậy đi làm từ 4 h sáng :(.thế mà tối nó còn thức buôn chuyện với PA,lúc mình vào fong` nó ngủ thâys cái cảnh thật là tệ nạn :D
Joyeux Noel, meilleurs voeux pr vous tous :*
:x

----------

Eh,mà sao đứa nào cũng bảo ta bé đi là sao huh? Ta tự nhận thấy ta vẫn còn béo tốt mỡ màng lắm ;;) :(( Nhưng ăn ngủ ở Lyon kiểu này dễ "nhan sắc tàn phai" ghê :( :*

uh, thì vì hôm qua đang tường thuật thì gặp Việt với Quake, còn tường thuật cái gì nữa, vừa chat vừa nói chuyện đt, sau đấy post bài nữa... 8-} làm chừng ấy việc cùng lúc thì có mà phát điên ah :D
thế nên chờ đi, rồi ngồi kể tiếp cho nghe :D
hẹn gặp lại :*

1 vài phút cho quẳng cáo!!! :D :D

4 bài hát Noel của MDA:

[wma]http://matdemangel.free.fr/linhtinh/nghenhac/noel.asx[/wma]
(Nghe hết 1 bài thì bấm play tiếp)

:D :D

quảng cáo ghê quá
quảng cáo thêm là có Lan Phương lớp mình là diễn viên quần chúng 1 vài s nhé :D nhưng quay lúc nào thế hả Việt :-?

Đâu phải chỉ có Lan Phương, có cả PA và Tuấn mà :))
Thì quay lúc tí tởn ở chợ Noel :p :p

Rảnh rang ngồi tường thuật tiếp :D

Sáng hôm sau đi đón Việt, đến lúc đấy mới biết Việt có uy thế nào ;;) chúng nó ra muộn, và thế là cứ... "thôi chết rồi, nhanh lên, ko nó chửi cho chết bây h" chứ ko hề dám nói "mới có 20' thôi, nó chờ ở gare cũng ko sao mà " :)) Mà nghĩ đến chuyện đấy lại nhớ đến buổi tối hôm trước đi chơi, hẹn gọi lại cho Việt mà do đi chơi muộn quá ko gọi được, thế là online thấy nguyên cái status " có ma nào ở Lyon đang ol ko, chờ mãi ko thấy gọi đt, bố đi ngủ đây " :)) ặc ặc :))

Hôm đấy Quake dẫn mọi ng đi Théâtre romain. Cung rộng ra phết. Chụp được mấy cái ảnh, hơi tiếc vì ko được toàn cảnh cả cái théâtre to đùng đó :)

đẹp trai nhờ Việt nhờ ;;) nhìn nghiêng nghiêng ;;) kiểu nhìn hơi bị vip, lại còn cười cười nữa chứ ;;)

cái cảnh " bao h mình mới được thả ra đây" :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
1. Xin phép nhá, tớ chả hiểu Phanh nghĩ thế nào, mắt mũi thế nào mà bảo tớ dùng từ "bố" với mọi người. Trong lớp mình thì tớ chỉ xưng thế với thằng Hưng thôi, ấy nói thế kia thì... [-x

2. Chọn ảnh xấu ơi là xấu mà post lên mới đau chứ, thế mới biết PA tốt với mình thế nào, chơi đểu 2 phát lận b-)

3. Malgré tout, thực chất mặt mình xấu thật mà, cộng cho PA điểm post ảnh có chất thực tế, chân thật :))

uh, tớ xin lỗi, thực sự tớ cũng ko đọc, nhưng ngồi nghe cái Quake đọc mà tá hỏa :p
còn vụ post ảnh thì... cái ảnh đầu đẹp thật mà :-? chỉ có cái sau là buồn cười thôi :D nhưng vì nhiều ảnh quá, post hết trong topic thì có mà tiêu, nên chỉ chọn vài cái, đẹp hay buồn cười là tùy thuộc vào lời binh luận đi kèm, còn những ảnh nào post ko được thì cho vào album :p
mà nếu thấy có gì thiếu sót thì mọi ng bổ sung được mà :p đâu phải chỉ mình tớ xuống Lyon đâu :D

hèm, tiếp tục nào :p

sau đấy thì bọn con gái nói chung là lười, ko muốn nghe theo ý kiến của Việt đi chợ mua đồ nấu ăn nên vào McDonald ăn. Mà sao McDo ở dưới Lyon đông vậy chứ :( chờ dài cả cổ
1 số ảnh trong McDo, đẹp có mà kinh dị cũng có :D

ảnh này bọn nó bảo nhìn mặt ta như con ruồi :| công nhận là nhìn buồn cười, nhưng ko giống con ruồi [-x

tiếp đến là trực diện của Quake :D nụ cười viên mãn vật :))

Ng Linh to cao :D

còn cái này đẹp ko ;;) yêu nhờ ;;)

đấy là tường thuật của buổi đi ăn McDo :) pas gr chose à dire :p

ngày hôm sau đi chợ, ăn chung 1 bữa, hôm đấy có cả Tuấn, bạn của Dung và Lan Phương hồi cấp 2 đi cùng. Thực sự kế hoạch ban đầu cao cả lắm, hình như còn định đi cả cái parc d'or gì đó, cuối cùng lượn được 1 cái chợ là đến đúng 5h chiều, dù hôm đấy đi từ 10h sáng :-ss
cái này chụp ở thang máy, nhìn xịn ghê :D đứa nào cũng đẹp, ko có Việt vì Việt là ng bấm máy :D

sau đấy đi chợ Carefour xong, nhìn là thấy ngay có 1 đống đồ :))

đây là lúc nghỉ ăn trưa, chộp được cái ảnh này của Việt và Lan Phương... muốn bình luận.. bậy bạ lắm nhưng... lớp mình ko nên làm thế b-) :p có lẽ chỉ nên nói 1 từ " nhìn cái giè" là đủ rồi :D

tạm thời chỉ đến đấy được thôi :D buổi tối đấy mới gọi là nhiều trò, nhưng photobucket chạy như điên, chờ nãy h mới up được có 3 cái ảnh, thế nên dừng tạm ở đây vậy :D
gặp lại ở kì sau :D

Uh,công nhận tối hôm đấy nhiều trò vui vật vã,ta đợi PA kể tiếp vì dạo này ngày nào ta cũng chỉ ngủ có 5 tiếng,đầu óc ko đủ tỉnh táo để type nữa :( Đi học bài đây,QL horreur :( Hehe,có cái series ảnh rất là ĐT của mấy đứa lớp mình nhỉ,PA post đi ng :D

:*

----------

À,mà trông mấy cái ảnh này mặt ta đỡ ngu hơn :-?

Hehe, cái ảnh trên cầu thang kia đẹp nhờ, mình chụp đẹp thế ;;) mà có cái bạn gì đeo kính đứng đằng sau trông hay ghê cơ ;;) (nhưng coi chừng có lão già chuẩn bị móc túi!!)

Nhìn chung là ảnh đẹp nhẻy! có mấy kiểu cả lũ trong phòng, rồi trai gái so le... cho lên đê PA ơi :))

Mấy cái ảnh sau đẹp lắm, nhìn đứa nào cũng đẹp (Việt y compris :D)

Hôm qua ta đi hội trường 20 năm, mong gặp cô Hoa nhưng ko thấy. Buổi sáng ta fai? đi thi, đến trưa về thì nghe nói cô đã ra ngoài với hs cũ :(. Lớp mình ở đây chả thấy ai về cả 8-|

À ta tặp cô Đoàn Bảo với cô Di (học thêm văn), cô Bảo nhầm là ta học lớp hóa với thằng Phượng b-(

Back
Bên trên