Lớp F1 yêu quí của tớ

Chúc mừng SN Mai Hồng, chắc tôi phải là người chúc sớm nhất rồi, vì bây giờ l à 2h sáng ở VN :D
Ăn ngoan ngủ ngoan học ngoan nhé kưng, về nhà tui cho xương ;;) =))
Bây giờ thì tôi không biết tình hình của bà thế nào rồi, mà không nắm được thì không nói được gì cả :-?
Hẹn gặp bà ở VN hè tới (nếu tôi về được), nghe nói bây giờ bà xinh như tiên (má ơi) nên tui cũng muốn chiêm ngưỡng :D :D

Bye MH và cả lớp ;)

Uh,có lẽ ta là ng thứ 2 CMSN ngươi :)) Chúc ngươi all the best :*

Chết rùi, thôi muộn cũng đc vậy nha ;;) chúc mừng SN Hồng :-*
Chời, mấy cái ảnh lớp mình nhìn hay quá :-* iu ghê, mặt Việt nhìn xã hội đen quá b-) mặt QA đúng là nụ cười viên mãn :)) còn Dung thì ... (ko bít bình phẩm thế nào :-? có đc gọi là mặt phúc hậu ko nhỉ :-/ ) Ủa mà nhìn cứ như LP với NL to như nhau hay sao ấy ;;)

Chúc mừng sinh nhật Hồng nhá!
Chúc Hồng đạt được mọi ước nguyện dans la vie và nếu có thể thì sớm sang Pháp đoàn tụ,hội họp anh em:*

Đỗ Việt đã viết:
Chúc mừng SN Mai Hồng, chắc tôi phải là người chúc sớm nhất rồi, vì bây giờ l à 2h sáng ở VN :D
Ăn ngoan ngủ ngoan học ngoan nhé kưng, về nhà tui cho xương ;;) =))
Bây giờ thì tôi không biết tình hình của bà thế nào rồi, mà không nắm được thì không nói được gì cả :-?
Hẹn gặp bà ở VN hè tới (nếu tôi về được), nghe nói bây giờ bà xinh như tiên (má ơi) nên tui cũng muốn chiêm ngưỡng :D :D

Bye MH và cả lớp ;)
Ôi ông ơi, cảm động quá ông chúc mừng tôi sớm nhất lớp rồi đấy :x, nhưng mà sáng nay 2h thấy ông đang buzy mà, chả dám gọi :D.

Tôi ăn vẫn ngon, ngủ vẫn kĩ, học thì ko ổn lắm, nhưng dù sao thì ... cũng ko hợp với mon xương nữa rồi :)), 20 rồi đấy, nhớn rồi :>

Hè về thì nhất định tôi phải book ông để đi chơi :)), còn cái vụ xinh xẻo j đấy là đòn nhảm đấy :)), ngày nào cũng thức đêm nên sần sùi lắm b-)

Cám ơn Việt, mameo, Jade :p, Ngô Linh và nếu còn bạn nào chúc tụng j dằng sau này nhé :D. Nhất định là phải tụ họp, ko ở Fap thì Hanoi, nhỉ ;;), tờ là tớ thik họp hành lắm :x :>

trùi, ta bây h mới vào chúc tụng ng, thế nên .. ;;) ko được có mặt trong danh sách những ng được cảm ơn trực tiếp rồi, đành tạm hài lòng với " những ng có nói gì ở đằng sau" vậy ;;)
tròn 19, bắt đầu 20... bước vào t tỏa sáng rồi :D chúc ng tỏa sáng cả năm nay nhé :D lớp mình có nhiều ng bắt đầu tỏa sáng rồi :D ng góp sức vào cho sáng hơn nhé :x:x:x

mấy hôm nay cứ cố gắng học hành 1 cách vô ích :)) ko vào tường thuật tiếp lớp mình đã làm cái trò gì ở đấy :D
bây h tiếp tục :x

hôm đấy an nem cuốn, cũng lâu rồi ko ăn. Thực ra hình như có mỗi tớ với Lan Phương làm hay sao ý nhỉ :-? dù là bọn còn lại đều có lí do chính đáng cả :D Dung cò thì phải đi học, chaud lắm rồi :( Quake thì đi chợ, Thảo đi boite :| :)) còn Việt thì... con trai chỉ có việc nếm thôi :( ( nhưng cũng ko sai :D ) nên ngồi xem phim ở bên cạnh, thỉnh thoảng rút máy ảnh ra :D
thế nên mới có những đoạn nữ công gia chánh thế này :D :x

ngoan hiền khéo léo ko ;;)

héhé, nhưng ngay sau đấy thì bản chất lộ rõ ngay :))

mà sao làm cái đấy thái lắm thật đấy :-& loanh quanh thấy mình toàn đứng thái ko ah :-&

đây là đội ngũ quấn nem, tiếc là ko có Ngọc lồi nhỉ ( nhớ ng thế :x nhưng ta giả vờ thôi đấy nhé :D ) có Ngọc vào chắc chỗ nem này quấn được nhanh hơn nhiều. Đến đoạn này thì Quake về rồi :d ko phải cái cảnh chỉ có 2 ng làm nữa :x ( yêu mày thế Quake ơi :D )

mà có Ngọc ở đây chắc ko có cái cảnh " nem Qa" hay " nem Pa" :)) nhìn đĩa nem là biết :))

nem thể hiện con ng. Cái nào Pa quấn là y rằng thon nhỏ gọn gàng, còn Quake quấn là ... mập mạp dễ thương ;;) Nhưng toàn những đứa ăn tham, chúng nó khi ăn toàn ngồi " cho 1 Qa" [-( chẳng mấy khi thấy bọn nó kêu là " cho 1 Pa" cả [-(
mà ăn nem với shit ;;) tiếc là lúc uống shit thì cũng ko chụp được. Ăn shit với Qa, mọi ng ai cũng khen ngon ;;) ( may mà bọn no ko khen Pa với shit ngon :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
haha,công nhận,ta buồn cười :)) Cho 1 Quỳnh Anh :)) Ta thì do người bé sức khỏe yếu nên chỉ ăn Phương Anh thôi :-? (thế cho nên ăn PA với shit cũng ngon ;;) ) Nhìn PA ảnh trc' áo len,ảnh sau áo hai dây ... Keke
ngươi post nốt mấy cái ảnh Đ T của Mai đi, rồi cái ảnh " 4 đôi lên giường,trai gái so le" nữa ,mẹ ơi,bùn cười :)) Công nhận vui thế,các ngươi đi rồi,ở đây hiu quạnh hẳn ;;) Còn mỗi mình ta cô đơn lạnh lẽo (lạnh đến mức chui vào chăn ko muốn chui ra nữa :(( )
Bise tất cả :x :* Ta cũng trong tình trạng cố gắng học hành mà vô ích đây, trop fatiguant :(

Ặc,là ta đây,hic,post nhầm nick,dùng chung máy là vậy đấy >_<

uh, đến đoạn sau khi ăn uống mới lắm trò

Lan Phương ko hiểu bao nhiêu cốc shit mà đã phê thế này cơ chứ ;;)

Anh Lân với Mai là có rất nhiều đoạn đồi trụy nhé, nhưng photobucket của ta ko up tiếp được, ko hiểu tại sao :(( cái hay ho nhất là cái video " anh đi tìm em" của anh Lân và Mai thì ta ko có, chắc cái này nhờ Việt vậy. Cảnh anh Lân bò trên giường, đến với Mai >:-D< ta nghĩ ta ngàn đời ko quên, thì hai nhân vật chính chắc cũng ko thể quên >:-D< ;;)

đây là hình ảnh của 4 đôi trai gái hạnh phúc hôm đó ( Lan Phương ảnh này nữ tính thế, ngồi cạnh... zai có khác ;;) ( anh Lân thứ lỗi nếu anh có đọc được :( :(( )
có đôi ngoài cùng Hương Quân là tình chân thật nhất ;;) còn những đôi còn lại, cáp nhau theo ý tưởng "ngồi cạnh nhau thì chúng mày là 1 đôi" Thế nhưng khi nghe " 4 đôi lên giường, trai gái so le" thì ok ngay, ko đứa nào phản đối hết ;;) ( dù phải nói là khi nghe " đôi Việt với Pa lên giường đi" ko khỏi ko giật mình :(( lạy chúa tôi :( cầu trời cho ng ấy đừng có biết câu này :(( )
dù ko phải là đôi thật, nhưng tình cảm phết nhờ ;;) có mỗi đôi Dung với Tuấn ngồi sau như tội đồ ý :-? ko hiểu có ai trong 2 bạn cảm thấy tội lỗi trong lòng ko mà nhìn khổ sở thế :-?

trước khi được cái ảnh như thế thì ... Lan Phương đã để lại 1 vài s phút khó quên :D

sải cánh chim bay .. tránh bàn tay .. nanh nọc của anh Lân, từ tối ôm hết em Mai đến em Lan Phương, mà ko hiểu sao Lan Phương lại có được tư thế như thế nhỉ :-? nhìn mặt anh Lân bên cạnh thì hớn hở, tay ko biết để chính xác ở chỗ nào mà làm Phương nhà mình.. bay như vịt như thế :-?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Video anh Lân, đã nói với nhau là bí mật rồi mà. Nói ra rồi thì không sao, nhưng tớ không post đâu ;)

Quân và Hương.. đẹp quá >:-D<

Cảm ơn PA vì bỏ thời gian ngồi gõ nhé :D

uh ha, đúng rồi, nói tớ mới nhớ :p đúng là cái đấy là bí mật
ai đã được xem thì chỉ ng đấy biết ;;)
nhưng ko hiểu tại sao tớ ko copy được cái đấy vào trong máy, dù lúc copy là có đủ mà :(

vẫn còn hồi tiếp, nhưng... sao dạo này photobucket chạy như điên :| up được 1 cái ảnh thì ngồi chờ gần 15' :|

bây h là 1 số cảnh lẻ, ko nhớ chụp lúc nào, cũng ko biết nên xếp vào đâu, cũng ko đủ để tường thuật :D nhưng thấy lộ được bản chất của khá là nhiều ng nên post lên :D

đầu tiên là Dung nhon :( hic, ta cũng chẳng có ý gì thù oán với ng Dung ah, nhưng công nhận về số lượng ảnh kinh dị thì ng là đứng đầu, trong lớp mình ko có đối thủ :( thế nên ko được trách ta, nếu có trách hãy tự trách bản thân sao để ta có được mấy cái ảnh này ;;)

mình xinh ko nè :"> :))

đừng có dành rau của ng ta >:) thèm thì cũng nên nhìn thôi ;;)

thông cảm, đêm ngủ 3h30', sáng bị gọi dậy lúc 8h30', ko có thời gian .. đẩu cái chài :D nhưng vẫn đủ tỉnh táo để cười duyên mà ( thực sự vì hơi buồn ngủ nên ko duyên lắm ;;) :x )

1 cảnh trong phim Hàn Quốc " ko biết h này anh đã bay chưa, anh yêu ở đâu rồi :-?" cái mặt nhìn ngu đúng nhu mấy đứa sắp tiêu vì máu trắng, trút tí sức tàn lực kiệt chạy ra sân bay b-)

cho Dung tỏa sang tí nhở ( cái ảnh này của ng quá đẹp nè :x ) cũng như sân bay HQ, nhưng con ng ta rạng rỡ đi ra thế kia, nhìn khuôn mặt này giống như ra Chardes de Gaules để bay về Nội Bài :))

Lan Phương ngồi xem lại mới thấy có mấy cái cũng ... được ra phết :D

thèm chưa, quít này mua trong Carrefour đấy, thèm chưa =P~

duyên dáng

... và hết duyên :))

3 đường tròn :D

khuôn mặt mụ mị những ước mơ b-)

và cuối cùng là hoành tráng giữa đất trời b-)

Ng Linh và Mai thì xem ra... toàn ảnh rất la duyên, nhất là Mai, làm mình muốn bậy bạ cũng ko bậy bạ được b-) ( các ng chia bớt cho Dung 1 tẹo có phải ta đỡ mang tiếng ác ko :)) )

ngây thơ :x

to cao dã man, ngồi vẫn thấy to cao :D

ốm rồi :(

sao h này vẫn chưa ra, ngồi chờ ê cả *** rồi b-)

ăn uống và nấu nướng :x

4 kiều nữ :D

quên mất, thật là thiếu sót, lại quên mất đống ảnh mờ mờ ( = mơi mơi ) của Dung b-) suýt tí nữa đã thiếu 1 mảng lớn của con ng Dung

dáng nằm cực kì mm, lại còn " cứ chụp thoải mái đi" nữa chứ b-)

chân cũng dài phết nhờ :-?

còn cái này của Lan Phương nữa, mới đầu nhìn nghĩ đến SDF, xong nhìn kĩ lại .. ta thấy cả dáng ngồi lẫn hành động đều gợi nhớ đến 2 từ "vò báo" :)) thời buổi giấy vệ sinh có vài cent 1 cuộn mà còn làm thế, thật là 1 tấm gương về tiết kiệm b-)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Con Phanh post ảnh kinh dị thật haha. Tao giữ đúng nhiệm vụ, chăm sóc con Dung cò hộ mày rồi Phanh nhé ;)).
Merci vì món quà noel của mày với con Dung, cái khăn đẹp lắm, hôm nào đeo xong chụp ảnh cho ma xem;

HEHE cả nhà thấy PA post ảnh rất nhiều mà ko thấy tự nói mình bao giờ nhé :))
Cái Dung nó nhờ anh trả thù dùm bằng cách :)) post những tấm riêng tư của PA ra

Gà ko biết gáy là ... gà PA

Gáy xong thì bị H5N2 nên hóa hâm hâm :)) đứng múa

:)) cuối cùng để kết lại là nụ cười viên mãn của em PA :))

A quên để bonus :p việc em Lan Phương chịu chụp ảnh với anh :(( :(( ( anh còn thua cả chai nước :(( ) tặng em vài tấm nhe'

Hermi..phương

Grande mère de menage :))

Have fun all , my friends ^ ^

Ta Dung đây.Đang ở phòng QA,cho cái PA nó chết,bêu riếu ta.Cảm ơn anh Lân nhiều,dễ thương ghê,còn serie của cái Thảo nữa,bao h post lên hết cho xôm tụ.Ta nhìn cái đống ảnh của mình mà tự thấy run rẩy,huhu,thế làm sao mà em lấy chồng được,PA nhớ nhé ngươi,có gì về ta bám ngươi chết :((

Lê Phương Anh đã viết:
uh ha, đúng rồi, nói tớ mới nhớ :p đúng là cái đấy là bí mật
ai đã được xem thì chỉ ng đấy biết ;;)
nhưng ko hiểu tại sao tớ ko copy được cái đấy vào trong máy, dù lúc copy là có đủ mà :(

vẫn còn hồi tiếp, nhưng... sao dạo này photobucket chạy như điên :| up được 1 cái ảnh thì ngồi chờ gần 15' :|

trong chỗ ảnh em copy có cái clip đó đó :D
em phai xem cải ảnh số "IMGP0311" bằng Window media là đc mà ^ ^

Back
Bên trên