Lịch thi đấu và chia cặp giải DotA-Ams

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chứng tỏ mình vẫn đánh hay =)) Đợt Tết về sau 2 tháng ko sờ vào war vẫn ngang ngửa với các bạn H2 :">

ko lên cũng phải lên, nếu ko thì cũng thua thôi, buff repel lên nó bash cho thì 5 bác lên bảng cả 5, chịu khó làm cái purge và hex thì mọi chuyện sẽ khác

tốn tiền vậy em, từng đó tiền hex với pug thì theo phong cách siêu nhân, lên ẹ cái mkb + hyper stone , rồi chấp cả family nó shield với heal =))

Chỉnh sửa lần cuối:
có lên đồ giời thì cũng ko đánh chay đc troll, no bash cho bát ngát, ko dậy đc

vâng với butterfly vẫn bị bash cho bát ngát?
tuy nhiên team bên kia quả là ko lên purge thì quá phí các em ạ, thế các em nghĩ purge là chỉ để lên manta, chỉ dành cho agi ah? siêu rape mà ko lên được cái đấy thì thôi chứ còn gì nữa, 2 godlike thế này thế nọ kể ra làm gì, cuối cùng Lina lên item gì thế? gậy xanh với dagon ah?:))

Lina à :-? buriza mkb deso :-? Troll ư ? 3 hit + laguna blade = ngất.

Hờ hờ thứ 4 tuần sau sắp đến rồi. Nam YM buổi tối nhé tớ bàn việc giờ đánh vì hôm đó đội tớ ngoài trận CK còn khá nhiều việc và đội cậu chắc cũng thế.

troll bash tận 2 s thì miss thường ko bị trùng nên khả năng bash ngát là 90% đó

ko hiểu em Trung nói gì?:)) bash 2 s nên miss ko bị trùng là sao? 10% mà em sợ hãi đến thế sao? hay troll trong 2 s đánh đến 10 hit?

Em ý lên butterfly và 4 basher + ptreads :)) 90% bash cơ mà =))

Chỉnh sửa lần cuối:
build đồ sáng tạo vật 8->
t4 đi thuê cave đổ bia lên cổ vũ H1 cho H2 thèm -> mất tập trung :p

hóa 2 toàn thằng chai lỳ với sắc đẹp, mày có chim cò trước mặt bọn nó cũng chả có gì đâu =))

vâng với butterfly vẫn bị bash cho bát ngát?
tuy nhiên team bên kia quả là ko lên purge thì quá phí các em ạ, thế các em nghĩ purge là chỉ để lên manta, chỉ dành cho agi ah? siêu rape mà ko lên được cái đấy thì thôi chứ còn gì nữa, 2 godlike thế này thế nọ kể ra làm gì, cuối cùng Lina lên item gì thế? gậy xanh với dagon ah?:))

em lên gậy xanh, dagon, refreshor, hex, BoT -> max items 8-}
thằng troll mà hết repel thì combo chết luôn 8-}
vấn đề là khi có repel nó thịt em đầu tiên 8-}

thay Sceptor = diffusal... và thay dagon bằng blink dagger :-? có lẽ sẽ dễ dàng hơn khi mà blink ra đằng sau hiếp omni ...

lina mà đánh như thế chắc giỏi lắm nhỉ
8->
thế thì lên đồ thế quái nào troll chẳng chết
8->
ulti thả chim ra đã nửa bình rồi :)) bắn chay thôi cũng lên viện

lần sau gặp troll thì nhét cái butter vào :)| hoặc thay cho đống kia là : gạy xanh, gạy vàng , blink, heart, butter .. thêm tiền thì cái crystal hoặc lôc =))

vĩnh biệt em troll =))

game nào mà củ hành được từ sớm thì bao giờ cũng phải hướng đến 1 siêu nhân ở lategame b-) , ngoài chưởng lực còn phải có thân thủ phi phàm b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên