Lịch thi đấu và chia cặp giải DotA-Ams

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế mới bảo em phải nhanh
phải xem nó quay góc camera xuống mà nhìn

:-< chẳng hiểu con troll ấy làm sao
mình chơi lina cứ đắng bắn đã nửa bình thì nó hết repel sau đó dùng phép giết
bình thường mà 10% bash nhé :)) phải căn ý lúc con troll nó giơ tay lên xong quay góc camera xuống nhìn thấy mắt nó đỏ thì khiển con mình lùi lại 1 tí dùng animation canceling bắn sau đó bắn tiếp, cư như thế làm chẳng bị bash bao giờ nhưng mà làm thế tốn thời gian phết chắc chỉ trong 1 ngày đẹp trời mới làm được thôi =))
tốc độ mình có bằng com ko hả anh mà cancel kiểu đấy
solo thì ối con ăn được troll nhưng còn tùy đầu óc hai bên như thế nào, item lên như thế nào. ví dụ troll lên 4 bash thì có khoảng vài chục con ăn được troll. nhưng DotA ko phải game solo. mà cứ cho đến late đi chăng nữa thì troll có item hay ko cũng phải xét, lớp anh từng có thằng spectre phút 40+ lên radiance và chỉ radiance ko thôi đấy, thể loại late kiểu đấy thì...
spec phân bóng chỉ có vài s thôi chịu khó bỏ đi 1 lát là xong
@ Trung: lúc troll lên đc đồ thế thì đã với nhà =)) + đổi máu xong bắn chết lun khỏi nói =)), soul mà lên full đồ thì bóng không khéo khỏe ngang troll =)) thiếu mỗi bash =))
ulti ko dưới 23% máu cơ mà, may ra nhảy dam đc thì chết ngay
Bọn bại tướng không nên ở trên này bàn tán xôn xao =))
anh cũng sắp giống bọn em rồi đấy
ĐƠN XIN BỔ SUNG LỰC LƯỢNG​

Do hiện nay đang rất bức xúc về line up trước trận chung kết, không tìm được cửa thắng nên thay mặt lớp 12H1 tôi - Phạm Ngọc Quân muốn tăng cường thêm một người nữa cho đội. Anh ta tên là Bách ( cũng chả biết họ là gì ) hiện đang học lớp 12S - HN amsterdam, đã đạt giải quốc gia năm 2008 ;;) ;;) thường xuyên là đối tượng training của team =:) . Hiện cả anh ta lẫn đội đều đang rất mong muốn sát cánh trong trận chung kết lần này.

Rất mong BTC xem xét và đồng ý :D
anh Bách có phải nik war là IC ko
lạy anh 8-}
nó bật ulti lên thì nó giơ tay nhanh hơn mình nháy mắt 8-}
phải xem mắt mình thế nào
thế mới bảo em phải nhanh
phải xem nó quay góc camera xuống mà nhìn
giá mà quay đc camera ở mấy film ...
bình thường hôm nào anh làm cho mà xem :))
cái này làm đc chỉ có anh HUYENTHOAI thôi =))

uyah! trích dẫn chăm vật. Trả lời y như kiểu cái bác chuyên giải thích tại sao 10h sáng thứ 7 trên sóng FM =))

:-?
hình như giải quyết các vấn đề sinh sản vị thành niên đúng ko

vừa viết vừa GG , bao h lên bảng lại alt tab ra nên mất hơn 1h lận :))

Mod mà ở đây chắc lock topic wa'. Người trong cuộc ko thấy đâu toàn thấy chat nhảm :))

@LÂN:5,10,hay15 lần lên bảng thì có vấn đề j
@QUÂN:ko spam thì để làm j bọn anh thi đấu thì cứ thi đấu thôi sao phải lock

Hôm nào hẹn giao lưu với 11lý 1 phát đê:)) , bại tướng ở vòng ngoài mà đem so sánh=)), khập khiễng quá em ạ

Hôm nào hẹn giao lưu với 11lý 1 phát đê:)) , bại tướng ở vòng ngoài mà đem so sánh=)), khập khiễng quá em ạ
bọn em ko đánh đc anh nhưng viết bài thì có j sai chứ
ah cho em hỏi luôn có mấy anh H1 hay chơi ở Đạt có phải trong team chính thức ko

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc lần trước H1 vs H2 có dự bị vào đánh thì phải, cầm còn silencer đi với razor

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên