Lịch thi đấu và chia cặp giải DotA-Ams

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
kinh tởm, NV cứ giục là sắp đóng cửa, 5 thằng push điên cuồng như chưa bao giờ được push. cuối cùng lúc đối thủ gg thì cũng là lúc NV đóng cửa. lol. vắng hoe.

ko hiểu em Trung nói gì?:)) bash 2 s nên miss ko bị trùng là sao? 10% mà em sợ hãi đến thế sao? hay troll trong 2 s đánh đến 10 hit?
nhìn thì ko rõ trong 2s đc mấy hit nhưng mà chắc là 5 phát đấy

Em ý lên butterfly và 4 basher + ptreads :)) 90% bash cơ mà =))
we, troll có bao h lên bash đâu chỉ cần làm cái MKB là thấy bash ko tỉnh rồi

em lên gậy xanh, dagon, refreshor, hex, BoT -> max items 8-}
thằng troll mà hết repel thì combo chết luôn 8-}
vấn đề là khi có repel nó thịt em đầu tiên 8-}
wan trọng hơn là khi vao combat repel cooldown 20s và cũng last 20s thành ra =))
lina mà đánh như thế chắc giỏi lắm nhỉ
8->
thế thì lên đồ thế quái nào troll chẳng chết
8->
ulti thả chim ra đã nửa bình rồi :)) bắn chay thôi cũng lên viện
chỉ tiếc mỗi cái nó có repel, ulti vào thấy mất chưởng nhưg ko mất máu =))
kinh tởm, NV cứ giục là sắp đóng cửa, 5 thằng push điên cuồng như chưa bao giờ được push. cuối cùng lúc đối thủ gg thì cũng là lúc NV đóng cửa. lol. vắng hoe.
NV đóng cửa 10h pm chăng?

netviet hôm nay 1:00 pm đóng cửa bảo dưỡng
còn về con troll đừng bàn nữa vì nó quá khủng
thực sự là siêu late mà :))

Troll cũng bt thôi, xét về độ p và def thì còn thua soul.
Soul farm nhanh hơn nên late có lẽ khủng hơn ( ko nói chuyện very late thì chưa chắc :p )

solo thì có con nào ăn đc troll đâu cơ bản vì cái bash bệnh lại còn có cast miss 42%, nếu như void úp lồng kịp trong 6s tiễn anh troll thì may ra có cửa chứ sang s thứ 7 thì ai sẽ đứng yên nhỉ ;))còn soul ah, tỉnh đc là 1 chuyện đổi máu xong no bật satanic thì kết wả lại như cũ thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn bại tướng không nên ở trên này bàn tán xôn xao =))

Để 2 lớp quyết chiến game cuối đã nào =))

@ Trung: lúc troll lên đc đồ thế thì đã với nhà =)) + đổi máu xong bắn chết lun khỏi nói =)), soul mà lên full đồ thì bóng không khéo khỏe ngang troll =)) thiếu mỗi bash =))
@ Anh QUân: lúc nào lại giao hữu :))

Ah, thêm 1 chi tiết là soul fam nhanh hơn troll :))

solo thì ối con ăn được troll nhưng còn tùy đầu óc hai bên như thế nào, item lên như thế nào. ví dụ troll lên 4 bash thì có khoảng vài chục con ăn được troll. nhưng DotA ko phải game solo. mà cứ cho đến late đi chăng nữa thì troll có item hay ko cũng phải xét, lớp anh từng có thằng spectre phút 40+ lên radiance và chỉ radiance ko thôi đấy, thể loại late kiểu đấy thì...

ĐƠN XIN BỔ SUNG LỰC LƯỢNG​

Do hiện nay đang rất bức xúc về line up trước trận chung kết, không tìm được cửa thắng nên thay mặt lớp 12H1 tôi - Phạm Ngọc Quân muốn tăng cường thêm một người nữa cho đội. Anh ta tên là Bách ( cũng chả biết họ là gì ) hiện đang học lớp 12S - HN amsterdam, đã đạt giải quốc gia năm 2008 ;;) ;;) thường xuyên là đối tượng training của team =:) . Hiện cả anh ta lẫn đội đều đang rất mong muốn sát cánh trong trận chung kết lần này.

Rất mong BTC xem xét và đồng ý :D

Bách công nhận khủng khiếp =))
10h/ngày ở Đạt, thế mà vẫn giải QG như thường :))

ĐƠN XIN BỔ SUNG LỰC LƯỢNG​

Do hiện nay đang rất bức xúc về line up trước trận chung kết, không tìm được cửa thắng nên thay mặt lớp 12H1 tôi - Phạm Ngọc Quân muốn tăng cường thêm một người nữa cho đội. Anh ta tên là Bách ( cũng chả biết họ là gì ) hiện đang học lớp 12S - HN amsterdam, đã đạt giải quốc gia năm 2008 ;;) ;;) thường xuyên là đối tượng training của team =:) . Hiện cả anh ta lẫn đội đều đang rất mong muốn sát cánh trong trận chung kết lần này.

Rất mong BTC xem xét và đồng ý :D

whatever :|

*HH : " drop the pussy " chứ :|

Không chém đâu anh =)), 7 h sáng đến 5 h chiều thì là mấy tiếng :))

nhìn thì ko rõ trong 2s đc mấy hit nhưng mà chắc là 5 phát đấy

we, troll có bao h lên bash đâu chỉ cần làm cái MKB là thấy bash ko tỉnh rồi

wan trọng hơn là khi vao combat repel cooldown 20s và cũng last 20s thành ra =))

chỉ tiếc mỗi cái nó có repel, ulti vào thấy mất chưởng nhưg ko mất máu =))

NV đóng cửa 10h pm chăng?
:-< chẳng hiểu con troll ấy làm sao
mình chơi lina cứ đắng bắn đã nửa bình thì nó hết repel sau đó dùng phép giết
bình thường mà 10% bash nhé :)) phải căn ý lúc con troll nó giơ tay lên xong quay góc camera xuống nhìn thấy mắt nó đỏ thì khiển con mình lùi lại 1 tí dùng animation canceling bắn sau đó bắn tiếp, cư như thế làm chẳng bị bash bao giờ nhưng mà làm thế tốn thời gian phết chắc chỉ trong 1 ngày đẹp trời mới làm được thôi =))

Thay mặt BTC tôi đồng ý với yêu cầu bổ sung lực lượng của H1, mong cả hai đội sẽ có những trận đấu hấp dẫn và gay cấn xứng với tầm vóc của trận GF. GL HF.

lạy anh 8-}
nó bật ulti lên thì nó giơ tay nhanh hơn mình nháy mắt 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên