Lịch thi đấu và chia cặp giải DotA-Ams

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay đc giao hữu với các anh 12H2, đúng là 1 vinh dự lớn.
Phải nói là các anh ý đánh quá bệnh, vô địch cũng phải, sao 1 lớp mà lại có lắm người đánh hay thế, tưởng người này đã ghê lắm rồi, ai ngờ lại còn có người khác ghê hơn =))

7/5! lại thiếu mất thằng đánh vô trách nhiệm nhất mất rồi :p

Phải nói là các anh ý đánh quá bệnh, vô địch cũng phải, sao 1 lớp mà lại có lắm người đánh hay thế, tưởng người này đã ghê lắm rồi, ai ngờ lại còn có người khác ghê hơn =))

Ấy thế mà chưa có anh đấy, giả như có anh thì các em còn ghê sợ đến thế nào nữa?

đây là thằng nào ? 1 trong 3 thằng noob cùng team 2 với tao trận tao chơi chao :)| ?

lý 1 có chú Phúc Anh chuyên đánh carry à :-?
hôm nọ vừa đánh vs lớp mình, carry phúc anh bị rape lên rape xuống tơi tả :)) =))

L1 đánh với 11H2 bao h thế và bị thua bao h thế ???
con thầy Phúc đanh hay trong lớp tao đấy nhưng chỉ tội *** phải carry =))

tại tôi đánh khủng đi :( ... xong thấy mấy thằng kia trym cò quá mới lên bảng ngồi ăn mỳ ...

chaos ban đầu vào rừng săn người nên là siêu nhân về sau tầm phút 50 nó khoẻ vào bị săn lại, kiếp siêu nhân kết thúc

Các anh 11L1 với 11H2 hôm nào giao hữu bọn em cái, trận trước đánh với các anh 11H2 em phải đi đá bóng với lớp ko đc đánh :">.
Anh Tuấn Trung là master đúng ko, anh biết icome2feed clan em đúng ko nhỉ :-?.

Yêu cầu 1 giải Dota Khối 11 tranh tài cao thấp :))
Ông Trung h mới dùng nik mình ah [-x, trước hình như toàn dùng nik thằng Tú đúng ko ?
[GoM]quitter là em nào vậy, lúc nào add war team GG :D
Cho em hỏi là mai lớp nào đánh với [XT] vậy :D

chaos ban đầu vào rừng săn người nên là siêu nhân về sau tầm phút 50 nó khoẻ vào bị săn lại, kiếp siêu nhân kết thúc

vì con chao có thằng venom đánh hơn 60' mới có cái tàng hình và con magus có BF , tide có BF ... trong khi lúc đầu ít bị đè nén :((

L1 đánh với 11H2 bao h thế và bị thua bao h thế ???
con thầy Phúc đanh hay trong lớp tao đấy nhưng chỉ tội *** phải carry =))

1 hôm thi nào đấy vừa xong ấy :))
ko nhớ rõ
fúk anh oánh troll, thằng Tâm thì phải oánh omniknight
khốn nỗi troll đi mid gặp tao lina =)) =))
sau đấy tao với 1 thằng teammate godlike :-h
1 thằng teammate khác hết tiền -> quit
thế là troll lên đồ + ụp chống phép của omniknight vào phá trinh beyond godlike của bọn tao :(( :((

Yêu cầu 1 giải Dota Khối 11 tranh tài cao thấp :))
Ông Trung h mới dùng nik mình ah [-x, trước hình như toàn dùng nik thằng Tú đúng ko ?
căn bản là đăng kí nhưng ko post đc bài, cái lúc TÚ nó đổi pass tự dưng lại viết đc, buồn vkl
mà h cũng ko có tổ chức giải 11 j nữa mệt lắm, có thik hôm nào gặp thì đánh vui thôi.
Hôm 30-4 thằng nào cũng mồm to ra thấy toàn các anh 12Hoa2 là sao, các team còn lại đâu hết rồi

anh master vs lộc là hàng xóm mà zzz
sao biết vậy em =))

1 hôm thi nào đấy vừa xong ấy :))
ko nhớ rõ
fúk anh oánh troll, thằng Tâm thì phải oánh omniknight
khốn nỗi troll đi mid gặp tao lina =)) =))
sau đấy tao với 1 thằng teammate godlike :-h
1 thằng teammate khác hết tiền -> quit
thế là troll lên đồ + ụp chống phép của omniknight vào phá trinh beyond godlike của bọn tao :(( :((
tội nghiệp, việc giải quyết trò omi đơn giản là 1 cái purge

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên