Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

okie nhất trí chọn demo 2

----------

còn về màu nền thì theo ý kiến các bạn thì là màu này hả

----------

Còn về slogan, câu của DM có vẻ hay nhưng dài dòng quá, sợ in lên thì bé, ko ai đọc đc. Slogan muốn tiếng V hay A đều đc, đề nghị thống nhất nhanh

----------

ps: in đc tiếng việt, font đẹp thì vẽ chữ là đẹp nhất, chả cần font nào hết

----------

Hay slogan kiểu thái độ " Nhìn đê, đẹp ko "

Thôi màu thì tùy các bạn trẻ :|,thế nào cũng được.
Slogan thì có thể tham khảo câu này
+LÝ2!!! Một đẳng cấp!!.
+Vươn lên đỉnh cao/đỉnh vinh quang.
+3 năm và mãi mãi!!!

tao thấy cái slogan này gây chú ý cực mạnh đấy, đi đâu người ta nhìn thấy cũng sẽ ra hỏi (chắc phần lớn sẽ nói xấu thế :)) ) bạn bè sẽ bàn tán vế cái áo của mình nhìu hơn

----------

sau khi đã sửa màu thì nó thành thế này

eo ơi thật á, nhìn màu này tự nhiên mất hết chất vật lý
nhất cái hình phóng xạ 3 cánh ý =)) đang từ nguy hiểm bây h nhìn trông dễ thương =))

ơ nói mới để ý đấy là hình phóng xạ :)).
Tao khuyên nên để màu khác đi :)).Lấy thử phông trắng xem (màu của phòngtthhiis nghiệm).

Chỉnh sửa lần cuối:
k để màu trắng : bẩn xấu k nổi
vs cả sao cái hình kia nhìu màu thế ~.~" rắc rối quá để ít màu thôi :D đồng phục nên đơn giản màu thì tùy ủng hộ màu LAN ANH chọn :D áo lủ ý đẹp sang tươi ( thề k hối hận =))

Đề nghị cho mình xin cái màu nền cuối cùng nào, con Lủ có bao nhiêu cái áo, bít cái nào với cái nào :|

----------

mình cũng thấy cái nền ở mấy cái ảnh demo nhìn cũng đc mà, chỉnh lại phần màu của trái tim thôi, nên để hai màu thì hơn, trắng đen đc ko

Cái cạnh bên phải của trái tim, chỉnh cho nó mượt hơn được không?

Hình nhiều chi tiết thế này trắng đen sợ không nổi :-? Nhưng cứ thử xem sao :-??

Hình này là nhiều hình trồng lên nhau nên khó tô 2 màu lắm :(

Bóng bẩy in không ra cái gì đâu 8-|

À, cái logo ngoài ý nghĩa vật lý và trái tim còn có nghĩa gì khác không :-?? đọc được chữ coog :-?

Chà, như bạn Tex phát biểu, tớ thấy logo hơi loằng ngoằng và hơi .. nhiều màu :p Chậc, nhưng thôi, thế nào cũng được, mọi người người cùng đồng ý là tốt rồi.

Áo bạn Lủ mặc những hôm đầu mùa đông. Xanh kiểu kiểu như xanh da trời những sẫm hơn. Cậu có thể đề nghị bạn ấy mặc đến lớp. Chắc chắn bạn ấy sẽ nhớ ra là áo nào. Vì như tớ để ý thì Lủ cũng chỉ có 1 áo tông màu ấy thôi. Màu ấy không tối hẳn (như ý tớ) cũng không sáng hẳn (như ý 1 số người khác). Màu ấy trung tính, dễ nhìn, ổn.

Tớ có 1 đề nghị, các bạn may áo cho nam thì cỡ gì cũng được nhưng may cho nữ thì nhớ nói người ta may nhỏ thôi nhé. Các bạn nữ lớp mình đều nhỏ nhắn, xinh xắn. Mặc áo rộng thùng thình trông mất mỹ quan mà cũng không có cơ hội thả dáng :"> Càng nhỏ càng tốt, hơi chật có khi còn đẹp hơn rộng.

các em yên tâm, có cỡ áo hết mà, chỉ cần các em cung cấp đủ thông tin chiều cao cân nặng (nhớ update thông tin này nhá, lỡ có đứa tăng cân đột biến thì...;))), bọn chị sẽ dựa vào đó để tính toán công thức làm áo cho bọn e, yên tâm nhá;)
Mà rốt cuộc các em thống nhất màu gì vậy, a designer đang giục chị hỏi để lên màu kìa:-??

thật ra là í mình là làm kiểu bóng bẩy í làm làm n` sắc thái màu lolz và theo n` cug bậc ................
nói chug là các bạn ngu vcl tôi tôi wit tôi wit :)):)):)):)))
feed feed roi` qit :)):)):)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đến lớp phần đông ý kiến cho rằng hình trái tim là hơi màu mè, tớ nghĩ nên làm lại :(.

----------

Mai ai mang bút màu đi nhá, chúng mình tập tô

làm lại đi tao hứa đêm nay sẽ vẽ hoàn chỉnh cái áo theo ý tưởng của tao !!! cái hình trái tim quá màu mè !!! nhìn nhà matu bỏ mè!!!

Nếu nhất định phải là màu xanh thì tôi chọn màu này#15317E

Back
Bên trên