Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

đằng sau nên phù hợp vs đằng trc , bỏ cái đằng sau đỏ đi
màu vàng cũng dc

tùy
đừng có đằng sau đỏ :-s

Làm màu nhạt lên áo thì sợ nhìn xa thấy chỉ như màu trắng ý 8-}.
Nhưng mà tao thấy ý kiến thằng tobe cũng ổn đấy,đằng trước trái tim đằng sau chữ L.
Nếu đằng trước để trái tim bé thế thì tô lại như cũ ý vì nhìn nổi hơn,còn nếu để trái tim to ra cả khung áo thì lấy màu nhạt.

Nói thật với mọi người là đầu tiên tớ cũng định hỏi ý kiến phần đông khán giả nhưng mỗi người một ý, mỗi ngày lại có mẫu vẽ mới, cứ kiểu này thì chả bao h xong đc cái áo cả, vì vậy tớ sẽ tự quyết lun, làm cho nhanh (áo sẽ làm đơn giản, hình ko lằng nhằng) . Cảm ơn mọi người đã đóng góp ý kiến, những hình vẽ nào đang đc vẽ thì hẹn lần sau nhá. Sau khi làm xong mà ko hợp ý ai thì cũng mong mọi người thông cảm cho.

Đồng phục lớp dùng cả đời, mình cũng còn nhiều thời gian, sao phải vội?

Hiện tại chỉ có Đôn với Thùy Dương là đang vẽ mẫu mới, đấy là 2 đứa tớ hoàn toàn tin có thể thiết kế đẹp. Ngoài ra thì cũng chả còn ai nghĩ ra mẫu mới nữa đâu. Cứ cho chúng nó 1 tuần, sau đấy đem ra vote. Đồng phục lớp, ít nhất phải mang tinh thần chung của đa số, không thể vì muốn làm nhanh mà tự quyết định được.

@ Lủ: Cái màu vàng đầu tiên á :-?? Cái đấy để sắc độ hơi loạn, với cả post phát bị chê nên xóa luôn rồi :"> Hiện tại tớ mới tô thử 3 mẫu vàng, post lại nhé.

#1:

#2:

#3:

#4:
Ý kiến của mọi người, kết hợp cả 3 cái trên :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
Ok như vậy về thiết kế các bạn tự quyết với DM nhé, bao h xong bảo tớ, tóm lại việc của tớ bây h là thu tiền thôi, chứ đâm đầu vào cái này mất hết thời gian. CÓ j cứ hỏi DM về thiết kế ok, còn việc đóng tiền vẫn phải tiến hành một cách khẩn trg :D

Tớ vẫn ủng hộ ý kiến hình trái tim màu đỏ (đỏ đậm chứ không phải đỏ lờ nhờ) :D

@ Thông: Chậc. Thà trắng còn hơn bạn ạ.

Mà nhân thể là phản đối biểu tượng L2 màu đỏ ở trên :(

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ bảo cái đấy phải tô lại màu mà, đã xong cái đấy đâu :(

lolz nói chung là n` thời jan wtf? bi h eo' lam song trong tháng 11 thì đến 12 cái lu mới song ..................rồi 12 song thì tết
song tết thì mặc dc mấy bữa :-/
?
mà tobe làm nhanh lên ,éo cần hỏi ý kiến ai nữa đâu mất thời h delay mie 2 tuần tuần sau thi hk rồi éo làm dc đâu

áo xanh da trời thì chữ L màu vàng như thông cũng dc , màu đỏ nhìn cả 2 màu đậm đi vs nhau k ăn nhập

tao thấy ý kiến hnay của tobe ổn đấy , tobe post lên đi , cái mà có chữ chạy dọc vs cả hình bé bé ý

cái thứ nhất nhìn ổn đấy thông ạ =) vàng nhìu màu nhưng ông chọn 1 điểm nhấn cho cái trái tim , 1 cái màu đậm hẳn k thì cả cái hình sẽ bị như nhau :d

Mai ai có thiết kế j thì mang hết đi đấy, sau ngày mai thống nhất là ko có vẽ vời j thêm đâu.

Welcome to one of Amsers' BIGGEST EVENTS OF THE YEAR !!!!
1. What?
Tiếp nối thành công rực rỡ Ams’ Got Talent lần đầu tiên tổ chức vào cuối năm 2008, năm nay tập thể lớp 11Anh1 08-11 đã quyết định tổ chức cuộc thi Ams’ Got Talent Season 2, hứa hẹn sẽ là một chương trình cực kì hấp dẫn với nhiều bất ngờ thú vị.Ams’ Got Talent là talent competition dành riêng cho các Amsers, dù là cấp 2, cấp 3 hay những anh chị đã tốt nghiệp ra trường, tất cả đều có thể tham gia và toả sáng !!! Các bạn hãy chú ý rằng AGT không bó buộc tài năng của bạn phải ở một lĩnh vực cụ thể nào. Chúng tôi chào đón tất cả các thể loại tài năng, từ ca hát, nhảy hiphop, dance sports, hùng biện,… bất cứ tài lẻ nào mà các bạn nghĩa sẽ gây ấn tượng với chúng tôi .

2. Why?
Tham gia chương trình, bạn sẽ có cơ hội được:
- Biểu diễn trước toàn trường trong một show hoàng tráng, được thể hiện tài năng và bản lĩnh bản thân với thầy cô, bạn bè (và "người ấy" ). 3 tiết mục xuất sắc nhất sẽ được chọn để tiếp tục biểu diễn trong đêm dạ hội CRESCENDO tổ chức vào đầu tháng 2/2010 .
- Nhận được những giải thưởng có giá trị, tổng trị giá lên đến 8.000.000 đồng . Đặc biệt năm nay, ngay từ khi đăng kí vòng sơ khảo, bạn đã có cơ hội nhận được rất nhiều phần quà thú vị .
- Xuất hiện trên nhiều báo chí online và offline . Các clips biểu diễn của các bạn cũng sẽ được BTC upload lên internet .

3. When?
AGT 2009 sẽ diễn ra cụ thể như sau:
13/12/2009: Vòng sơ khảo tại phòng 115
13/1/2010: Vòng chung kết tổ chức trước toàn trường
Note: 10 tiết mục xuất sắc nhất của vòng 1 do Ban Giám Khảo quyết định sẽ được chọn để tham gia tiếp vòng chung kết. Clips vòng 1 và vòng 2 sẽ được uploaded để bình chọn.

4. How to register?

Còn chần chừ gì nữa , các bạn hãy ngay lập tức đăng kí tiết mục với chúng tôi bằng cách:
- Lên trực tiếp lớp 11A1 phòng 413 vào buổi sáng
- Qua email [email protected]
- Điện thoại theo số 01699 211 696 gặp Hiền Trang hoặc 01689781899 gặp Nhân.
- Đăng kí ngay tại các topic về AGT trên HAO
Nhớ cung cấp thông tin đầy đủ và chi tiết về tên tiết mục, profile từng thành viên trong nhóm (tên, lớp), địa chỉ liên lạc (Di Động và email/nick chat) và thời gian available trong ngày 13.12.2009. Hạn đăng kí là 0h00’ ngày 10.12.2009.

Hãy tự tin lên và cùng nhau showcase tài năng nào!!!

ko hiểu mấy ông U23 VN ăn j hôm nay xem đá hăng văng lù :)) nhìn quả tí đấm nhau cuối trận hay đừng hỏi.

ăn đc quả pen gỡ hòa mà mấy ông bình luận viên nói như thắng rồi ý bốc phét thì đừng hỏi

eo cái tai nghe để lửng thế kia có giả tạo quá không, cho cao lên cổ nữa đi XD, mà cuối cái dây nên cắm hẳn vào cái tim, đừng có đứt đoạn
cái hình ở tay áo 3 ô vuông 1 màu thôi
mà nè, đằng sau lý 2 rồi bỏ cái l2forever đằng trước đi, để 1 cái gì nghe nó đỡ hơn kiểu the legend thôi cũng đc
làm cẩn thận đi nhé không việc gì vội, kể cả thi hk xong cũng ok mà, trước tết là đc =)

cai dang trc trong dep do'. chu ly 2 forever thi` minh cung ko biet
phong chu' vs cai phu hieu tay phai nen phoi' mau` lai :D phoi theo cai' mau` hom no cho Tobe xem y' :-? dc ko de? minh post cai' anh? day' len cho moi ng phối theo :D

Mih thay thê nào cũng được :D

----------

Nhưng ma tượng cả lớp mình cùng mặc quả này chắc nổi lắm nhỉ :))=)) Nổi vãi cả ... :))

----------

Nhưng mà tưởng tượng cả lớp mình cùng mặc quả này chắc nổi lắm nhỉ :))=)) Nổi vãi cả ... :))

Back
Bên trên