Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

màu tin trên áo đừng nên tin mấy màu kiểu bóng bẩy hay những màu pha trộn phức tạp vì khi mặc trông ko ra gì đâu,nên chọn 1 màu đơn sắc ít pha tạp thì sẽ tốt hơn.
@ Nhìn màu váy em trong ava tao xem có được ko :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
http://www.mediafire.com/?euo5zjmwutz

cái này của Tùng :"| Chả hiểu nhờ làm làm gì, đọc lại mấy bài cũ thì chắc là muốn tô màu cho dễ à?
Nếu thế thì tìm trên layout màu nhé [những cái có chữ fx bên cạnh layout ý], ấn vào đấy, Blend Option > Color Overlay > chọn màu trắng [hoặc màu gì muốn]. :)

@Thông:

Tiếng Việt font ảo quê lắm. Cứ font cơ bản mà tương, vừa dễ nhìn, vừa đẹp mắt.

---

Vì Chúa, xin đừng là những sologan đỉnh cao rồi vinh quang gì đó nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

mình bị thích cái này của cháu Thùy Dương :x

công nhận ít màu thôi :D đừng xanh đỏ tím vàng
màu xanh này cũng khá chuẩn

Xanh trên đẹp. .__. Nhưng logo cũng nên có tý màu mới thích chứ nhỉ? :p

Mình thích cái kiểu xanh hơi nhạt nhạt như tô ở mấy cái que kia kìa (chả biết gọi là gì :">), làm rõ cái đó lên rồi tô vào mấy họa tiết khác xen kẽ với trắng. Tại màu xanh này chỉ có trắng là phối đẹp nhất, thêm bất cứ màu nào vào cũng bị quê đi. Hoặc chuyển trắng sang hơi bạc như ở cái avatar mình cũng khá ok.

Tớ thấy nên để cấu trúc áo mặt trc là trái tim ở phía trên bên phải, bên trái viết slogan theo hàng dọc như hình vẽ

Còn về mặt sau do nhiều bạn ko thích hình ng và mấy cái hình nhiều màu sắc nên tốt nhất là nên làm đơn giản, để đúng một chữ như thế này

Thống nhất như vậy lun nhá, đơn giản mà hiệu quả, ok

----------

Nốt cái slogan đi nào ~x( ~x( ~x(
Trong vòng 5 tháng mà mình ốm 3 lần :)) quả là một kì tích :-ss :-ss đang trốn lên mạng đấy :(cố làm nốt cho nó xong cái này đi, mệt thật.

Ứng cử viên số #2

P/s: Cái hình L2 0710 đằng sau kia không hợp tông với mặt trước lắm :D

----------

Up xong mới để ý nhìn xa sợ hơi chìm :"> nên làm nốt em số #3 cho mọi người vote :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hừm. Logo thì tớ no comment.

Biểu tượng L2 07-10 cũng no comment -___-

Nhưng cái áo đo đỏ có hình trái tim ở ngực áo trông cũng hay đấy :x

mấy cái hình trên ong thông làm xấu òm :)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|
ít màu wa ko nổi thà lằm như cái của tobe còn hơn ah wen còn 1 mẫu nữa
của tkon L2 famiglia ::))) trum` cm mafia :))

để logo trắng nhách nhìn buồn lắm hà. ;__;

Kiểu... hội trẻ tự kỷ ý~

Chỉnh sửa lần cuối:
Tốt nhất là nên để 1 màu trắng như của DG thôi, màu của thông lúc in lên áo nhạt lắm.

:( để phải đủ màu mới thấy cái khác nhau giữa cái này cái kia chứ...

1 tông ko có độ sâu tý gì cả. =_=

Tóm lại thống nhất về bố cục cái áo thì như tớ nói nhé, còn về màu thì xem hai cái này có đc ko

Chữ L2 nên sửa màu một tí, tại chưa lấy đc file PS nên chưa sửa đc

Còn một vấn đề nữa là bây h nhiều bạn "đột nhiên" thích vẽ logo mới, tớ nghĩ là nếu cứ thế này thì chả bao h xong đc cả, cứ thấy logo của thằng A đẹp hơn thì lại làm theo thằng A, hôm sau thằng B vẽ đẹp hơn lại làm theo thằng B....v...v... Tóm lại là mình nghĩ ko nên vẽ j nữa, tập trung vào thống nhất màu của hai cái hình trên cho xong sớm.

lý 2 bắt chước hình trên cái nhẫn datenote của TKon

Chỉnh sửa lần cuối:
màu của thông nhign thuận mắt hơn đó :x màu trắng cũng nổi nhưng mà nhìn màu thông chỉnh đẹp :D bản 1 ý , ko phải cái t2 thông up

kie con mie các bạn tôi theo tùng kon làm logo mới đây varia hội càn wet' của L2
angel phonex de swalo of l2 famiglia <3 nmn :))):)))
:)))
ah mà ai biết lô xiên hôm nay bn ko ?

Back
Bên trên